Je, huu ni uungwana? Trafiki wanaandika faini ya makosa ambayo huna halafu siku nyingine wanakudai


M

MZALENDO NO.1

JF-Expert Member
Joined
Jul 29, 2015
Messages
279
Likes
92
Points
45
M

MZALENDO NO.1

JF-Expert Member
Joined Jul 29, 2015
279 92 45
Hivi umesimamishwa na traffic, akakuomba akukague, ukaridhia bila shida. Akakagua vibali vyote viko sawa,Akakuomba Leseni ya udereva ukampa, akauliza reflect ukampa, fire extinguisher ukampa, ila katika kukagua fire extinguisher akasoma akakuta imesha expire, ukamuomba samahani sikujua kama imesha expire naenda kupita dukani kununua nyingine sasa hivi. Akakuruhusu ukaondoka.

Kumbe huku nyumba traffic alibaki akikuandikia kosa, wewe unatembea na Gari ukiwa hujui kama umeandikiwa kosa, wiki ya kwanza inapita fine inaanza kuongezeka. Siku nikiwa nimesimama kwenye mataa mbele kulikuwa na askari akawa anaingiza plate namba kwenye simu yake, akakuta Gari inadaiwa 52,000 akaniweka pembeni. Akaniambia Gari linadaiwa nikamwambia sijui, nikakumbuka siku ambayo nilisimamishwa na traffic halafu akaniruhusu inawezekana aliniandikia.

Nikamwambia Basi nitakwenda kulipa, akaniambia liache Gari hapa ukalipe ndo uje kuchukua Gari lako. Bahati nzuri kulikuwa na salio kwenye Tigo nikalipa wakaliachia Gari langu.

Sio Mimi peke yangu !! Kuna madereva wanaandikiwa makosa bila kujulishwa, anambiwa ondoka kumbe huku nyuma anaandikiwa kosa, JE HUU NI UUNGWANA?
 
uttoh2002

uttoh2002

JF-Expert Member
Joined
Feb 3, 2012
Messages
3,673
Likes
2,768
Points
280
uttoh2002

uttoh2002

JF-Expert Member
Joined Feb 3, 2012
3,673 2,768 280
mambo mengi sana sio uungwana
 
Chakaza

Chakaza

JF-Expert Member
Joined
Mar 10, 2007
Messages
27,700
Likes
31,732
Points
280
Chakaza

Chakaza

JF-Expert Member
Joined Mar 10, 2007
27,700 31,732 280
Watakuandikiaje notification wakulipishe bila wewe kuisaini? Au wewe ulisaini kisha ulipoambiwa nenda ukadhani yamekwisha?
 
JoJiPoJi

JoJiPoJi

JF-Expert Member
Joined
Aug 8, 2009
Messages
2,704
Likes
2,074
Points
280
JoJiPoJi

JoJiPoJi

JF-Expert Member
Joined Aug 8, 2009
2,704 2,074 280
Watakuandikiaje notification wakulipishe bila wewe kuisaini? Au wewe ulisaini kisha ulipoambiwa nenda ukadhani yamekwisha?
Mambo ya kusaini hayapo enzi hizi.
 

Forum statistics

Threads 1,249,771
Members 481,045
Posts 29,711,151