Je,hii tunaenda wapi?


P

pss

Member
Joined
Sep 13, 2010
Messages
5
Likes
0
Points
0
P

pss

Member
Joined Sep 13, 2010
5 0 0
Jamani watanzania tunaelekea wapi? Maana kuongopa kumezidi sana. si marafiki wala wachumba.hasa uongo wa kwenye simu,utakuta mtu anasema.niko nyumbani na kumbe yuko sehemu nyingine.hii inasaidia nini?.
 
Lizzy

Lizzy

JF-Expert Member
Joined
May 25, 2009
Messages
22,243
Likes
297
Points
180
Lizzy

Lizzy

JF-Expert Member
Joined May 25, 2009
22,243 297 180
Ukimwona mtu anafanya hivyo muulize hapo hapo utapata jibu unalotaka!
 
afrodenzi

afrodenzi

Platinum Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
18,164
Likes
2,463
Points
280
afrodenzi

afrodenzi

Platinum Member
Joined Nov 1, 2010
18,164 2,463 280
mmmhhh acha basi kutuumbua kiasi hicho mtu wangu..
haya mambo yako kila kona si kwa WATANZANIA tu..
na kwa kweli ni mambo ya kila siku tu..
na yapo sana ... hatuwezi kurekebisha hilo..samahani
uongo ndo fashion siku hizi samahani....
hakuna asiye danganya ....
 
Lizzy

Lizzy

JF-Expert Member
Joined
May 25, 2009
Messages
22,243
Likes
297
Points
180
Lizzy

Lizzy

JF-Expert Member
Joined May 25, 2009
22,243 297 180
mmmhhh acha basi kutuumbua kiasi hicho mtu wangu..
haya mambo yako kila kona si kwa WATANZANIA tu..
na kwa kweli ni mambo ya kila siku tu..
na yapo sana ... hatuwezi kurekebisha hilo..samahani
uongo ndo fashion siku hizi samahani....
hakuna asiye danganya ....
HAHAHAHAHHAAHAH Umenifurahisha mwaya....kumbe uongo ndo fashion...ngoja nianze kwenda na wakati na mie!!!!
 
afrodenzi

afrodenzi

Platinum Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
18,164
Likes
2,463
Points
280
afrodenzi

afrodenzi

Platinum Member
Joined Nov 1, 2010
18,164 2,463 280
HAHAHAHAHHAAHAH Umenifurahisha mwaya....kumbe uongo ndo fashion...ngoja nianze kwenda na wakati na mie!!!!
mmmmmhhh we bado uko nyuma hivyo hahahahaha lol
unakazi nzito sana yakuwafikia wataalum hahahaha lol
 
Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined
May 15, 2006
Messages
80,852
Likes
46,335
Points
280
Age
28
Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined May 15, 2006
80,852 46,335 280
Heheheee....dawa ya moto ni moto.
 
M

Mokoyo

JF-Expert Member
Joined
Mar 2, 2010
Messages
15,215
Likes
2,346
Points
280
M

Mokoyo

JF-Expert Member
Joined Mar 2, 2010
15,215 2,346 280
Jamani watanzania tunaelekea wapi? Maana kuongopa kumezidi sana. si marafiki wala wachumba.hasa uongo wa kwenye simu,utakuta mtu anasema.niko nyumbani na kumbe yuko sehemu nyingine.hii inasaidia nini?.
Noble lie?
 
St. Paka Mweusi

St. Paka Mweusi

JF-Expert Member
Joined
Sep 3, 2010
Messages
6,992
Likes
1,304
Points
280
St. Paka Mweusi

St. Paka Mweusi

JF-Expert Member
Joined Sep 3, 2010
6,992 1,304 280
mmmhhh acha basi kutuumbua kiasi hicho mtu wangu..
haya mambo yako kila kona si kwa WATANZANIA tu..
na kwa kweli ni mambo ya kila siku tu..
na yapo sana ... hatuwezi kurekebisha hilo..samahani
uongo ndo fashion siku hizi samahani....
hakuna asiye danganya ....



Mh......!! mbona mimi sidanganyagi?
 
Lukolo

Lukolo

JF-Expert Member
Joined
Dec 2, 2009
Messages
5,147
Likes
103
Points
160
Lukolo

Lukolo

JF-Expert Member
Joined Dec 2, 2009
5,147 103 160
mmmhhh acha basi kutuumbua kiasi hicho mtu wangu..
haya mambo yako kila kona si kwa WATANZANIA tu..
na kwa kweli ni mambo ya kila siku tu..
na yapo sana ... hatuwezi kurekebisha hilo..samahani
uongo ndo fashion siku hizi samahani....
hakuna asiye danganya ....
I am taking a serious note from these arguments... teh teh teh!!!
 
LoyalTzCitizen

LoyalTzCitizen

JF-Expert Member
Joined
Sep 15, 2010
Messages
2,081
Likes
314
Points
180
LoyalTzCitizen

LoyalTzCitizen

JF-Expert Member
Joined Sep 15, 2010
2,081 314 180
Hata mimi sidanganyagi!
 
afrodenzi

afrodenzi

Platinum Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
18,164
Likes
2,463
Points
280
afrodenzi

afrodenzi

Platinum Member
Joined Nov 1, 2010
18,164 2,463 280
I am taking a serious note from these arguments... teh teh teh!!!
mmmhhhh kama hicho kitakufurahisha.... i dont mind.
ilimradi uendelee kutabasam..
 
afrodenzi

afrodenzi

Platinum Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
18,164
Likes
2,463
Points
280
afrodenzi

afrodenzi

Platinum Member
Joined Nov 1, 2010
18,164 2,463 280
Hata mimi sidanganyagi!
sasa ndugu yangu LTC...
mmmmhhh we mbona unaniacha hoi.??
utadanganya vipi wakati huna mdomo..
tangu mi na we tukutane ni mkono tu..
hhahahahahah lol
 
hashycool

hashycool

JF-Expert Member
Joined
Oct 2, 2010
Messages
6,432
Likes
1,457
Points
280
hashycool

hashycool

JF-Expert Member
Joined Oct 2, 2010
6,432 1,457 280
Nearly any adult will tell you that lying is wrong. But when it comes to avoiding trouble, saving face in front of the boss, or sparing someone's feelings, many people find themselves doing it anyway.
 
Mtazamaji

Mtazamaji

JF-Expert Member
Joined
Feb 29, 2008
Messages
5,971
Likes
44
Points
0
Mtazamaji

Mtazamaji

JF-Expert Member
Joined Feb 29, 2008
5,971 44 0
Hata mimi sidanganyagi!
Waongo utawajua tu

hahhaha eti hata mimi sidanganyi. Kweni wewe ni nani.

Kuna uwongo umepewa jina la "white lies" kuhalalisha umuhimu na matumizi yake katika scenario fulani
 
St. Paka Mweusi

St. Paka Mweusi

JF-Expert Member
Joined
Sep 3, 2010
Messages
6,992
Likes
1,304
Points
280
St. Paka Mweusi

St. Paka Mweusi

JF-Expert Member
Joined Sep 3, 2010
6,992 1,304 280
Mbona umedanganya wana jf? Kusema hudanganyagi tayari umedanganya, hata wewe mwenyewe unajua kuwa huo ni uongo.



Hapo ndipo tulipoharibika/jiharibu ndugu zangu,kama tunaweza kufikia kuamini kabisa kwamba hakuna mtu anayeweza kuwa mkweli ina maana basi tatizo ni kubwa kuliko inavyoweza kufikirika.Kwani nikiuliza tu gharama ya kusema ukweli ni ipi utanijibu nini,lakini gharama ya uongo ni kubwa kwani itabidi kuuendeleza uongo ili kulinda uongo wako wa kwanza,na wakati mwingine watu wanaweza hata kudhuru au kuua mradi tu afiche ukweli,sasa yote hayo ya nini si bora tu nijibakilie na ukweli wangu no matter what but I m free.Ewe ndugu uliyesema kuwa hapo nimedanganya naomba mungu akubariki uondokane na uongo na kutoamini kuwa kuna watu ambao kwao uongo ni mwiko.
 
LoyalTzCitizen

LoyalTzCitizen

JF-Expert Member
Joined
Sep 15, 2010
Messages
2,081
Likes
314
Points
180
LoyalTzCitizen

LoyalTzCitizen

JF-Expert Member
Joined Sep 15, 2010
2,081 314 180
sasa ndugu yangu LTC...
mmmmhhh we mbona unaniacha hoi.??
utadanganya vipi wakati huna mdomo..
tangu mi na we tukutane ni mkono tu..
hhahahahahah lol
Haya bana! lol!nimetumbukia ktk choo na naomba msaada ndio maana unaona mkono upo busy lol!
 
afrodenzi

afrodenzi

Platinum Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
18,164
Likes
2,463
Points
280
afrodenzi

afrodenzi

Platinum Member
Joined Nov 1, 2010
18,164 2,463 280
Haya bana! lol!nimetumbukia ktk choo na naomba msaada ndio maana unaona mkono upo busy lol!
hahahahah lol
kwa kweli nakuonea huruma tangu nikujue ..
bado uko kwenye hali hiyo..
kuna ambaye atukusaidia kweli??
mmmhhhh maana kufa hufi..lol
 

Forum statistics

Threads 1,237,145
Members 475,462
Posts 29,279,525