Je Hii ndio ile Filamu ya Mwigulu ya Igunga Tuliyokuwa tunaisubiria?


Albedo

Albedo

JF-Expert Member
Joined
Feb 24, 2008
Messages
5,562
Likes
30
Points
135
Albedo

Albedo

JF-Expert Member
Joined Feb 24, 2008
5,562 30 135
Nimekuwa nikifuatilia Mikitano ya Naibu Katibu Mkuu wa CCM Mwigulu Nchemba . Huwa anaongozana na Kijana aliyemwagiwa Tindikali Igunga, kisha kupelekwa India na CCM (Ingawa naamini kwa fedha za Serikali). Huyu jamaa amekuwa ni moja kati ya Sera za Mwigulu. Nikimwangaliaga huyu jamaa huwa namuonea Huruma anavyotembezwa Majukwaani na Mwigulu. Najiuliza

1. Hivi hii inamsaidia Mwigulu na CCM kweli?
2. Kwa kuwa waliommwagia Tindikali so far hawafahamiki, na kwa kuwa Mwigulu anatembea na jamaa "Kipropaganda zaidi" , je haoni kwamba inamfanya jamaa badala ya Kuonewa Huruma na Wananchi anaonekana Mpuuzi anayekubali "Kutembezwa" na Mwigulu kipropaganda
3. Does this add any value to CCM Campaign au inazifanya zionekane ni Propaganda?
4. Je huu si Udhalilishaji
5. Any way au tuulize " Jamaa analipwa Kiasi Gani"?
6. Je haitaonekana kwamba CCM wanamganda kada wao ambao inaaminika wao ndio waliomwagia Tindikali ili Watengeze Filamu ambayo Mwigulu anatembea Kuiuza

Mimi nauliza tu kwamba je Ile Filamu ya Mwigulu Igunga ndio imetoka sasa na Jamaa anauza CD kupitia Majukwaa ya Siasa



Nyingine



Labda Swali la Kujiuliza "UTU" Is this Guy Comfortable?
 
Last edited by a moderator:
Mimibaba

Mimibaba

JF-Expert Member
Joined
Jul 1, 2009
Messages
4,559
Likes
8
Points
0
Mimibaba

Mimibaba

JF-Expert Member
Joined Jul 1, 2009
4,559 8 0
Hii ni udhalilishaji pia kampeni inahusu madiwani wawakilishi wa watu kwenye local govt; lakini kwa huyu mwigulu ni nafasi ya kampeni za kukithiri uovu wake.
 
Lukansola

Lukansola

JF-Expert Member
Joined
Sep 5, 2010
Messages
5,456
Likes
86
Points
145
Lukansola

Lukansola

JF-Expert Member
Joined Sep 5, 2010
5,456 86 145
Nashawishika kudhani kuwa Mwigulu is not ik upstairs. Angalia minguo aliyovaa na hiyo midevu kama savimbi.
 
Consigliere

Consigliere

JF-Expert Member
Joined
Sep 9, 2010
Messages
9,621
Likes
13,118
Points
280
Consigliere

Consigliere

JF-Expert Member
Joined Sep 9, 2010
9,621 13,118 280
Labda Swali la Kujiuliza "UTU" Is this Guy Comfortable?
mimi nadhani, kama, Mwigulu anamtumia huyo kijana kutuhumu, basi anakosea.
Mwigulu alipaswa baada ya matibabu kuwapandisha mahakamani watesi wake ambao mwigulu anawatuhumu badala ya kumgeuza 'Agenda/bango' la kampeni zake. Muda si mrefu wataanza kumtembeza mjane wa Mwangosi, hawakawii hawa jamaa.
Huyo kijana anajitambua sana ila atanyaje wakai ana njaa huku kapewa dili la aina hilo lisilo na kutoa jasho.
 
kaly

kaly

Member
Joined
Aug 6, 2011
Messages
63
Likes
0
Points
0
kaly

kaly

Member
Joined Aug 6, 2011
63 0 0
Sijajua mwigulu anamaanisha nn na anataka umma uelewe nn? Huyu jamaa anaratibu mipango ya ovyo ovyo na baadae anawatuhumu wana CHADEMA ,huku nikukosa sera. Nashangaa huyu jamaa anakubali vipi kutembezwa wakati hata aliyemmwagia hamjui
 
Albedo

Albedo

JF-Expert Member
Joined
Feb 24, 2008
Messages
5,562
Likes
30
Points
135
Albedo

Albedo

JF-Expert Member
Joined Feb 24, 2008
5,562 30 135
Dah Ila Umaskini Mbaya sana

Alijisema Ndugu yangu Chris Lukosi kwamba "Sisi sote ni ndugu adui yetu ni CCM" Wakamshughulikia wakataka Kumnyima Tenda na Kufilisi Kampuni yake Kijana akasalimu amri sasa anataka na sisi tumfuate LoL Njaa ni kama Kidonda cha Tumbo kikikupata ni Lazima Ujikuanyate
 
Last edited by a moderator:
G

gedo

JF-Expert Member
Joined
Nov 16, 2012
Messages
315
Likes
11
Points
35
G

gedo

JF-Expert Member
Joined Nov 16, 2012
315 11 35
propaganda zakishenz.i sana hizo!anamdhalilisha bure mwadhiriwa wawatu,najamaa njaa inamdhalilisha sana!poor mwigulu......!
 
Albedo

Albedo

JF-Expert Member
Joined
Feb 24, 2008
Messages
5,562
Likes
30
Points
135
Albedo

Albedo

JF-Expert Member
Joined Feb 24, 2008
5,562 30 135
mimi nadhani, kama, Mwigulu anamtumia huyo kijana kutuhumu, basi anakosea.
Mwigulu alipaswa baada ya matibabu kuwapandisha mahakamani watesi wake ambao mwigulu anawatuhumu badala ya kumgeuza 'Agenda/bango' la kampeni zake. Muda si mrefu wataanza kumtembeza mjane wa Mwangosi, hawakawii hawa jamaa.
Huyo kijana anajitambua sana ila atanyaje wakai ana njaa huku kapewa dili la aina hilo lisilo na kutoa jasho.
Hapo kwenye Blue kaka ni Suala la Muda tu
 
N

Nyalutubwi

JF-Expert Member
Joined
Jan 1, 2012
Messages
573
Likes
44
Points
45
N

Nyalutubwi

JF-Expert Member
Joined Jan 1, 2012
573 44 45
Who is there to tell this Guy( Mwigulu)that we are fade up with him.This type of intimidation can't be accepted.
 
mdeki

mdeki

JF-Expert Member
Joined
Mar 28, 2011
Messages
3,304
Likes
48
Points
145
mdeki

mdeki

JF-Expert Member
Joined Mar 28, 2011
3,304 48 145
Tatizo la siasa unaumizwa bila hatia yoyote. We angalia mfano mwangosi kwanini CDM wasifungue kesi ikiwa ushaidi wanasema wanao kuwa polisi ndo walifanya vile? Ukitazama wanasheria walioko CDM unabaki unashangaa tuu. Vilevile kwa mwigulu kwanini asiende mahakamani kushtaki hao waliomfanyia ukatiri jamaa?

Sent from my BlackBerry 8520 using JamiiForums
 
Lichinga

Lichinga

Member
Joined
Jun 7, 2013
Messages
18
Likes
0
Points
0
Lichinga

Lichinga

Member
Joined Jun 7, 2013
18 0 0
Filamu itaisha bila watu kuilewa star wa filamu ni nan.na wajue cku ya kufa nyan miti yote huteleza.
 
Consigliere

Consigliere

JF-Expert Member
Joined
Sep 9, 2010
Messages
9,621
Likes
13,118
Points
280
Consigliere

Consigliere

JF-Expert Member
Joined Sep 9, 2010
9,621 13,118 280
Tatizo la siasa unaumizwa bila hatia yoyote. We angalia mfano mwangosi kwanini CDM wasifungue kesi ikiwa ushaidi wanasema wanao kuwa polisi ndo walifanya vile? Ukitazama wanasheria walioko CDM unabaki unashangaa tuu. Vilevile kwa mwigulu kwanini asiende mahakamani kushtaki hao waliomfanyia ukatiri jamaa?

Sent from my BlackBerry 8520 using JamiiForums
well said...
 
Rutunga M

Rutunga M

JF-Expert Member
Joined
Mar 16, 2009
Messages
1,646
Likes
348
Points
180
Rutunga M

Rutunga M

JF-Expert Member
Joined Mar 16, 2009
1,646 348 180
analipwa sh 100,000 kutwa ,kwa kusimamishwa mkutanoni na kusema walionidhuru ni CDM.

siasa hivi nooooma!
 
macho_mdiliko

macho_mdiliko

JF-Expert Member
Joined
Mar 10, 2008
Messages
8,686
Likes
5,746
Points
280
macho_mdiliko

macho_mdiliko

JF-Expert Member
Joined Mar 10, 2008
8,686 5,746 280
Tatizo la siasa unaumizwa bila hatia yoyote. We angalia mfano mwangosi kwanini CDM wasifungue kesi ikiwa ushaidi wanasema wanao kuwa polisi ndo walifanya vile? Ukitazama wanasheria walioko CDM unabaki unashangaa tuu. Vilevile kwa mwigulu kwanini asiende mahakamani kushtaki hao waliomfanyia ukatiri jamaa?

Sent from my BlackBerry 8520 using JamiiForums
Hivi wewe mheshimiwa unaishi sayari yetu kweli? Maana nikiuliza Tanzania itakuwa kama nakuita jiwe lisilo na ufahamu wa kinachoendelea! Ushahidi wa Mwangosi ni wa kutafutwa? Si kuna kesi ya kisanii inayoendelea?
 
M

mwita ke mwita

JF-Expert Member
Joined
Aug 13, 2010
Messages
6,833
Likes
1,979
Points
280
M

mwita ke mwita

JF-Expert Member
Joined Aug 13, 2010
6,833 1,979 280
aisee mwigulu hana akili
 
M

mob

JF-Expert Member
Joined
Dec 4, 2009
Messages
2,223
Likes
770
Points
280
M

mob

JF-Expert Member
Joined Dec 4, 2009
2,223 770 280
Hawa jamaa wanawatisha watanzania bila kuwasaidia kutatua matatizo yao .tuweke pembeni siasa za chuki
 
Tuko

Tuko

JF-Expert Member
Joined
Jul 29, 2010
Messages
11,192
Likes
435
Points
180
Tuko

Tuko

JF-Expert Member
Joined Jul 29, 2010
11,192 435 180
Tatizo la siasa unaumizwa bila hatia yoyote. We angalia mfano mwangosi kwanini CDM wasifungue kesi ikiwa ushaidi wanasema wanao kuwa polisi ndo walifanya vile? Ukitazama wanasheria walioko CDM unabaki unashangaa tuu. Vilevile kwa mwigulu kwanini asiende mahakamani kushtaki hao waliomfanyia ukatiri jamaa?

Sent from my BlackBerry 8520 using JamiiForums
CDM hawana mamlaka kisheria kufungua kesi. Kesi hufunguliwa na mwendesha mashtaka wa serilaki, DPP. Kwenda polisi kupeleka malalamiko ni hatua nyingine, na kufunguliwa kesi ni hatua nyingine. Umesahau kuwa CDM walipeleka mashtaka polisi dhidi ya Rage kumshambulia na kumjeruhi kiongozi wa CDM Dodoma, lakini hadi leo jalada lipp kwa DPP na hakuna kesi iliyofunguliwa?!!!
 
habariyamujini

habariyamujini

JF-Expert Member
Joined
May 16, 2013
Messages
3,095
Likes
44
Points
145
Age
39
habariyamujini

habariyamujini

JF-Expert Member
Joined May 16, 2013
3,095 44 145
Chadema ni msiba kwa watanzania
 
Tuko

Tuko

JF-Expert Member
Joined
Jul 29, 2010
Messages
11,192
Likes
435
Points
180
Tuko

Tuko

JF-Expert Member
Joined Jul 29, 2010
11,192 435 180
Yani huwa nikiwaza mbinu wanazotumia kina Mwigulu na Nape kuendesha propaganda, natamani CCM itoke tu madarakani walau ikapate nafasi ya kujipanga, maana hawa jamaa wanaiua...
 
habariyamujini

habariyamujini

JF-Expert Member
Joined
May 16, 2013
Messages
3,095
Likes
44
Points
145
Age
39
habariyamujini

habariyamujini

JF-Expert Member
Joined May 16, 2013
3,095 44 145
Mwigulu ni jembe..hakuna kulala mpaka chadema isambaratike
 

Forum statistics

Threads 1,275,231
Members 490,947
Posts 30,536,288