Je hii kauli ya Mw. Julius K. Nyerere ndio inatimia au? | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Je hii kauli ya Mw. Julius K. Nyerere ndio inatimia au?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by nitonye, Feb 17, 2012.

  1. nitonye

    nitonye JF-Expert Member

    #1
    Feb 17, 2012
    Joined: Dec 18, 2011
    Messages: 7,163
    Likes Received: 466
    Trophy Points: 180
    Hapa ninaangalia mapitio ya moja ya hotuba ya Hayati Mwl. Julius K. Nyerere akiongelea sera ya ubinafsishaji. Neno kubwa nililo note alisema sera hii itazalisha mamilionea lakini wachache na pia itazalisha maskini wengi wa kutosha. Je hii inaweza ikawa imetimia?
     
  2. Buchanan

    Buchanan JF Diamond Member

    #2
    Feb 17, 2012
    Joined: May 19, 2009
    Messages: 13,091
    Likes Received: 243
    Trophy Points: 160
    Mkuu hapa hujasomeka!
     
  3. nitonye

    nitonye JF-Expert Member

    #3
    Feb 17, 2012
    Joined: Dec 18, 2011
    Messages: 7,163
    Likes Received: 466
    Trophy Points: 180
    Nashukuru mkuu nimesha edit tayari inasomeka hivi ''mamilionea lakini wachache''
     
  4. Mzizi wa Mbuyu

    Mzizi wa Mbuyu JF-Expert Member

    #4
    Feb 17, 2012
    Joined: May 15, 2009
    Messages: 5,086
    Likes Received: 324
    Trophy Points: 180
    Kina JK kipindi hicho walikuwa wanajinasibu kuwa Tanzania haiweza kuendelea hadi Nyerere atakapofariki!!
     
  5. G

    Gamba la Chuma JF-Expert Member

    #5
    Feb 18, 2012
    Joined: Feb 11, 2012
    Messages: 1,247
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    Tatizo tulilonalo leo ni mfumo mbovu. Kabla ya ubinafsishaji tulipaswa kwanza kurekebisha mfumo.
     
  6. All TRUTH

    All TRUTH JF-Expert Member

    #6
    Feb 18, 2012
    Joined: Nov 20, 2011
    Messages: 2,584
    Likes Received: 504
    Trophy Points: 280
    yani huyo ndugu yetu aliona mbali!
     
Loading...