Je hii inaweza kuwa njia sahihi kukabiliana na wasaliti baada ya 2015


M

Mottee

Member
Joined
Mar 21, 2013
Messages
95
Likes
0
Points
13
M

Mottee

Member
Joined Mar 21, 2013
95 0 13
"DW (Kiswahili)
Korea ya Kaskazini imesema leo hii imemnyonga mjomba wa kiongozi wa nchi hiyo Kim Jong-Un na mtu mwenye ushawishi mkubwa wa utawala wa nchi hiyo, Jang Song-Thaek, kwa hatia za usaliti wa zama zote. Je, hii ni njia ya kuelekea mabadiliko nchini humo?"


Kama ni njia sahihi, je CHADEMA inahitaji kutumia njia hii kukabiliana na wasaliti ndani ya chama na pale watakapochukua dola?
 
F

fikirikwanza

JF-Expert Member
Joined
Jan 25, 2012
Messages
6,532
Likes
594
Points
280
F

fikirikwanza

JF-Expert Member
Joined Jan 25, 2012
6,532 594 280
samaki wa pichani huwezi mlia ugali
 

Forum statistics

Threads 1,250,628
Members 481,436
Posts 29,739,470