Je haya ndio maisha bora kwa kila mtanzania? | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Je haya ndio maisha bora kwa kila mtanzania?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Sniper, Jan 14, 2011.

  1. Sniper

    Sniper JF-Expert Member

    #1
    Jan 14, 2011
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 1,944
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
  2. Ulimbo

    Ulimbo JF-Expert Member

    #2
    Jan 14, 2011
    Joined: Aug 14, 2009
    Messages: 673
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 45
    Huyo ndiye kiwete. Kenye picaha kuna jamaa kajilaza jirani na kibao cha CCM - wala hana habari kuwa mabaya yote yanatokea hapa nchini ni sababu ya uongozi mbovu wa ccm
     
Loading...