Je,hali ya mbunge wetu wa Kalenga inaendeleaje?

TEMILUGODA

JF-Expert Member
Feb 11, 2012
1,372
1,500
Tafadhali wana jf,kama kuna anae jua maendeleo ya afya ya mbunge wa Kalenga atujuze maana mitaa ya kalenga na viunga vyake kuna pang'ang'a nyingi zisizo na mashiko,hivyo ni vema jambo hili liwekwe sawa kwa wapiga kura.
 

Filipo

JF-Expert Member
Jan 6, 2011
9,341
2,000
Hali yake bado ni mbaya sana na inasemekana hataweza tena kuendelea na nafasi za uongozi!
Itakumbukwa kwamba ni yeye alichomekea kipengele cha wananchi kukatwa kodi za line ya simu kwenye budget iliyopita! Hii inawezekana ni laana ya wananchi maana walilalamika sana lakini hakuwasikiliza! Poor guy!
 

mwa 4

JF-Expert Member
Oct 8, 2013
3,392
1,250
mkuu mbunge wetu kweli anaumwa lakini anaendelea vema tumuombee sote mungu amrejesheee afya yake.
 

mwa 4

JF-Expert Member
Oct 8, 2013
3,392
1,250
Hali yake bado ni mbaya sana na inasemekana hataweza tena kuendelea na nafasi za uongozi!
Itakumbukwa kwamba ni yeye alichomekea kipengele cha wananchi kukatwa kodi za line ya simu kwenye budget iliyopita! Hii inawezekana ni laana ya wananchi maana walilalamika sana lakini hakuwasikiliza! Poor guy!

mimi naomba hii laana iwapate wewe na familia yako.
 

mtwa mkulu

JF-Expert Member
Sep 11, 2013
4,493
2,000
Kuna Mwana Jf Alitupia Comment Kuwa Waziri Tayari R I H MODS Waliondoa Haraka Usiku Ule Ule!
 

TEMILUGODA

JF-Expert Member
Feb 11, 2012
1,372
1,500
Ni jambo jema kumshukuru Mungu kwa kila jambo,ila vyombo vya habari vya nchi hii vinapoteza credibility,vinashindwaje kujuza umma hali ya mbunge wao mpendwa?
 

delako

JF-Expert Member
Oct 6, 2012
2,596
2,000
Nilisoma thread fulan hapa jamvin kuwa Hatunaye tena!!Lakini ilikuwa tetesi tu.Ukweli utajulikana tu km Atavusha japo x mass au angalau ataimaliza 2013!!
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom