Je, haki yangu nitaipataje kutoka kampuni hizi za simu?


Mtafiti77

Mtafiti77

JF-Expert Member
Joined
Oct 31, 2011
Messages
227
Likes
204
Points
60
Mtafiti77

Mtafiti77

JF-Expert Member
Joined Oct 31, 2011
227 204 60
Mimi ni mteja wa kampuni mbili za simu; tigo na vodacom. Cha ajabu mitandao hii imekuwa na tabia ya kuniibia pesa kwa hila. Walianza vodacom wakishirikiana na kampuni ya pushmobile. Kupitia huduma waliyoiita burdani wamekuwa wakinitumia msg za ajabu pengine wakidhani kwangu ni burdan kumbe hapana. Kila wakinitumia hukata kiasi cha sh. 150/=. Kwa sasa hao wazee wa burdan wamestop wamezua huduma iitwayo ''mwananchi'', sijui kama inaamaanisha gazeti au la! Nao pia wamekuwa wakinitumia taarifa kwenye line ya tigo na voda. Nao pia hukata 150/= kwa meseji.

Napenda kuwataarifu wanajamii, nipo timamu wala si mlevi; mimi sijawahi kujiunga kwa namna yoyote ile na huduma hizi.Labda mtu anisaidie huenda kuna mtego makampuni haya yameweka labda wakati napokea simu zangu pengine ndiyo niwe nimejiunga au vinginginevyo! Nikijaribu kuwapigia huduma kwa wateja sipati msaada hasa vodacom, tigo huwa nawapigia huduma kwa wateja bila mafanikio. Simu zangu hazishikwi na mtu yeyote! Kwakweli mpaka ntakaposhawishika kwa maelezo thabiti, mpaka sasa naamini VODA na TIGO ni wezi. Imefikia mahali siwachi au siweki vocha kwenye simu zangu. Maana nikiweka tu zinaingia msg mfululizo na mara nyingine msg hiyohiyo inatumwa hadi mara mbili kwa siku.

Naomba mnisaidie niweze kupata haki yangu.
 
sir mushi

sir mushi

Senior Member
Joined
May 26, 2013
Messages
144
Likes
4
Points
0
sir mushi

sir mushi

Senior Member
Joined May 26, 2013
144 4 0
endelea na msimamo huohuo wa kutokuweka vocha kwani utawakomesha...ikishindikana kawaloge kwa mzee manyaunyau
 
sir mushi

sir mushi

Senior Member
Joined
May 26, 2013
Messages
144
Likes
4
Points
0
sir mushi

sir mushi

Senior Member
Joined May 26, 2013
144 4 0
bongo kuna haki, mbona wengine tunafanyiwa zaiidi ya hayo tumetulia faza, we kausha mpaka 2015 chini ya chadema
 
mwantui

mwantui

JF-Expert Member
Joined
Mar 22, 2011
Messages
1,592
Likes
585
Points
280
Age
31
mwantui

mwantui

JF-Expert Member
Joined Mar 22, 2011
1,592 585 280
Mkuu mimi leo nimeweka salio la 500 voda nikajaribu kujiunga nikawa napewa ujumbe et sina salio nikajaribu kucheck salio et ni zero daaaah huu wizi wa mitandao ya huduma za simu ni noma kaka
 
S

scopi_on_nge

JF-Expert Member
Joined
Jul 25, 2012
Messages
330
Likes
7
Points
35
S

scopi_on_nge

JF-Expert Member
Joined Jul 25, 2012
330 7 35
Katika sms utakayopokea wakati umeweka vocha reply kwa neno. ONDOA utakuwa umetoka kwenye makato. Hata mm nilishakutana na tatizo hilo

Sent from my BlackBerry 9860 using JamiiForums
 
merengo90

merengo90

JF-Expert Member
Joined
Nov 5, 2013
Messages
6,599
Likes
2,463
Points
280
merengo90

merengo90

JF-Expert Member
Joined Nov 5, 2013
6,599 2,463 280
Katika sms utakayopokea wakati umeweka vocha reply kwa neno. ONDOA utakuwa umetoka kwenye makato. Hata mm nilishakutana na tatizo hilo

Sent from my BlackBerry 9860 using JamiiForums
ha ha ha...haya ndugu jamaa anaeza fanikiwa labda.
 

Forum statistics

Threads 1,251,615
Members 481,811
Posts 29,777,841