Je? e TV ile ya south Africa inatikana free tena au?? | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Je? e TV ile ya south Africa inatikana free tena au??

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by Burton86jm, Aug 3, 2012.

  1. Burton86jm

    Burton86jm JF-Expert Member

    #1
    Aug 3, 2012
    Joined: Jul 28, 2011
    Messages: 509
    Likes Received: 51
    Trophy Points: 45
    Ni imani yangu kuwa unaikumbuka channel ya e TV ambayo ilikuwa inapatikana katika intelsat at 68 E degree KU,ambapo kwa sasa ni scramble channel,je ni angle ipi inapatikana free??
     
  2. nurbert

    nurbert JF-Expert Member

    #2
    Aug 3, 2012
    Joined: Feb 26, 2012
    Messages: 1,926
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    hApooo mm nmewah kuulza ila wataalamu hawakunifumbua vzur ckuwaelewa kabsa
     
  3. KakaJambazi

    KakaJambazi JF-Expert Member

    #3
    Aug 3, 2012
    Joined: Jun 5, 2009
    Messages: 13,519
    Likes Received: 1,743
    Trophy Points: 280
    Unapenda kuangalia matusi, nshajua.
     
  4. nurbert

    nurbert JF-Expert Member

    #4
    Aug 3, 2012
    Joined: Feb 26, 2012
    Messages: 1,926
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    tena saa 6 ucku,. Ila mm shda yangu n wwe tuu na movie
     
  5. July Fourth

    July Fourth JF-Expert Member

    #5
    Aug 3, 2012
    Joined: May 2, 2012
    Messages: 2,229
    Likes Received: 483
    Trophy Points: 180
    nahisi kuna channel e mbili, moja haina matusi
     
  6. KakaJambazi

    KakaJambazi JF-Expert Member

    #6
    Aug 3, 2012
    Joined: Jun 5, 2009
    Messages: 13,519
    Likes Received: 1,743
    Trophy Points: 280
    Sa kwanini usiangalie ten sport?
     
  7. nurbert

    nurbert JF-Expert Member

    #7
    Aug 3, 2012
    Joined: Feb 26, 2012
    Messages: 1,926
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    hapana zpo kbao.. Kuna e africa, e tv, e news na nyngnezo pia kuna e nyngne yenyewe ni kampuni tofaut inakua na herufi kubwa E
     
  8. nurbert

    nurbert JF-Expert Member

    #8
    Aug 3, 2012
    Joined: Feb 26, 2012
    Messages: 1,926
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    hyo ten sport naipata wap... Natumia ku band na c band
     
  9. twatwatwa

    twatwatwa JF-Expert Member

    #9
    Aug 3, 2012
    Joined: Sep 19, 2011
    Messages: 2,001
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    Kwa sasa e tv ya bure hakuna wadau
     
  10. Mgjd

    Mgjd JF-Expert Member

    #10
    Aug 3, 2012
    Joined: Feb 19, 2012
    Messages: 391
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Mkuu vipi MBC's,DUBAI SPORTS zinapatikana kama FTA? Kama ndiyo je Dish size gani ni muafaka?
     
  11. NingaR

    NingaR JF-Expert Member

    #11
    Aug 3, 2012
    Joined: Apr 15, 2012
    Messages: 2,836
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Mkiu hebu elezea kidogo jinsi, na vifaa vinavyo hitajika kunasa MBC's
     
  12. twatwatwa

    twatwatwa JF-Expert Member

    #12
    Aug 3, 2012
    Joined: Sep 19, 2011
    Messages: 2,001
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    mbc ya bure ni ngumu sana. Ipo ya kulipia nayo gharama yake hipo juu kwa sie marofa. Dubai spot hiyo unaweza kuipata tena bure dish ft 6 . Hili upate mbc .abuzabi na aljazeera . Inatakiwa upate dish c band ft8 au ku ft 6. Dekoda ya humax mpeg 4 hdmi
     
  13. EARPHONE

    EARPHONE JF-Expert Member

    #13
    Aug 4, 2012
    Joined: Jul 15, 2012
    Messages: 357
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Hata Kbc nao wameacha kuonesha Wwe
     
  14. July Fourth

    July Fourth JF-Expert Member

    #14
    Aug 4, 2012
    Joined: May 2, 2012
    Messages: 2,229
    Likes Received: 483
    Trophy Points: 180
    bora hata wameacha kama ilivyo kwa itv. Walikuwa wanaonesha viaz 2. Ki2 kimechezwa mwezi olopita, wenyewe wana kionesha leo
     
  15. N

    NAPSTAR JF-Expert Member

    #15
    Aug 4, 2012
    Joined: Jun 29, 2011
    Messages: 769
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hata e.tv wapo wiki 3 nyuma but ni bora kuliko itv.,itv walikuwa miezi 2 nyuma
     
  16. Burton86jm

    Burton86jm JF-Expert Member

    #16
    Jan 25, 2013
    Joined: Jul 28, 2011
    Messages: 509
    Likes Received: 51
    Trophy Points: 45
    Hiyo Abhu zabi,ni baadhi ya mikoa huku kwetu ni ngumu saana kupatikana hata kwa dish futi 10 bado bila bila.


    Toka Burton sat shop.
     
  17. Mavella

    Mavella JF-Expert Member

    #17
    Jan 25, 2013
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 326
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Chanel e kwa sasa unaweza kuipata bure ila sio mojakwamoja ni kwa muda wakati wa news au eufa champion leage juma4.
     
  18. I

    Izzo G JF-Expert Member

    #18
    Jan 25, 2013
    Joined: Aug 14, 2012
    Messages: 418
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    tupe satellite ,frequency ambapo inapatikana tuanze kucheza na dish,ila ni fut6 mkuu
     
  19. Mavella

    Mavella JF-Expert Member

    #19
    Jan 25, 2013
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 326
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Asttra 4A/Ses 5 @ 4.8E FR 12734 V 4430. Ila wanabadilisha hiyo 34 ya mwisho mara 10, 16, 22, 30, 40.
     
  20. Prince Nadheem

    Prince Nadheem JF-Expert Member

    #20
    Jan 25, 2013
    Joined: Feb 25, 2012
    Messages: 935
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 60
    I hope hizi e.tv zipo mbili as hata kwenye package za Dstv ipo sana na hali kadhalika na Star times ipo but hizo movies za saa sita usiku hakuna kwa sasa kwani ikigonga saa sita ni news kwa kwenda mbele.
     
Loading...