Je,Dr.W Slaa anaweza kuteuliwa kuwa mbunge kama akikosa nafasi ya urahisi?


M

Man U

Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
5
Likes
0
Points
0
M

Man U

Member
Joined Nov 1, 2010
5 0 0
members pls i need ur political inteligence......... can he get nominated in the special seats?
 
Utotole

Utotole

JF-Expert Member
Joined
Oct 28, 2010
Messages
6,528
Likes
3,340
Points
280
Utotole

Utotole

JF-Expert Member
Joined Oct 28, 2010
6,528 3,340 280
Don't think so...wenye uhakika watujuze..
 
NATA

NATA

JF-Expert Member
Joined
May 10, 2007
Messages
4,516
Likes
22
Points
135
NATA

NATA

JF-Expert Member
Joined May 10, 2007
4,516 22 135
members pls i need ur political inteligence......... Can he get nominated in the special seats?
Ni vyema kama ingewezekana mimi ningependa sana kumuona mjengoni akimwaga cheche zake,
 
MTWA

MTWA

JF-Expert Member
Joined
Aug 5, 2009
Messages
1,051
Likes
71
Points
145
MTWA

MTWA

JF-Expert Member
Joined Aug 5, 2009
1,051 71 145
nadhani itabidi iwe hivyo, na ikiwa hivyo basi CCM wamekwisha
 
J

Jafar

JF-Expert Member
Joined
Nov 3, 2006
Messages
1,138
Likes
13
Points
0
J

Jafar

JF-Expert Member
Joined Nov 3, 2006
1,138 13 0
Kwa sheria za uchaguzi hawezi tena kuwa Mbunge kama akishindwa kuwa Rais.

Ataendelea kuwa Katibu Mkuu wa CHADEMA.

"..... wao wana pesa, sisi tuna Mungu ..." (Godbless Lema, MP)
 
M

mwanamabadiliko

JF-Expert Member
Joined
Oct 30, 2010
Messages
515
Likes
464
Points
80
M

mwanamabadiliko

JF-Expert Member
Joined Oct 30, 2010
515 464 80
yes he can get the chance but it must be amongs the 10 reserved chances given to the president to select mp in his willing so if jakaya wishes to include slaaaa then atarudi mjengoniiiiii.viti maalum hawezi kupata sababu majina walishayapendekeza wenyewe chadema na tayari wameshayapeleka
 
Safari_ni_Safari

Safari_ni_Safari

JF-Expert Member
Joined
Oct 5, 2007
Messages
23,230
Likes
7,043
Points
280
Safari_ni_Safari

Safari_ni_Safari

JF-Expert Member
Joined Oct 5, 2007
23,230 7,043 280
Only the President can appoint him out of his 10 slotted seats.....ila anaweza kugombea Uspika bila ya kuwa mbunge...which is most likely akapata
 
M

mwanamabadiliko

JF-Expert Member
Joined
Oct 30, 2010
Messages
515
Likes
464
Points
80
M

mwanamabadiliko

JF-Expert Member
Joined Oct 30, 2010
515 464 80
kwa sheria gani acha uongo we JAFAR hukumbuki mrema alishindwa uraisi 1995 na akagombea ubunge kupitia uchaguzi mdogo na kushinda kupitia jimbo la TEMEKE
 
Pape

Pape

JF-Expert Member
Joined
Dec 11, 2008
Messages
5,513
Likes
29
Points
0
Pape

Pape

JF-Expert Member
Joined Dec 11, 2008
5,513 29 0
Kwa sheria za uchaguzi hawezi tena kuwa Mbunge kama akishindwa kuwa Rais.

Ataendelea kuwa Katibu Mkuu wa CHADEMA.

"..... wao wana pesa, sisi tuna Mungu ..." (Godbless Lema, MP)
kwas sheria hawezi kugombea bali anaweza kuwa nominated :)
 
Mwanamageuko

Mwanamageuko

JF-Expert Member
Joined
Oct 31, 2010
Messages
4,008
Likes
1,446
Points
280
Mwanamageuko

Mwanamageuko

JF-Expert Member
Joined Oct 31, 2010
4,008 1,446 280
members pls i need ur political inteligence......... can he get nominated in the special seats?
:smile-big: viti maalum??? ah sijui sana apo ngoja waje watu wa chadema watakujuza apo. Kimsingi akirudi kwenye ubunge Heshima yake itakuwa imeshuka sana apo! (atakuwa kama Lyatonga) Kwani ina maana alikuwa hajui anataka nini yeye mwenyewe??? alishinikizwa??? amishakubali kushindwa urais??? Je nguvu ya umma imemkimbia??? anahitaji kuhurumiwa??? je hana mipango mbadala akikosa urais??? kwani ni lazima aendelee kuwa Mbunge??? ni RAHISI SANA, AMWAMBIE MCHUNGAJI AJIUZULU NA KURUDI KANISANI AGOMBEE UPYA KARATU.

nisamehewe apo juu
 
Pelosi

Pelosi

Member
Joined
Jul 22, 2010
Messages
83
Likes
0
Points
13
Pelosi

Pelosi

Member
Joined Jul 22, 2010
83 0 13
inawezekana kabisa as Chadema had already prepared a plab B for him!
 
M

Mkombozi

JF-Expert Member
Joined
Feb 19, 2008
Messages
630
Likes
36
Points
45
M

Mkombozi

JF-Expert Member
Joined Feb 19, 2008
630 36 45
Au Achukue form ya Uspika wa bunge, lakini chama cha kijani kina wabunge wengi, sasa sijui itakuwaje
 
M

Mkombozi

JF-Expert Member
Joined
Feb 19, 2008
Messages
630
Likes
36
Points
45
M

Mkombozi

JF-Expert Member
Joined Feb 19, 2008
630 36 45
Ila tusijali sana, tusubiri matokeo ya urais, kama mmenote wanatangaza sehemu ambazo CCM imeshinda tu kuleambako Dr Slaa ameshidnda Tume imeshikilia kwanza.
 
Njowepo

Njowepo

JF-Expert Member
Joined
Feb 26, 2008
Messages
9,392
Likes
467
Points
180
Njowepo

Njowepo

JF-Expert Member
Joined Feb 26, 2008
9,392 467 180
Siwezi comment as sijui kasheria ka Tanzania apo kanasemaje.
Ila kama wanappeal matokeo baadhi ya maeneo then ikikubalika yeye asimame kama mgomea its okey nadhani
 
emmathy

emmathy

Senior Member
Joined
Sep 22, 2010
Messages
147
Likes
11
Points
35
emmathy

emmathy

Senior Member
Joined Sep 22, 2010
147 11 35
nadhani tujadili hili baada ya kura za rais kutangazwa zote, kimsingi aliyofanya slaa yamekua historia nayatabaki hivyo nawanaharakati wajao wataendelea kumkumbuka daima kama mtu alieleta mabadiliko ya kweli yakifikra ktk watu wakawaida wakatambua uwezo na nguvu walizonazo ktk masuala yaungoz.Nionanyo mimi Slaa ni rais kwangu hata kama hataingia mjengoni.
 
The Dreamer

The Dreamer

JF-Expert Member
Joined
Feb 2, 2009
Messages
1,280
Likes
0
Points
0
The Dreamer

The Dreamer

JF-Expert Member
Joined Feb 2, 2009
1,280 0 0
members pls i need ur political inteligence......... can he get nominated in the special seats?

Dr Slaa hajawahi kugombea URAHISI. Urahisi amepewa JK ili awe Rais. Nijuavyo, Dr Slaa anawania kuwa Rais
 
Pascal Mayalla

Pascal Mayalla

JF-Expert Member
Joined
Sep 22, 2008
Messages
27,289
Likes
30,416
Points
280
Pascal Mayalla

Pascal Mayalla

JF-Expert Member
Joined Sep 22, 2008
27,289 30,416 280
members pls i need ur political inteligence......... can he get nominated in the special seats?
Yes anaweza kuteuliwa mbunge, mwenye uwezo huo ni Rais JK pekee.

Ni bahati mbaya sana, JK hana hekima ya kiwango hiki. Ikumbuke ni JK ndie alimteua Hamad Rashid, na juzi juzi alimteua Ismail Jussa. Vivyo hivyo ana uwezo wa kumteua Dr. Slaa kuingia mjengoni ila JK hawezi kufanya hivyo kwa sababu kuu mbili.

1. JK ni mtu wa visasi, usimuone usoni anakuchekea, moyoni ni kitu ingine.
2. Dr. Slaa ni upanga wa ukweli wa makali kuwili, hivyo ililihenyesha sana bunge, akimrudisha bungeni, inamaana, atakubali CCM injinjwe kabisa kifo kitakatifu 2015.
 
Ndachuwa

Ndachuwa

JF-Expert Member
Joined
Mar 8, 2006
Messages
4,855
Likes
1,102
Points
280
Ndachuwa

Ndachuwa

JF-Expert Member
Joined Mar 8, 2006
4,855 1,102 280
Hoja yako ina nia nzuri sana na inafanana na hii, Jee Simba wanaweza kufanya kazi ya kusajili wacheza Yanga?
 
Kiraka

Kiraka

JF-Expert Member
Joined
Feb 1, 2010
Messages
2,656
Likes
730
Points
280
Kiraka

Kiraka

JF-Expert Member
Joined Feb 1, 2010
2,656 730 280
members pls i need ur political inteligence......... can he get nominated in the special seats?
Kwa mtazamo wangu mimi nadhani ni vizuri Slaa akabaki katibu mkuu wa chama kwa ajili ya kukijenga chama, kuhakikisha chama kinatanuka kufika sehemu nyingi za bara na visiwani, hili ni jambo la muhimu sana na litatusaidia sana kuwa na chama imara.

Kazi hii ni nzito sana, na pia akiwa nje still tuna vichwa vya kutosha sana bungeni sioni kama kutaharibika kitu. We need to build a strong CHADEMA.
 
Kiraka

Kiraka

JF-Expert Member
Joined
Feb 1, 2010
Messages
2,656
Likes
730
Points
280
Kiraka

Kiraka

JF-Expert Member
Joined Feb 1, 2010
2,656 730 280
nadhani tujadili hili baada ya kura za rais kutangazwa zote, kimsingi aliyofanya slaa yamekua historia nayatabaki hivyo nawanaharakati wajao wataendelea kumkumbuka daima kama mtu alieleta mabadiliko ya kweli yakifikra ktk watu wakawaida wakatambua uwezo na nguvu walizonazo ktk masuala yaungoz.Nionanyo mimi Slaa ni rais kwangu hata kama hataingia mjengoni.

Kula kumi!!!
 

Forum statistics

Threads 1,238,896
Members 476,226
Posts 29,336,055