Je dawa za kupunguza unene,vitambi na manyama uzembe zina madhara?


gwangufu

gwangufu

Member
Joined
Sep 29, 2017
Messages
26
Likes
12
Points
5
gwangufu

gwangufu

Member
Joined Sep 29, 2017
26 12 5
Habarini wanabodi;
Kizazi cha digitali kimekuja na mambo kibao ambayo ni kutokana na uvivu na uzembe,kuna dawa nyingi za kupunguza vitambi na manyama uzembe,zipo za kupakaa,kunywa n.k,Je hizo dawa hazina madhara kwenye mwili wa binadamu kwa sasa na baadae?
Asanteni....
Karibu kwa ushauri na mawazo tuokoe maisha ya watanzania.
 
Donovan RS

Donovan RS

JF-Expert Member
Joined
Aug 10, 2017
Messages
443
Likes
486
Points
80
Donovan RS

Donovan RS

JF-Expert Member
Joined Aug 10, 2017
443 486 80
Pamoja...
 
MziziMkavu

MziziMkavu

JF-Expert Member
Joined
Feb 3, 2009
Messages
39,987
Likes
5,377
Points
280
MziziMkavu

MziziMkavu

JF-Expert Member
Joined Feb 3, 2009
39,987 5,377 280
Habarini wanabodi;
Kizazi cha digitali kimekuja na mambo kibao ambayo ni kutokana na uvivu na uzembe,kuna dawa nyingi za kupunguza vitambi na manyama uzembe,zipo za kupakaa,kunywa n.k,Je hizo dawa hazina madhara kwenye mwili wa binadamu kwa sasa na baadae?
Asanteni....
Karibu kwa ushauri na mawazo tuokoe maisha ya watanzania.
Dawa yangu ya Asili ya Mitishamba ya kupunguza,Unane,Kitambai,Uzito na trumbo haina madhara kwa afya ya binadamu ni dawa ya asili iliyotengenezwa kw anjia za kisasa vidonge aka Capsule kwa jina dawa yangu inaitwa Natural FitoForm Plus +.Ukihitaji dawa yangu Unaweza kunitafuta kwa Mawasiliano Herbalist Dr. MziziMkavu Email barua ya pepe.fewgoodman@hotmail.com What's App +905344508169 Au Ni add Kwa Facebook tumia jina hili mzizimkavu. Au boonyeza hapa.Mzizi Mkavu

fitoform-plus-jpg.624451
 

Forum statistics

Threads 1,250,178
Members 481,248
Posts 29,723,245