Je, dalili hizi zinaashiria nimeambukizwa Corona?

Elungata

JF-Expert Member
Jan 28, 2011
37,079
2,000
Kifua kinakuwa kizito lakini sipati kikohozi

Najihisi nina mafua soft...

Damu inachemka kwa mbaali haswa wakati wa mchana

Uchovu

Kama siku 10 nyuma nilikaribiana na Mchina kwenye duka fulani la dawa alikuwa akinunua mask ili atume kwao.

Kama utakuwa ndo wenyewe itakuwa poa tu. Bora nife tu maana humu Duniani hamna fàraja bora nikapunzike.
Sent using Jamii Forums mobile app
Sio wote wanaugua corona hufa,asilimia 70 hupona na kuendelea na maisha
 

EvilSpirit

JF-Expert Member
Jun 15, 2017
5,094
2,000
Mambo yalianza kama hivi nilikuwa nahisi joint za miguu zinauma, baadae nikawa nasikia baridi, kisha Zikaja dalili za mafua, homa ikawa kali kichwa kikawa kinauma sana na joto la mwili likaongezeka na mwili ukawa hauna nguvu na kushindwa kulala usiku ni kuweweseka tu, hali hii inakufanya usitake kubanduka kitandani kwa kuwa unahisi hauna nguvu kabisa. Baada ya kupata tiba angalau nimetengamaa japo kikohozi bado kipokipo na kinaishia.

Je, wakuu hizi zinaweza kuwa dalili za UVIKO
 

lucley

JF-Expert Member
Jun 15, 2016
645
1,000
Dah nimepitia the same situation 3 weeks ago. Nimekula sana malimao, tangawizi na spices kwenye chai. Nilinnua dozi ya paracetamol kutuliza maumivu ya kichwa niliimaliza yote.
 

Sky Eclat

JF-Expert Member
Oct 17, 2012
48,899
2,000
Dalili kubwa za covid;
Joto kali la mwili
Kikohozi kinachoendelea hata kwa dakika moja
Kupoteza uwezo wa kunusa
Mapigo ya moyo kuwa juu.

Wagonjwa wengi huishia kwenye dalili mbili za kwanza na hupona.
 

Kambaku

JF-Expert Member
Nov 12, 2011
3,607
2,000
Mambo yalianza kama hivi nilikuwa nahisi joint za miguu zinauma,baadae nikawa nasikia baridi,kisha Zikaja dalili za mafua,homa ikawa kali kichwa kikawa kinauma sana na joto la mwili likaongezeka na mwili ukawa hauna nguvu.na kushindwa kulala usiku ni kuweweseka tu,hali hii inakufanya usitake kubanduka kitandani kwa kuwa unahisi hauna nguvu kabisa.Baada ya kupata tiba angalau nimetengamaa japo kikohozi bado kipokipo na kinaishia.Je wakuu hizi zinaweza kuwa dalili za UVIKO
Umepata tiba gani mkuu?

Pole sana kwa kupitia kipindi hiki
 

IROKOS

JF-Expert Member
Aug 13, 2011
9,751
2,000
Ningekuwa kiongozi ningeweka Sheria kila MTU anywe juisi ya miwa..
Tangu nianze kunywa juisi ya miwa.sijawahi kuumwa malaria Wala kichwa wala ugonjwa Wowote.
Naamini hata Corona haiwezi kunipata
Juice ya miwa is purely sucrose, Yaani two molecules of glucose... Plus of course water... Swali la kujiuliza ni what are other sources of glucose???
 

Anna pita

JF-Expert Member
Jul 10, 2012
218
500
UNAJISIKIAJE?
Wk iliyopita nilikua nahoma nimeenda hosp 3 tofaut napima Sina ugonjwa napewa pcm tu, Sasa jpil nikaanza mafua, kikohozi kikavu nikivuta hewa kwa ndan naumia Sana miguu haina nguvu,,, pia nisipokunywa Panadol homa kali Sana ...nawaza Sana Mimi ni mjamzito
 

Kapepo

JF-Expert Member
Aug 14, 2015
830
1,000
Wk iliyopita nilikua nahoma nimeenda hosp 3 tofaut napima Sina ugonjwa napewa pcm tu, Sasa jpil nikaanza mafua, kikohozi kikavu nikivuta hewa kwa ndan naumia Sana miguu haina nguvu,,, pia nisipokunywa Panadol homa kali Sana ...nawaza Sana Mimi ni mjamzito
Polee Mungu akuponye
 

Tajiri wa Magomeni

JF-Expert Member
Aug 21, 2019
4,040
2,000
Mambo yalianza kama hivi nilikuwa nahisi joint za miguu zinauma, baadae nikawa nasikia baridi, kisha Zikaja dalili za mafua, homa ikawa kali kichwa kikawa kinauma sana na joto la mwili likaongezeka na mwili ukawa hauna nguvu na kushindwa kulala usiku ni kuweweseka tu, hali hii inakufanya usitake kubanduka kitandani kwa kuwa unahisi hauna nguvu kabisa. Baada ya kupata tiba angalau nimetengamaa japo kikohozi bado kipokipo na kinaishia.

Je, wakuu hizi zinaweza kuwa dalili za UVIKO
tiba gani umepata?
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions

Top Bottom