Je Baregu, Marando walimsaidiaje Dr Slaa kuhusu wizi wa kura na uchakachuaji matokeo?


H

H6MohdH6

Member
Joined
Oct 8, 2010
Messages
43
Likes
0
Points
0
H

H6MohdH6

Member
Joined Oct 8, 2010
43 0 0
Prof Baregu alikuwa Mwenyekiti wa Kampeni ya Urais ya Bw. Mrema mwaka 1995 ambapo kulikuweko na uchakachuaji mkubwa wa kura uliomwezesha bwana Mkapa na CCM kuupora ushindi na kuwa Rais wakati Bw Marando amekuwa mtu wa ndani ya Usalama wa Taifa kwa muda mrefu. Kwa misingi hiyo, wote wawili wana uzoefu na swali la wizi wa kura: Baregu kwa kuibiwa tena mwaka 1995 na Marando kwa kujua undani wa utendaji wa UWT. Je, walitumiaje uzoefu wao na ujuzi wao kumtahadharisha Dr Slaa na kukiweka Chadema katika mkao wa kupambana na uchakachuaji huo? Au walikuwa wanasema "subiri tuone?"
 
F

frankkarashani

Member
Joined
Oct 5, 2010
Messages
20
Likes
0
Points
0
F

frankkarashani

Member
Joined Oct 5, 2010
20 0 0
Tatizo ni kwamba mbinu za wizi wa kura za mwaka 2010 ni tofauti na za 1995. Hawa CCM wanabadilika kama vinyonga. Ndio maana nasema CCM mzuri ni yule aliyekufa.
 
Saint Ivuga

Saint Ivuga

JF-Expert Member
Joined
Aug 21, 2008
Messages
45,376
Likes
31,606
Points
280
Saint Ivuga

Saint Ivuga

JF-Expert Member
Joined Aug 21, 2008
45,376 31,606 280
mh!!!!:tape::tape::tape:
 
Mwanamayu

Mwanamayu

JF-Expert Member
Joined
May 7, 2010
Messages
8,385
Likes
2,448
Points
280
Mwanamayu

Mwanamayu

JF-Expert Member
Joined May 7, 2010
8,385 2,448 280
Prof Baregu alikuwa Mwenyekiti wa Kampeni ya Urais ya Bw. Mrema mwaka 1995 ambapo kulikuweko na uchakachuaji mkubwa wa kura uliomwezesha bwana Mkapa na CCM kuupora ushindi na kuwa Rais wakati Bw Marando amekuwa mtu wa ndani ya Usalama wa Taifa kwa muda mrefu. Kwa misingi hiyo, wote wawili wana uzoefu na swali la wizi wa kura: Baregu kwa kuibiwa tena mwaka 1995 na Marando kwa kujua undani wa utendaji wa UWT. Je, walitumiaje uzoefu wao na ujuzi wao kumtahadharisha Dr Slaa na kukiweka Chadema katika mkao wa kupambana na uchakachuaji huo? Au walikuwa wanasema "subiri tuone?"
Mwaka huu uthibiti ni wa hali ya juu sana kiasi kwamba wameumbuka. Wewe kipofi au mzito kufikiri au uwezo wako mdogo sana wa kupambanua na kuoanisha mambo ndio maana uelewi kinachofanyika na Chadema.
 
ELNIN0

ELNIN0

JF-Expert Member
Joined
Nov 26, 2009
Messages
3,866
Likes
305
Points
180
ELNIN0

ELNIN0

JF-Expert Member
Joined Nov 26, 2009
3,866 305 180
Uchakachuaji wakuu unaanzia kule kule zinakotengenezwa hizo karatasi, kwa kifupi wizi wa safari hii ulikuwa Logical in other words (hauonekani kwa macho NOT PHYSICAL), kwa akili ya kawaida utagundua tu umeibiwa lakini proove how inakuwa ngumu.

Mfano mzuri ni Majimbo yote ambayo CHADEMA imeshinda, angalia kura za Rais utagundua ni mchezo mchafu.
 
D

dotto

JF-Expert Member
Joined
Sep 29, 2010
Messages
1,722
Likes
21
Points
135
D

dotto

JF-Expert Member
Joined Sep 29, 2010
1,722 21 135
prof baregu alikuwa mwenyekiti wa kampeni ya urais ya bw. Mrema mwaka 1995 ambapo kulikuweko na uchakachuaji mkubwa wa kura uliomwezesha bwana mkapa na ccm kuupora ushindi na kuwa rais wakati bw marando amekuwa mtu wa ndani ya usalama wa taifa kwa muda mrefu. Kwa misingi hiyo, wote wawili wana uzoefu na swali la wizi wa kura: Baregu kwa kuibiwa tena mwaka 1995 na marando kwa kujua undani wa utendaji wa uwt. Je, walitumiaje uzoefu wao na ujuzi wao kumtahadharisha dr slaa na kukiweka chadema katika mkao wa kupambana na uchakachuaji huo? Au walikuwa wanasema "subiri tuone?"

watanzania ndo tudai tume huru na sio vyama vya ushindani peke yao.
 

Forum statistics

Threads 1,236,055
Members 474,965
Posts 29,245,178