Je, Balali karejeshwa nchini kwa siri?


N

Ngereja

JF-Expert Member
Joined
Feb 27, 2007
Messages
797
Likes
28
Points
45
N

Ngereja

JF-Expert Member
Joined Feb 27, 2007
797 28 45
ALIYEKUWA Gavana wa Benki Kuu ya Tanzania (BoT), Dk. Daudi Ballali amedaiwa kurejeshwa nchini mwa siri kutoka nje ya nchi.
Habari zimedai kuwa Ballali aliingizwa nchini Juma lililopita akishukia Zanzibar na kupelekwa jijini Dar es Salaam kwa boti maalum.
Chanzo chetu cha habari kutoka serikalini, kilidai kuwa mara baada ya Gavana huyo wa zamani kufikishwa katika Pwani ya Dar es Salaam kwa boti hiyo maalumu majira ya jioni, alichukuliwa kwa gari maalumu hadi Ofisini kwa Waziri Mkuu.
Kwa mujibu wa chanzo chetu hicho, Ballali alirejeshwa nchini akiwa chini ya ulinzi mkali na kwamba haukufahamika alikopelekwa baada ya kutoka katika Ofisi ya Waziri Mkuu.
Source:Changamoto,Tuesday, 04 March 2008http://changamoto.co.tz/index.php?option=com_content&task=view&id=1246&Itemid=2

Wenye taarifa zaidi watuhabarishe kuhusu hili
 
G

Game Theory

JF-Expert Member
Joined
Sep 5, 2006
Messages
8,570
Likes
119
Points
0
G

Game Theory

JF-Expert Member
Joined Sep 5, 2006
8,570 119 0
hii nayo ni non issue

kwani kulikuwa na mipango ya yeye kupekewa na ngoma?
 
K

Kasana

JF-Expert Member
Joined
Apr 3, 2007
Messages
417
Likes
14
Points
35
K

Kasana

JF-Expert Member
Joined Apr 3, 2007
417 14 35
If it is true, then it is a good moovie which we have been looking for.
 
Icadon

Icadon

JF-Expert Member
Joined
Mar 21, 2007
Messages
3,589
Likes
29
Points
0
Icadon

Icadon

JF-Expert Member
Joined Mar 21, 2007
3,589 29 0

ALIYEKUWA Gavana wa Benki Kuu ya Tanzania (BoT), Dk. Daudi Ballali amedaiwa kurejeshwa nchini mwa siri kutoka nje ya nchi.
Habari zimedai kuwa Ballali aliingizwa nchini Juma lililopita akishukia Zanzibar na kupelekwa jijini Dar es Salaam kwa boti maalum.
Chanzo chetu cha habari kutoka serikalini, kilidai kuwa mara baada ya Gavana huyo wa zamani kufikishwa katika Pwani ya Dar es Salaam kwa boti hiyo maalumu majira ya jioni, alichukuliwa kwa gari maalumu hadi Ofisini kwa Waziri Mkuu.
Kwa mujibu wa chanzo chetu hicho, Ballali alirejeshwa nchini akiwa chini ya ulinzi mkali na kwamba haukufahamika alikopelekwa baada ya kutoka katika Ofisi ya Waziri Mkuu.


Source:Changamoto,Tuesday, 04 March 2008http://changamoto.co.tz/index.php?option=com_content&task=view&id=1246&Itemid=2

Wenye taarifa zaidi watuhabarishe kuhusu hili
Imekaa kama movie za makachero, nimependa gari maalumu, boti maalumu...!!soon tutasikia anakaa kwenye nyumba maalumu na anaku chakula maalumu.
 
Mtu wa Pwani

Mtu wa Pwani

JF-Expert Member
Joined
Dec 26, 2006
Messages
4,127
Likes
99
Points
145
Mtu wa Pwani

Mtu wa Pwani

JF-Expert Member
Joined Dec 26, 2006
4,127 99 145

wewe lazima urakuwa ni mtu wa pwani au Mswahili maana uliza yako imekaa kikwetu kwetu tuu
msalie mtume Dar ES salaam sio mie mkuu theory
 
Mzee Mwanakijiji

Mzee Mwanakijiji

Platinum Member
Joined
Mar 10, 2006
Messages
31,875
Likes
8,033
Points
280
Mzee Mwanakijiji

Mzee Mwanakijiji

Platinum Member
Joined Mar 10, 2006
31,875 8,033 280
mara ya mwisho nzi wangu alimuona MS....
 
C

Chief

JF-Expert Member
Joined
Jun 5, 2006
Messages
1,707
Likes
375
Points
180
C

Chief

JF-Expert Member
Joined Jun 5, 2006
1,707 375 180
hii nayo ni non issue

kwani kulikuwa na mipango ya yeye kupekewa na ngoma?
Yes, it is a non issue kwa kuwa wewe umeweka/umetafsiri kigezo cha jinsi atakavyopokea na sio kama karudishwa bongo au la. Lakini kwangu it is an issue kama kweli karudishwa, bila kujali kama kapigiwa sindimba airport au kaletwa na ungo.
 
N

Ngereja

JF-Expert Member
Joined
Feb 27, 2007
Messages
797
Likes
28
Points
45
N

Ngereja

JF-Expert Member
Joined Feb 27, 2007
797 28 45
Kurejea kwa Balali bila kujali anapokewa kwa mtindo upi ni jambo la muhimu kwani yeye ni shahidi muhimu sana katika Suala la EPA, na hapa JF na watanzania wote tunataka kusikia sauti yake kuhusu suala hili. Hivyo, suala hapa ni kufahamu je ni kweli amerejea? Taarifa ya gazeti la changamoto kwa jinsi ilivyoandikwa inaonyesha kutokuwa na uhakika,yaani bado ni kama vile tetesi tu.Tuendelee kuchimba!!!
 
Pundit

Pundit

JF-Expert Member
Joined
Feb 4, 2007
Messages
3,741
Likes
40
Points
145
Pundit

Pundit

JF-Expert Member
Joined Feb 4, 2007
3,741 40 145
Whether Balali karudishwa au hajarudishwa (Sindimba or not) is not only an issue, it is a very big issue given what he knows.Any sane person interested in the BOT fiasco must know that.What needs to be probed some more is the authenticity of the story.

Whether karudishwa in secrecy or not is also a big issue, because it is about transparency in this whole saga, if for example, the story is true and with this sort of transparency is how they start, then how can we expect the government to be transparent in bigger issues in the scandal?
 
Richard

Richard

JF-Expert Member
Joined
Oct 23, 2006
Messages
9,780
Likes
6,483
Points
280
Richard

Richard

JF-Expert Member
Joined Oct 23, 2006
9,780 6,483 280
Kama kweli Balali amerudishwa basi Serikali itakuwa imerudisha goli moja na kufanza matokeo kuwa:

Balali 2 Serikali 1 na Wananchi 1

Bado mpira unachezwa!
 
Halisi

Halisi

JF-Expert Member
Joined
Jan 16, 2007
Messages
2,812
Likes
98
Points
145
Halisi

Halisi

JF-Expert Member
Joined Jan 16, 2007
2,812 98 145
Kabla ya kujadili hii story ya kurudishwa kwa Ballali kwanza mwenye kujua mmiliki wa gazeti la Changamoto, maana!!! Hebu fikiria Ballali aingie Zanzibar, ambayo ukikohoa kila mtu anajua, halafu akapitishiwa Zanzibar (Hajasema kwa ndege maalumu) na kisha akaja Dar es Salaam ka boti maalumu (sijui kama zipo na huwa zinapaki wapi) na baadaye gari maalumu (nadhani angalao hilo linaweza kuwapo) Hata Sheikh Ponda Isa Ponda nakumbuka alisafirishwa toka Kigoma kwa gari la JWTZ hadi Mwanza akapanda Precision Air (si maalumu) lakini Dar alipandishwa gari maalumu, Benzi mbovu ya CID na ulinzi hadi Central police, sasa huyu, ukishaweka kila kitu maalumu, ungekwisha kusikia hapa.
 

Forum statistics

Threads 1,238,353
Members 475,888
Posts 29,318,033