Je baada ya sensa Watanzania tuko wangapi? | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Je baada ya sensa Watanzania tuko wangapi?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Kennedy, Oct 5, 2012.

  1. Kennedy

    Kennedy JF-Expert Member

    #1
    Oct 5, 2012
    Joined: Dec 28, 2011
    Messages: 10,623
    Likes Received: 2,420
    Trophy Points: 280
    Baada ya sensa kufanyika ikikabiriwa na dosari za hapa na pale kama wengine kusema hawahesabiwi na watu wengine kuhesabiwa vizuri. Sensa ya mwaka huu pia mifugo nayo kama mbuzi,kuku,bata n.k imepata nafasi ya kuhesabiwa. Naona kimya kimetanda ndiyo bado wanajumlisha au hata jumla yetu tuko wangapi pamoja na mifungo ni SIRI? Tafadhali mwenye kujua kwasasa kinachoendelea na idadi yetu km imeongezeka atujuze hapa.
     
  2. G

    Godwishes JF-Expert Member

    #2
    Oct 5, 2012
    Joined: Aug 26, 2011
    Messages: 529
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    Hiyo ela bora wangewapa hata wanaf.wa chuo kama ongezeko la bumu kwenye field,o madawati na chakula cha mchana kwenye shule za kata.Hakuna walilofanya,Wiizi mtupu,wapo kwenye compilition bt data zitakua ni uongo mtupu nilivyokuwa naona wanafanya.Bora wangewapata hata Makasisi,wachungaji,mashehe.Tungepata data sahihi at least
     
  3. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #3
    Oct 5, 2012
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 39,054
    Likes Received: 3,804
    Trophy Points: 280
    Takwimu zitatolewa rasmi mwisho wa mwaka.
     
  4. Mgibeon

    Mgibeon JF-Expert Member

    #4
    Oct 5, 2012
    Joined: Aug 7, 2011
    Messages: 5,367
    Likes Received: 4,826
    Trophy Points: 280
    December..!!!
     
  5. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #5
    Oct 5, 2012
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,995
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 160
    Hv mpk leo inajumlishwaga tu??


    Hiyo ndiyo ccm jamani!
     
Loading...