Je, amri wanazotoa Wakuu wa Mikoa na viongozi wengine huwa zinadumu au wakiondoka nazo zinafutika?

Erythrocyte

JF-Expert Member
Nov 6, 2012
82,902
2,000
Paulo Makonda alipokuwa RC wa Dar es salaam aliwahi kuwapiga marufuku wale wasio na kazi kutoka Mikoa mingine kufika kwenye jiji hilo (sasa ni jiji la Ilala) , na kwa kweli wengi walitii amri ile na kuendelea kubaki kwenye vijiji vyao.

Sasa hoja yangu ni kutaka kujua hatima ya amri ile "halali" baada ya Makonda kuondolewa madarakani .
 

Nzuguni one

JF-Expert Member
Dec 23, 2019
1,063
1,500
View attachment 1716745

Paulo Makonda alipokuwa RC wa Dar es salaam aliwahi kuwapiga marufuku wale wasio na kazi kutoka Mikoa mingine kufika kwenye jiji hilo ( sasa ni jiji la Ilala ) , na kwa kweli wengi walitii amri ile na kuendelea kubaki kwenye vijiji vyao .

Sasa hoja yangu ni kutaka kujua hatima ya amri ile "halali" baada ya Makonda kuondolewa madarakani
Mie sina kazi na nipo ilala
 

Nzuguni one

JF-Expert Member
Dec 23, 2019
1,063
1,500
Sijui kama huwa zinadumu,lakini kwani katiba inasemaje kuhusu mtu kusafiri ndani ya nchi yake
 

The Icebreaker

JF-Expert Member
Feb 11, 2018
7,068
2,000
Nikweli bado tupo huku vijijini kwetu tunaogopa hata kuja huko Dar,kwani jamaa alisha tengua kauli ili nianze kuitafuta nauli ya kuja huko?
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom