Je, aende tu akasome hiyo kozi au tumtafutie chuo Cha diploma kwa kozi za afya au engineering?

T

Together as One

Member
Joined
Sep 6, 2019
Messages
8
Points
45
T

Together as One

Member
Joined Sep 6, 2019
8 45
Dogo langu hapa amechaguliwa kwenda kusoma Degree program chuo kikuu kwa selection ya hii ya awamu ya pili kwa kozi ya education in science

Sasa wakuu ushauri wenu je aende tu akasome hiyo kozi au tumtafutie chuo Cha diploma kwa kozi za afya au engineering

Kutokana na kwamba dogo yeye malengo yake hayakuwa kusoma education

#Nawasilisha
 
Kamwene kamwene

Kamwene kamwene

JF-Expert Member
Joined
Jul 7, 2019
Messages
740
Points
1,000
Kamwene kamwene

Kamwene kamwene

JF-Expert Member
Joined Jul 7, 2019
740 1,000
Mambo ya familia hayo..ingekua ni mimi ningeenda kusoma kozi ya afya..
Dah kwaiyo dogo anataka kuliacha boom hivihivi
 
T

Together as One

Member
Joined
Sep 6, 2019
Messages
8
Points
45
T

Together as One

Member
Joined Sep 6, 2019
8 45
Ungeweka matokeo yake ingekuwa rahis kumshauri kwakuwa hata diploma vyuo vya afya kuna competition pia bcoz kuna watu wana ufaulu wa juu sana wamekosa nafasi degree wanakimbilia diploma
Yeye amesoma cbg amepiga 2 ya 12 yaan D flat,lkn kuhusu o level alipata 2 ya 19 (aliscore chem C,bios B,geo C,Phy D na math C)
 
rikiboy

rikiboy

JF-Expert Member
Joined
Feb 19, 2017
Messages
10,772
Points
2,000
rikiboy

rikiboy

JF-Expert Member
Joined Feb 19, 2017
10,772 2,000
Yeye amesoma cbg amepiga 2 ya 12 yaan D flat,lkn kuhusu o level alipata 2 ya 19 (aliscore chem C,bios B,geo C,Phy D na math C)
Aisee CBG bora angeenda diploma mapema alipomaliza form 4 sasa daah kapoteza miaka miwili bure A level..!! Na cbg kwa Degree hata kama angepata AAA hawezi soma course yoyote ya Afya labda Env health... Alishindwa kuzichanga karata vizuri na mapema labda sababu ya kukosa ushauri may b na pesa changamotoo..
 
T

Together as One

Member
Joined
Sep 6, 2019
Messages
8
Points
45
T

Together as One

Member
Joined Sep 6, 2019
8 45
Aisee CBG bora angeenda diploma mapema alipomaliza form 4 sasa daah kapoteza miaka miwili bure A level..!! Na cbg kwa Degree hata kama angepata AAA hawezi soma course yoyote ya Afya labda Env health... Alishindwa kuzichanga karata vizuri na mapema labda sababu ya kukosa ushauri may b na pesa changamotoo..
Ndio hvo mkuu yeye alikua ana malengo Kama sio kusoma kozi ya afya, Basi asome hata hyo environment health au BVM ya pale sua
 
worms

worms

JF-Expert Member
Joined
Jul 29, 2017
Messages
671
Points
500
worms

worms

JF-Expert Member
Joined Jul 29, 2017
671 500
Aisee CBG bora angeenda diploma mapema alipomaliza form 4 sasa daah kapoteza miaka miwili bure A level..!! Na cbg kwa Degree hata kama angepata AAA hawezi soma course yoyote ya Afya labda Env health... Alishindwa kuzichanga karata vizuri na mapema labda sababu ya kukosa ushauri may b na pesa changamotoo..
Anasoma kozi za Afya
 
kombaME

kombaME

JF-Expert Member
Joined
Aug 24, 2015
Messages
1,295
Points
2,000
kombaME

kombaME

JF-Expert Member
Joined Aug 24, 2015
1,295 2,000
Kozi gani????
Kozi yoyote anayoitaka kwa level ya diploma anasoma kwa kutumia tu cheti cha Kidato cha nne maana amafaulu vizuri masomo ya sayansi.

Kama home mambo safi asome pharmacy, kama mambo sio safi sana means atategemea zaidi kuajiriwa kuliko kujiajiri akapige diploma ya nursing au Clinical medicine au med. Lab
 
T

Together as One

Member
Joined
Sep 6, 2019
Messages
8
Points
45
T

Together as One

Member
Joined Sep 6, 2019
8 45
Kozi yoyote anayoitaka kwa level ya diploma anasoma kwa kutumia tu cheti cha Kidato cha nne maana amafaulu vizuri masomo ya sayansi.

Kama home mambo safi asome pharmacy, kama mambo sio safi sana means atategemea zaidi kuajiriwa kuliko kujiajiri akapige diploma ya nursing au Clinical medicine au med. Lab
Kwani mkuu hyo kozi ya pharmacy huwa ada yake ni kubwa kuliko hizo nyingine ulizotaja?
 
T

Together as One

Member
Joined
Sep 6, 2019
Messages
8
Points
45
T

Together as One

Member
Joined Sep 6, 2019
8 45
Kozi yoyote anayoitaka kwa level ya diploma anasoma kwa kutumia tu cheti cha Kidato cha nne maana amafaulu vizuri masomo ya sayansi.

Kama home mambo safi asome pharmacy, kama mambo sio safi sana means atategemea zaidi kuajiriwa kuliko kujiajiri akapige diploma ya nursing au Clinical medicine au med. Lab
Kwani mkuu hyo kozi ya pharmacy ada yake huwa ni kubwa kuliko hizo nyingine ulizotaja?
 

Forum statistics

Threads 1,334,618
Members 512,061
Posts 32,481,533
Top