Jastini Kalikawe ndio mfalme wa rege Tanzania Hayupo wa kumfikia.

idawa

JF-Expert Member
Jan 20, 2012
23,978
2,000
Laiti Tanzania tungekua na utamaduni wa kuenzi vipaji, Huyu ndugu alistahili tuzo ya ufalme wa mziki wa rege Tanzania.

Tatizo nchi yetu tuzo zipo kwa wanasiasa tu.!
 

zumbemkuu

JF-Expert Member
Sep 11, 2010
10,154
2,000
naunga mkono hoja.
''usipotumia cheo chako kama dhamana, utasababisha ajali kama ya MV Bukoba''
''panapofuka moshi, ukitaka kuuzima......................''
 

idawa

JF-Expert Member
Jan 20, 2012
23,978
2,000
naunga mkono hoja.
''usipotumia cheo chako kama dhamana, utasababisha ajali kama ya MV Bukoba''
''panapofuka moshi, ukitaka kuuzima......................''

Huyu ndugu alikua mtunzi wa Ukweli,nyimbo zake zinaakisi mazingira ya raia wa kawaida.
mv Bukoba, wamachinga, maisha na nyinginezo nyingi.
Mungu marehem huko aliko.!!
 

King Kong III

JF-Expert Member
Oct 15, 2010
34,704
2,000
Huyu ndugu alikua mtunzi wa Ukweli,nyimbo zake zinaakisi mazingira ya raia wa kawaida.
mv Bukoba, wamachinga, maisha na nyinginezo nyingi.
Mungu marehem huko aliko.!!

Mkubwa unazo nyimbo zake? Kama vipi turushie mkuu.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom