Jaribio: Ukitakujua waTz wengi wana funza kichwani, lidondoshwe gari la mafuta lenye maji, uone kitachotokea

FRANCIS DA DON

JF-Expert Member
Joined
Sep 4, 2013
Messages
18,236
Points
2,000

FRANCIS DA DON

JF-Expert Member
Joined Sep 4, 2013
18,236 2,000
Yaani wakati bado hatujasahau; tufanye jaribio hili, tuchukue gari la mafuta halafu tujaze maji yenye rangi na harufu ya petrol, then tulipindue alfajiri kwa kutumia crane la breakdown bila watu kuona, halafu asubuhi tuyafungulie hayo maji/ petroli feki yaanza kutiririka mtaroni, uone watu watakavyojazana na vidumu vya maji kama wapo bombani. Hawatakumbuka ya Msamvu!
=============================
Update: 25/08/2019



==============================
Update:
================================

Mtoa roho amekwisha wasiliana nawe tena! Loh...

Yaani pamoja na watu wa Moro kuteketea kwa moto juzi bado kuna watu huko Kahama walitaka kwenda kuiba mafuta baada ya ajali kutokea! Kweli kusikia kwa kenge...
============================
Update: 27/08/2019
 

Nyarubhangara

Member
Joined
Aug 4, 2019
Messages
36
Points
125

Nyarubhangara

Member
Joined Aug 4, 2019
36 125
Watu wanaweza kwenda kweli
Hahaha...sidhani kama watakuwa na huo ujasiri.
Watu wanaweza kwenda maana Kuna watu akili zao na za kuku hazipishani,kuku wakiwa sehemu halafu mmojawapo akakamatwa na kimburu watatawanyika,lakini baada ya mda mfupi utawaona wamerudi hukohuko.Hivo likitokea tena(Mungu apishe mbali)Kuna watu wanaweza kwenda huku wakisema"kufa kulala bwana".
 

Bry N

JF-Expert Member
Joined
Jan 4, 2014
Messages
634
Points
1,000

Bry N

JF-Expert Member
Joined Jan 4, 2014
634 1,000
Inategemeana na huka ya mtu mimi binafsi Sina tamaa naamini hvyo ila waafrica wengi waanaweka pesa mbele kwanza mengine yanafuata
 

Nyarubhangara

Member
Joined
Aug 4, 2019
Messages
36
Points
125

Nyarubhangara

Member
Joined Aug 4, 2019
36 125
Ikitokea watu wakajitokeza licha ya yote haya kutokea basi ujue watu wamekata tamaa na maisha
Wala wengine sio kukata tamaa bali ni Kama kijitabia tu cha mtu wengine hawatakagi kupitwa na chochote,Yuko tayari kuchukua hata Kama hajui hicho alichokichukua anakwenda kukifanyia nini almuradi kachukua tu.Ni sawa na mwizi anaweza kukuibia kitu hata kisicho na thamani yoyote anaridhika akiiba hata akienda kukitupa hicho alichokichukua anaona Safi tu mradi kaiba.
 

Iselamagazi

JF-Expert Member
Joined
Sep 26, 2011
Messages
3,587
Points
2,000

Iselamagazi

JF-Expert Member
Joined Sep 26, 2011
3,587 2,000
Yaani wakati bado hatujasahau; tufanye jaribio hili, tuchukue gari la mafuta halafu tujaze maji yenye rangi na harufu ya petrol, then tulipindue alfajiri kwa kutumia crane la breakdown bila watu kuona, halafu asubuhi tuyafungulie hayo maji/ petroli feki yaanza kutiririka mtaroni, uone watu watakavyojazana na vidumu vya maji kama wapo bombani. Hawatakumbuka ya Msamvu!
Chief, tatizo la kuwa na funza kichwani kwani linasababishwa na nini?
Nini kifanyike kutoa hawa funzwa vichwani?
 

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined
May 15, 2006
Messages
84,594
Points
2,000

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined May 15, 2006
84,594 2,000
Yaani wakati bado hatujasahau; tufanye jaribio hili, tuchukue gari la mafuta halafu tujaze maji yenye rangi na harufu ya petrol, then tulipindue alfajiri kwa kutumia crane la breakdown bila watu kuona, halafu asubuhi tuyafungulie hayo maji/ petroli feki yaanza kutiririka mtaroni, uone watu watakavyojazana na vidumu vya maji kama wapo bombani. Hawatakumbuka ya Msamvu!
Yes!

Naunga mkono hilo jaribio.

Ninaamini kabisa kitakachotokea ni kama kile kile kilichotokea jana ukitoa labda mlipuko na majanga yaliyotokea kwa sababu safari haitokuwa mafuta yenye kuwaka moto kirahisi.
 

KeyserSoze

JF-Expert Member
Joined
Feb 26, 2014
Messages
3,009
Points
2,000

KeyserSoze

JF-Expert Member
Joined Feb 26, 2014
3,009 2,000
Ugumu wa maisha..., hata wewe ukifungiwa kwenye pango kwa muda mrefu na ndugu zako usishangae mmoja wenu akipitiwa usingizi mkamfanya kitoweo..., its basic animal instincts when one is desperate...
 

FRANCIS DA DON

JF-Expert Member
Joined
Sep 4, 2013
Messages
18,236
Points
2,000

FRANCIS DA DON

JF-Expert Member
Joined Sep 4, 2013
18,236 2,000
Ugumu wa maisha..., hata wewe ukifungiwa kwenye pango kwa muda mrefu na ndugu zako usishangae mmoja wenu akipitiwa usingizi mkamfanya kitoweo..., its basic animal instincts when one is desperate...
Kwahiyo hii awamu ya 5 kuna watz ni kama wamefungiwa kwenye pango..., aiseee...!!
 

Forum statistics

Threads 1,389,931
Members 528,059
Posts 34,039,003
Top