Japan: Shirika la Reli laomba radhi treni kuondoka sekunde 20 mapema


K

kirerenya

JF-Expert Member
Joined
Aug 27, 2013
Messages
1,691
Likes
2,208
Points
280
K

kirerenya

JF-Expert Member
Joined Aug 27, 2013
1,691 2,208 280
Shirika moja la reli Japan limeomba radhi baada ya moja ya treni zake kuondoka sekunde 20 mapema.

Wasimamizi wa shirika la treni za reli ya Tsukuba Express kutoka Tokyo hadi Tsukuba wanasema wameomba radhi sana kwa usumbufu ambao huenda waliwasababishia wasafiri.

Kupitia taarifa, shirika hilo limesema treni hiyo ilikuwa imepangiwa kuondoka saa 9.44.40 (Saa tatu na dakika arobaini na nne na sekunde arobaini na nne) lakini iliondoka saa 9.44.20.

Wengi wa watu mitandaoni, hasa kutoka mataifa mengine wameshangazwa sana na hatua ya shirika hilo.

Shirika hilo limesema kosa hilo lilitokana na hatua ya wafanyakazi wake kutoangalia vyema ratiba ya treni kabla ya kuondoka.

Wameongeza kwamba hakuna mteja yeyote aliyelalamika kutokana na hatua ya treni hiyo kuondoka mapema kutoka kituo cha Minami Nagareyama kaskazini mwa Tokyo.

Tsukuba Express huwasafirisha abiria kutoka Akihabara mashariki mwa Tokyo hadi Tsukuba kwa dakika 45.

Ni nadra sana kwa treni Japan, nchi iliyo ya mfumo wa treni wa kuaminika sana duniani, kuondoka wakati ambao haipangiwi kuondoka.

Reli ya Tokkaido, inayotoka Tokyo hadi Kobe, husafirisha watu karibu 150 milioni kila mwaka.

BBC Swahili
 
Root

Root

JF-Expert Member
Joined
Jan 23, 2012
Messages
28,846
Likes
15,979
Points
280
Root

Root

JF-Expert Member
Joined Jan 23, 2012
28,846 15,979 280
Kama mwendo Kasi umetushinda hizo treni si ndio tungeuana
 
kisu cha ngariba

kisu cha ngariba

JF-Expert Member
Joined
Jun 21, 2016
Messages
22,216
Likes
48,062
Points
280
kisu cha ngariba

kisu cha ngariba

JF-Expert Member
Joined Jun 21, 2016
22,216 48,062 280
Uku kwetu Bonbadier inamsubiria kigogo wa serikali kwa zaidi ya dakika 40 bila ya kujali kama abiria wengine wanachelewa.
 
mabwana

mabwana

JF-Expert Member
Joined
Feb 15, 2012
Messages
309
Likes
312
Points
80
mabwana

mabwana

JF-Expert Member
Joined Feb 15, 2012
309 312 80
sweden treni ikichelewa unachukua taxi, shirika linakulipa pesa yako ya taxi
kwa sababu niusumbufu wao na pia umeme ukikatika muda wa masaa mawili shirika linalipa kila mtu kwa ajili cha chakula kwenye fridge
 
AUGUSTINO CHIWINGA

AUGUSTINO CHIWINGA

Verified Member
Joined
Apr 23, 2017
Messages
168
Likes
521
Points
180
AUGUSTINO CHIWINGA

AUGUSTINO CHIWINGA

Verified Member
Joined Apr 23, 2017
168 521 180
Tsukuba Train express ni kampuni inayotoa ya huduma ya usafiri katika jiji la Tokyo nchini Japan.
Siku chache zilizopita treni yake iliwahi kuondoka katika kituo cha Minami- Nagareyama ,ilitakiwa kuondoka saa 9:40:40 lakini yenyewe ikawahai kuondoka kwa sekunde 20 kabla yaani 9:40:20.
Uongozi wa kampuni hiyo uliomba radhi kwa tukio hilo la kuwahi kuondoka kwa sekunde 20.
Funzo tunalolipata hapa hapo ji UWAJIBIKAJI uliopo katika nchi za wenzetu.
Ni utamaduni uliojengeka vizazi kwa vizazi hawasubiri wawajibishwe bali wanajiwabisha wenyewe.

Hali hii ndio naiona katika fikra za Rais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania Mh.Dr.John Pombe Magufuli.
Anahimiza kila mtu au taasisi ya Serikali iwajibike pale ilipo.Wajue majukumu yao na wayafanye kwa weledi wa hali ya juu.

Kama ni taasisi iliyopewa dhamana ya kuwapa wananchi nishati basi ihakikishe inatimiza majukumu hayo kwa ufanisi wa hali ya juu , kama ni taasis yenye dhamana ya kutoa maji kwa wananchi nao halikadhalika .

Nchi za dunia ya kwanza zimepiga hatua kubwa kimaendeleo kutokana na mambo makubwa mawili,UWAJIBIKAJI na kujali MUDA.

Uwajibikaji ukiwepo ,basi uzembe na uvivu katika ofisi za Serikali hautakua na nafasi.
Zile tabia za mtu anaripoti Ofisini halafu ndio anaenda kunywa chai ni mojawapo ya tabia isiyo na tija katika kutimiza malengo na kuleta ufanisi Serikalini.

Utamaduni wa kujituma unatakiwa uingie katika nyoyo za watanzania wote.
Kila mtu atimize wajibu wake pale alipoaminiwa na kupewa dhamana tena kwa uadilifu na uaminifu mkubwa kw Tanzania ya kesho tuitakayo yenye ustawi .

Wasalaam,
Augustino Chiwinga

0756810804
 
Lambardi

Lambardi

JF-Expert Member
Joined
Feb 7, 2008
Messages
10,407
Likes
5,803
Points
280
Lambardi

Lambardi

JF-Expert Member
Joined Feb 7, 2008
10,407 5,803 280
Uku kwetu Bonbadier inamsubiria kigogo wa serikali kwa zaidi ya dakika 40 bila ya kujali kama abiria wengine wanachelewa.
Alikuwa Binti ambae sasa anavaa tenite na anatemea mate kwa pembeni.....utamuachaje mzazi mwenzake na mfalme?? Hujui hizo bomba dear ni zao? Wamenunua kwa pesa zao.....bomba dear ni suala la familia....maana aliezichota ni mpwa akampa uncle akalipa cash.... chao kikaletwa kwa nyuma na sasa zinazungushwa nchini!! Mtasubiri tu hata masaa 3 mnaenda wapi nyie wa Tanzania wapiga deal??
 
ivunya

ivunya

JF-Expert Member
Joined
Sep 18, 2015
Messages
1,490
Likes
883
Points
280
ivunya

ivunya

JF-Expert Member
Joined Sep 18, 2015
1,490 883 280
Huku kwetu ni faidi kuondoka mapema pesa hairudishwi kwa mtu aliyechelewa.
 
dudus

dudus

JF-Expert Member
Joined
Feb 28, 2011
Messages
9,298
Likes
9,211
Points
280
dudus

dudus

JF-Expert Member
Joined Feb 28, 2011
9,298 9,211 280
Hakuna siku inayopita pale JNIA bila Bombardier kutoa taarifa (sio kuomba radhi) kwamba itachelewa kuondoka (au kuwasili) hivyo abiria watulie; haielezwi itachelewa kwa muda gani.
 
K

kombo alawi

Senior Member
Joined
Dec 5, 2015
Messages
195
Likes
79
Points
45
Age
33
K

kombo alawi

Senior Member
Joined Dec 5, 2015
195 79 45
Tsukuba Train express ni kampuni inayotoa ya huduma ya usafiri katika jiji la Tokyo nchini Japan.
Siku chache zilizopita treni yake iliwahi kuondoka katika kituo cha Minami- Nagareyama ,ilitakiwa kuondoka saa 9:40:40 lakini yenyewe ikawahai kuondoka kwa sekunde 20 kabla yaani 9:40:20.
Uongozi wa kampuni hiyo uliomba radhi kwa tukio hilo la kuwahi kuondoka kwa sekunde 20.
Funzo tunalolipata hapa hapo ji UWAJIBIKAJI uliopo katika nchi za wenzetu.
Ni utamaduni uliojengeka vizazi kwa vizazi hawasubiri wawajibishwe bali wanajiwabisha wenyewe.

Hali hii ndio naiona katika fikra za Rais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania Mh.Dr.John Pombe Magufuli.
Anahimiza kila mtu au taasisi ya Serikali iwajibike pale ilipo.Wajue majukumu yao na wayafanye kwa weledi wa hali ya juu.

Kama ni taasisi iliyopewa dhamana ya kuwapa wananchi nishati basi ihakikishe inatimiza majukumu hayo kwa ufanisi wa hali ya juu , kama ni taasis yenye dhamana ya kutoa maji kwa wananchi nao halikadhalika .

Nchi za dunia ya kwanza zimepiga hatua kubwa kimaendeleo kutokana na mambo makubwa mawili,UWAJIBIKAJI na kujali MUDA.

Uwajibikaji ukiwepo ,basi uzembe na uvivu katika ofisi za Serikali hautakua na nafasi.
Zile tabia za mtu anaripoti Ofisini halafu ndio anaenda kunywa chai ni mojawapo ya tabia isiyo na tija katika kutimiza malengo na kuleta ufanisi Serikalini.

Utamaduni wa kujituma unatakiwa uingie katika nyoyo za watanzania wote.
Kila mtu atimize wajibu wake pale alipoaminiwa na kupewa dhamana tena kwa uadilifu na uaminifu mkubwa kw Tanzania ya kesho tuitakayo yenye ustawi .

Wasalaam,
Augustino Chiwinga

0756810804
Na aanze kujiwajibisha yeye Kwa maovu aloyatenda tutakua kweli anataka watu wawe waadilifu
 
Dodou

Dodou

JF-Expert Member
Joined
May 4, 2017
Messages
515
Likes
377
Points
80
Dodou

Dodou

JF-Expert Member
Joined May 4, 2017
515 377 80
sweden treni ikichelewa unachukua taxi, shirika linakulipa pesa yako ya taxi
kwa sababu niusumbufu wao na pia umeme ukikatika muda wa masaa mawili shirika linalipa kila mtu kwa ajili cha chakula kwenye fridge
Aiseee
 
Ilankunda1234

Ilankunda1234

JF-Expert Member
Joined
Dec 28, 2015
Messages
4,072
Likes
3,300
Points
280
Age
49
Ilankunda1234

Ilankunda1234

JF-Expert Member
Joined Dec 28, 2015
4,072 3,300 280
Tsukuba Train express ni kampuni inayotoa ya huduma ya usafiri katika jiji la Tokyo nchini Japan.
Siku chache zilizopita treni yake iliwahi kuondoka katika kituo cha Minami- Nagareyama ,ilitakiwa kuondoka saa 9:40:40 lakini yenyewe ikawahai kuondoka kwa sekunde 20 kabla yaani 9:40:20.
Uongozi wa kampuni hiyo uliomba radhi kwa tukio hilo la kuwahi kuondoka kwa sekunde 20.
Funzo tunalolipata hapa hapo ji UWAJIBIKAJI uliopo katika nchi za wenzetu.
Ni utamaduni uliojengeka vizazi kwa vizazi hawasubiri wawajibishwe bali wanajiwabisha wenyewe.

Hali hii ndio naiona katika fikra za Rais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania Mh.Dr.John Pombe Magufuli.
Anahimiza kila mtu au taasisi ya Serikali iwajibike pale ilipo.Wajue majukumu yao na wayafanye kwa weledi wa hali ya juu.

Kama ni taasisi iliyopewa dhamana ya kuwapa wananchi nishati basi ihakikishe inatimiza majukumu hayo kwa ufanisi wa hali ya juu , kama ni taasis yenye dhamana ya kutoa maji kwa wananchi nao halikadhalika .

Nchi za dunia ya kwanza zimepiga hatua kubwa kimaendeleo kutokana na mambo makubwa mawili,UWAJIBIKAJI na kujali MUDA.

Uwajibikaji ukiwepo ,basi uzembe na uvivu katika ofisi za Serikali hautakua na nafasi.
Zile tabia za mtu anaripoti Ofisini halafu ndio anaenda kunywa chai ni mojawapo ya tabia isiyo na tija katika kutimiza malengo na kuleta ufanisi Serikalini.

Utamaduni wa kujituma unatakiwa uingie katika nyoyo za watanzania wote.
Kila mtu atimize wajibu wake pale alipoaminiwa na kupewa dhamana tena kwa uadilifu na uaminifu mkubwa kw Tanzania ya kesho tuitakayo yenye ustawi .

Wasalaam,
Augustino Chiwinga

0756810804
Nakuhurumia tu kwa matusi utakayoyapata.


Tatizo si kwa fikra hizi za mtanzania anayeamini katika siasa kuliko uwajibikaji na utendaji.

Ikumbukwe asilimia tisini ya wafanya kazi wa tanzania hufanta kazi ambazo hazikuwa ndoto yao, wao wameenda huko kulingana na sababu moja ama nyingine. Ki ukweli wengi huishia kufanya kazi kwa hasira huku mioyo yao ikitamani kazi ile.

Kitu cha pili
Tunarudi nyuma kiuchumi kwa sababu asilimia tisini ya vijana wamewekeza maisha yao kwenye siasa hususani wasomi ambao wamegeuza siasa kama suruhisho la matatizo ya maisha yao na si kuitegemea taaluma zao,
Matokeo yake hushitukia wakiombea taifa mambo mabaya na furaha yao kupatikana kutokana na changamoto za Taifa letu
 

Forum statistics

Threads 1,250,932
Members 481,523
Posts 29,751,211