January Makamba na Henry Shekiffu walinikimbia kwenye mahafali!


Deogratius Kisandu

Deogratius Kisandu

Verified Member
Joined
Dec 2, 2012
Messages
1,337
Points
2,000
Deogratius Kisandu

Deogratius Kisandu

Verified Member
Joined Dec 2, 2012
1,337 2,000
Tarehe 8/12/2012 siku ya jumamosi ilikuwa ni siku ya mahafali ya chuo kikuu kishiriki cha Tumaini cha Sebastian Kolowa, kilichopo Lushoto, Tanga.

Katika mahafali hayo mimi nilikuwa mhitimu mmojawapo wa mwaka huu. Mgeni rasmi alikuwa ni Rais mstaafu wa jamhuri ya muungano wa Tanzania ndugu Benjamin Mkapa.

Namshukru Mungu kwa kuniwezesha kumaliza masomo yangu japo kuwa nimekoswakoswa mara nyingi kufukuzwa chuo, Mungu aliniongoza nakila nilipo kuwa na pewa barua za tuhuma nilizijibu kwa makini sana japo wapo wenzangu ambao hawakumaliza chuo.

Nawashukru waandishi wa habari ambao kwa kiasi kikubwa walikuwa wakinifuatilia utaratibu wa masomo yangu na maisha yangu ya chuo kwa muda wote mpaka na maliza.

Ndugu yangu Januari Makamba Mbunge wa Jimbo la Bumbuli ambaye kwa sasa ni Waziri na Mpinzani wangu mkuu ambaye nilichuana naye uchaguzi mkuu wa ubunge 2010 ndugu yangu Henry Shekifu mbunge wa jimbo la Lushoto hawakufika kwenye tafrija yangu ndogo baada ya mahafali na hata kwenye mahafali yenyewe sikuwaona. Kama wabunge wanapunguza CREDIT kwa wananchi kwa kutokutokea maeneo mhimu kama haya.

Kwasababu mimi ni mpinzani wao huenda walishindwa kufika kwa kuniogopa maana ndio Rais wao ajaye wa jamhuri ya Muungano wa Tanzania. Kiukweli inanipa picha kuwa Mungu anampango wake juu yangu.


DEOGRATIUS KISANDU
[FONT=&amp]Katibu wa Baraza la Vijana wa Chadema mkoa wa Tanga[/FONT]View attachment 74490View attachment 74491
 
Matola

Matola

JF-Expert Member
Joined
Oct 18, 2010
Messages
39,626
Points
2,000
Matola

Matola

JF-Expert Member
Joined Oct 18, 2010
39,626 2,000
Kama Chadema ndio inategemea vijana kama hawa basi ni bora mtu uwe CCM tu ujuwe moja kwamba huwezi kutoka kwenye kambi ya wapuuzi nafuu then ukaamia kambi ya wapuuzi zaidi.

Huyu eti ni kijana wa Chadema analazimisha January Makamba ahudhurie Mahafari yake kana kwamba kuhudhuria sherehe ni lazima, pili kwenye hayo Mahafari wewe si muhitimu peke yako, je ni kwa nini asihudhurie kwenye tafrija za wengine wanaompendeza yeye wewe unalazimishe akujuwe wakati yeye kwake wewe anakuona ni takataka?

Na ndio leo nasikia kwamba January Makamba alikuwa na mpinzani Bumburi, lakini kwa kumukumbu zangu na rekodi za NEC ni kwamba January alipita Ubunge moja kwa moja bila kupigiwa kura na Wananchi.

Angalizo: Umaarufu haulazimishwi ila kama unausaka kwa nguvu unaweza ukajiunga na makundi ya Mashoga au vuwa nguo hadharani unaweza kuupata umaarufu kwa haraka zaidi kuliko style hii unayokuja nayo. watu makini tunakuona zuzu tu.
 
zenmoster

zenmoster

JF-Expert Member
Joined
Oct 3, 2011
Messages
952
Points
195
zenmoster

zenmoster

JF-Expert Member
Joined Oct 3, 2011
952 195
Unatafuta umaarufu ama? samahani utafute kwa njia nyingine na sio kwa CDM
 
Gulaya

Gulaya

JF-Expert Member
Joined
Feb 24, 2012
Messages
662
Points
225
Gulaya

Gulaya

JF-Expert Member
Joined Feb 24, 2012
662 225
Tarehe 8/12/2012 siku ya jumamosi ilikuwa ni siku ya mahafali ya chuo kikuu kishiriki cha Tumaini cha Sebastian Kolowa, kilichopo Lushoto, Tanga.

Katika mahafali hayo mimi nilikuwa mhitimu mmojawapo wa mwaka huu. Mgeni rasmi alikuwa ni Rais mstaafu wa jamhuri ya muungano wa Tanzania ndugu Benjamin Mkapa.

Namshukru Mungu kwa kuniwezesha kumaliza masomo yangu japo kuwa nimekoswakoswa mara nyingi kufukuzwa chuo, Mungu aliniongoza nakila nilipo kuwa na pewa barua za tuhuma nilizijibu kwa makini sana japo wapo wenzangu ambao hawakumaliza chuo.

Nawashukru waandishi wa habari ambao kwa kiasi kikubwa walikuwa wakinifuatilia utaratibu wa masomo yangu na maisha yangu ya chuo kwa muda wote mpaka na maliza.

Ndugu yangu Januari Makamba Mbunge wa Jimbo la Bumbuli ambaye kwa sasa ni Waziri na Mpinzani wangu mkuu ambaye nilichuana naye uchaguzi mkuu wa ubunge 2010 ndugu yangu Henry Shekifu mbunge wa jimbo la Lushoto hawakufika kwenye tafrija yangu ndogo baada ya mahafali na hata kwenye mahafali yenyewe sikuwaona. Kama wabunge wanapunguza CREDIT kwa wananchi kwa kutokutokea maeneo mhimu kama haya.

Kwasababu mimi ni mpinzani wao huenda walishindwa kufika kwa kuniogopa maana ndio Rais wao ajaye wa jamhuri ya Muungano wa Tanzania. Kiukweli inanipa picha kuwa Mungu anampango wake juu yangu.


DEOGRATIUS KISANDU
[FONT=&amp]Katibu wa Baraza la Vijana wa Chadema mkoa wa Tanga[/FONT]View attachment 74490View attachment 74491
hili jamaa vip?,yan majitu mengine 0 kwel..by the way wu a u?
 
W

wakojako

Member
Joined
Jan 7, 2012
Messages
19
Points
0
W

wakojako

Member
Joined Jan 7, 2012
19 0
Inaonekana wazi hoja hiyo inatokana na hisia binafsi,kwani ukweli kuhusu kutokufika kwa hao waalikwa haujautambua.sasa sijui unataka maoni gani? Au na sisi tuanze kuhasi kama wewe/////
 
Smile

Smile

JF-Expert Member
Joined
Jul 18, 2011
Messages
15,407
Points
1,250
Smile

Smile

JF-Expert Member
Joined Jul 18, 2011
15,407 1,250
Duuuh makubwa?kwani ni lazima waje? Kwani wewe nani mkuu mbona sikufahamu hata
hii thread ya chitchat hii
 
Mwanamalundi

Mwanamalundi

JF-Expert Member
Joined
Aug 30, 2007
Messages
3,125
Points
1,500
Mwanamalundi

Mwanamalundi

JF-Expert Member
Joined Aug 30, 2007
3,125 1,500
Hayatuhusu. Halafu msituharibie siku. Hicho chuo cha sebastini kulowa ndio sekondari gani hiyo? eti nimemaliza chuo!!! huna hata aibu. Taja vyuo vinavyoeleweka sio kututajia vyuo uchwara, vyenye kiwango duni cha elimu.
 
A

August

JF-Expert Member
Joined
Jun 18, 2007
Messages
4,801
Points
2,000
A

August

JF-Expert Member
Joined Jun 18, 2007
4,801 2,000
mtoa maada kaongelea kwamba Februar akiwa ni mtu wa tanga na ameanzisha mpaka foundation ya kuleta maendeleo bumbuli and ze like basi likuwa ni nafasi muufaka ya kutukuza maendeleo hayo kwa kuhudhuria vitu kama hivyo vilivyo katika mkoa anao toka, na sawa sawa kwa Henry Shekifu, , na piakama watu wanaotoka sehemu moja licha ya tofauti tulizo nazo basi ni vizuri kupena mkono wa heri na baraka. kwani leo hii yeyote atakaye fanya jambo la maendeleo impact itaenda mbali zaidi.
 
KIMAROO

KIMAROO

JF-Expert Member
Joined
Oct 18, 2012
Messages
450
Points
250
KIMAROO

KIMAROO

JF-Expert Member
Joined Oct 18, 2012
450 250
dizaini cjakuelewa hebu wajibu kwanza hao raia hapo juu labda nitakuelewa
 
Smile

Smile

JF-Expert Member
Joined
Jul 18, 2011
Messages
15,407
Points
1,250
Smile

Smile

JF-Expert Member
Joined Jul 18, 2011
15,407 1,250
mtoa maada kaongelea kwamba Februar akiwa ni mtu wa tanga na ameanzisha mpaka foundation ya kuleta maendeleo bumbuli and ze like basi likuwa ni nafasi muufaka ya kutukuza maendeleo hayo kwa kuhudhuria vitu kama hivyo vilivyo katika mkoa anao toka, na sawa sawa kwa Henry Shekifu, , na piakama watu wanaotoka sehemu moja licha ya tofauti tulizo nazo basi ni vizuri kupena mkono wa heri na baraka. kwani leo hii yeyote atakaye fanya jambo la maendeleo impact itaenda mbali zaidi.
wewe kila mahafali unahudhuria?
 
Lokissa

Lokissa

JF-Expert Member
Joined
Nov 20, 2010
Messages
7,305
Points
1,500
Lokissa

Lokissa

JF-Expert Member
Joined Nov 20, 2010
7,305 1,500
rais ajae wa wapi mkuu?
mbona unakimbilia urais badala ya kuwaza
kuwakomboa wananchi wa jimbo lako hata kuwa diwani au mhamasishaji
wao ili waondokane na utawala wa chama chetu?
ndio umemaliza kadigirii kamoja tu unawaza urais?
hiyo elimu ueitumiaje kumkomboa mtanzania?
tulizana kwanza sio mambo ya kuwaza urais
labda urais wa kijiji chako ulichozaliwa
 
Anthonio

Anthonio

JF-Expert Member
Joined
Oct 26, 2012
Messages
202
Points
195
Anthonio

Anthonio

JF-Expert Member
Joined Oct 26, 2012
202 195
Ha!!! we mgonjwa wa akili nini?.
Nawaonea huruma sana ma lecturer wako kwa kazi ngumu uliyowapa to teach a great borgus.
 
S

Starn

JF-Expert Member
Joined
Oct 10, 2011
Messages
397
Points
195
S

Starn

JF-Expert Member
Joined Oct 10, 2011
397 195
Tarehe 8/12/2012 siku ya jumamosi ilikuwa ni siku ya mahafali ya chuo kikuu kishiriki cha Tumaini cha Sebastian Kolowa, kilichopo Lushoto, Tanga.

Katika mahafali hayo mimi nilikuwa mhitimu mmojawapo wa mwaka huu. Mgeni rasmi alikuwa ni Rais mstaafu wa jamhuri ya muungano wa Tanzania ndugu Benjamin Mkapa.

Namshukru Mungu kwa kuniwezesha kumaliza masomo yangu japo kuwa nimekoswakoswa mara nyingi kufukuzwa chuo, Mungu aliniongoza nakila nilipo kuwa na pewa barua za tuhuma nilizijibu kwa makini sana japo wapo wenzangu ambao hawakumaliza chuo.

Nawashukru waandishi wa habari ambao kwa kiasi kikubwa walikuwa wakinifuatilia utaratibu wa masomo yangu na maisha yangu ya chuo kwa muda wote mpaka na maliza.

Ndugu yangu Januari Makamba Mbunge wa Jimbo la Bumbuli ambaye kwa sasa ni Waziri na Mpinzani wangu mkuu ambaye nilichuana naye uchaguzi mkuu wa ubunge 2010 ndugu yangu Henry Shekifu mbunge wa jimbo la Lushoto hawakufika kwenye tafrija yangu ndogo baada ya mahafali na hata kwenye mahafali yenyewe sikuwaona. Kama wabunge wanapunguza CREDIT kwa wananchi kwa kutokutokea maeneo mhimu kama haya.

Kwasababu mimi ni mpinzani wao huenda walishindwa kufika kwa kuniogopa maana ndio Rais wao ajaye wa jamhuri ya Muungano wa Tanzania. Kiukweli inanipa picha kuwa Mungu anampango wake juu yangu.


DEOGRATIUS KISANDU
[FONT=&amp]Katibu wa Baraza la Vijana wa Chadema mkoa wa Tanga[/FONT]View attachment 74490View attachment 74491
Kwani wewe ni hadi waje? au kwakuwa unajiita Raisi mtalajiwa.
 
K

kamkoda

JF-Expert Member
Joined
Sep 20, 2012
Messages
395
Points
195
K

kamkoda

JF-Expert Member
Joined Sep 20, 2012
395 195
Kwa hicho chuo bwana mdogo huwezi ongoza hii nchi maisha yako yote labda upitie pale monduli halafu uingie mtaani...vinginevyo pole sana!!!
 
Mamaya

Mamaya

JF-Expert Member
Joined
Jul 4, 2011
Messages
3,869
Points
2,000
Mamaya

Mamaya

JF-Expert Member
Joined Jul 4, 2011
3,869 2,000
We kweli hamnazo,ulikuwa unasomea degree ya nini wewe kada? ficha upumbavu wako. Waje kama nani? Acha kuongozwa na hisia za infiriority complex. Mnyika njoo uone kijana wako anaaibisha chama huku.
 
C

Cape city

Member
Joined
Oct 6, 2011
Messages
97
Points
95
C

Cape city

Member
Joined Oct 6, 2011
97 95
Mawazo mgando...hao ndio wanaojiita wasomi, dah mungu ibariki Tanzania
 
Omutwale

Omutwale

JF-Expert Member
Joined
Feb 4, 2008
Messages
1,432
Points
1,225
Omutwale

Omutwale

JF-Expert Member
Joined Feb 4, 2008
1,432 1,225
Kama Chadema ndio inategemea vijana kama hawa basi ni bora mtu uwe CCM tu ujuwe moja kwamba huwezi kutoka kwenye kambi ya wapuuzi nafuu then ukaamia kambi ya wapuuzi zaidi....
Kuna tofauti na umaarufu unaotafutwa kwa njia hii hapa kwenye picha? Kama Ndege wa Jamii Moja Huruka Pamoja, na Watu wenye mawazo sawa hukaa pamoja. Kisandu anastahili kwenda kuishi na hawa wapenda mbwembwe!

 

Forum statistics

Threads 1,283,843
Members 493,850
Posts 30,802,759
Top