January Makamba acha uongo na unafiki, maneno yako kuhusu umeme huyatekelezi

2019

JF-Expert Member
Dec 31, 2018
2,207
2,000
Sijajua rais Samia alimpendea nini.

Nakumbuka siku ameingia ofisini alisema umeme ukikatika meneja wa eneo hilo hana kazi. Jambo la kushangaza toka ameingia ofisini umeme umezidi kukatika kuliko alivyokuwa Kalemani.

Mbagala kila umeme unakatika bila hata taarifa sijasikia meneja kafukuzwa kama sio muongo na mnafiki tumuiteje?

Afu ndio alitaka kuwa rais!!!
 

Cannabis

JF-Expert Member
Jan 20, 2014
5,359
2,000
Naona kale kampango ketu kanafanikiwa😊
20211013_120347.jpg
 

I am Groot

JF-Expert Member
Jul 20, 2018
2,208
2,000
Meneja kufukuzwa sio suluhisho la tatizo. Tatizo ni miundombinu ya umeme mibovu kila mahali nchi hii lakini mabosi wa hao mameneja ndio shida na wako busy kula keki ya nchi
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom