Janja ya kumwokoa JK - ucheleweshaji matokeo


Nyambala

Nyambala

JF-Expert Member
Joined
Oct 10, 2007
Messages
4,470
Likes
32
Points
135
Nyambala

Nyambala

JF-Expert Member
Joined Oct 10, 2007
4,470 32 135
Kuna kila dalili kwa mba ucheleweshaji huu wa matokeo ya uchaguzi ni namna ya kumwokoa JK. Ukiangalia reporting ya NEC so far iko zaidi yale maeneo amabayo JK ilikuwa ni obvious atasweep kwa kishindo.

Lakini kuna matokeo kama ya jimbo la Bukoba mjini, pamoja na CCM kushinda kwa kishindo kwenye ubunge na udiwani lakini wamemkataa JK. JK amepata jumla ya kura 15,410 sawa na 46.56% wakati mpinzani wake Dr. Slaa amepata 16,604 sawa na 50.16%. Hii ni scenario ambayo najua itakuwa maeneo mengi sana mfano Kyela, Rungwe, Sumbawanga,Dodoma mjini etc.

Hivyo basi kwa mwenendo wa utoaji wa matokeo kama ulivyo sasa inawezekana kabisa ni kwa ajili ya kumlinda mkuu.
 
E

emalau

JF-Expert Member
Joined
Apr 25, 2009
Messages
2,145
Likes
1,619
Points
280
E

emalau

JF-Expert Member
Joined Apr 25, 2009
2,145 1,619 280
They are playing with people Psychology so that they get used to the trend of JK winning, we are aware of that and any consipiracy will be at their detrimental consequences.
 
Msanii

Msanii

JF-Expert Member
Joined
Jul 4, 2007
Messages
6,446
Likes
396
Points
180
Msanii

Msanii

JF-Expert Member
Joined Jul 4, 2007
6,446 396 180
Hivi kwa nini waachiwe kufanya hivyo???
 
Madela Wa- Madilu

Madela Wa- Madilu

JF-Expert Member
Joined
Mar 24, 2007
Messages
3,073
Likes
57
Points
135
Madela Wa- Madilu

Madela Wa- Madilu

JF-Expert Member
Joined Mar 24, 2007
3,073 57 135
Kwa sasa wameshika mpini na kugeuzia makali kwetu.
Tumevaaa Keflar Gloves tunajiandaa kushika makali wakati wowote umuhimu wa kufanya hivyo ukijitokeza.
 
N

nomasana

JF-Expert Member
Joined
Aug 14, 2009
Messages
974
Likes
241
Points
60
N

nomasana

JF-Expert Member
Joined Aug 14, 2009
974 241 60
what is happening in TZ rightnow is textbook vote vote rigging!!!!

first step - stuff the ballot boxes

second step - bring police to creat chaos and during the chaos mess up the counting process

third step - if all the above are not going as planned then delay the announcement of the votes, alter the final tally at the headquaters and then announce the incumbent and his party as the winners

i know this because i am a kenyan and we wrote the textbook on how to rig elections, and as of right now tanzanians are being sh!tted on by NEC and CCM real bad.

if this was in kenya, the whole country would be in chaos. i know on this forum we have heated arguements but i am serious when i say that i do not want to see bloodshed and loss of lives in tanzania because of this election. goodluck neighbours
 
Mwanamayu

Mwanamayu

JF-Expert Member
Joined
May 7, 2010
Messages
8,387
Likes
2,455
Points
280
Mwanamayu

Mwanamayu

JF-Expert Member
Joined May 7, 2010
8,387 2,455 280
Jesus used His blood to cleanse our souls, we will use ours to cleanse our country as you our neighbours did!
 
T

Tum

Member
Joined
Oct 31, 2010
Messages
6
Likes
0
Points
0
T

Tum

Member
Joined Oct 31, 2010
6 0 0
Uongozi/utawala unawekwa na Mungu.Wenye haki washindapo watu hustawi bali waovu washindapo machafuko yanatawala.Ee Mungu utuhurumie tz
 
Kimbweka

Kimbweka

JF-Expert Member
Joined
Jul 16, 2009
Messages
8,609
Likes
58
Points
145
Kimbweka

Kimbweka

JF-Expert Member
Joined Jul 16, 2009
8,609 58 145
Hili lilishajulikana ndiyo maana Dk. wa Ukweli Slaa kakaa kimya tu
 
Ng'wanangwa

Ng'wanangwa

JF-Expert Member
Joined
Aug 28, 2010
Messages
10,661
Likes
1,610
Points
280
Ng'wanangwa

Ng'wanangwa

JF-Expert Member
Joined Aug 28, 2010
10,661 1,610 280
Kuna kila dalili kwa mba ucheleweshaji huu wa matokeo ya uchaguzi ni namna ya kumwokoa JK. Ukiangalia reporting ya NEC so far iko zaidi yale maeneo amabayo JK ilikuwa ni obvious atasweep kwa kishindo.

Lakini kuna matokeo kama ya jimbo la Bukoba mjini, pamoja na CCM kushinda kwa kishindo kwenye ubunge na udiwani lakini wamemkataa JK. JK amepata jumla ya kura 15,410 sawa na 46.56% wakati mpinzani wake Dr. Slaa amepata 16,604 sawa na 50.16%. Hii ni scenario ambayo najua itakuwa maeneo mengi sana mfano Kyela, Rungwe, Sumbawanga,Dodoma mjini etc.

Hivyo basi kwa mwenendo wa utoaji wa matokeo kama ulivyo sasa inawezekana kabisa ni kwa ajili ya kumlinda mkuu.
hawana jeuri ya kuchakachua mkuu. tulia kama mtoto ananyonya titi la mama. subiri
 
Nyambala

Nyambala

JF-Expert Member
Joined
Oct 10, 2007
Messages
4,470
Likes
32
Points
135
Nyambala

Nyambala

JF-Expert Member
Joined Oct 10, 2007
4,470 32 135
Unajua inashangaza with what is going on!
 
Kiherehere

Kiherehere

JF-Expert Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
1,809
Likes
251
Points
180
Kiherehere

Kiherehere

JF-Expert Member
Joined Nov 1, 2010
1,809 251 180
wanafanya biashara ya KUMKANDA MBWA KIUNO hao. Yatakwisha haya. Ridhwani ajiandae na wenziwe ndani ya saa 11 SEGADANSI ndo panapomfaa.
 
Mo-TOWN

Mo-TOWN

JF-Expert Member
Joined
Oct 11, 2010
Messages
1,735
Likes
229
Points
160
Mo-TOWN

Mo-TOWN

JF-Expert Member
Joined Oct 11, 2010
1,735 229 160
Nimeona haya makusudi ya NEC wa kuhangaika kutoa taarifa za matokeo ktk majimbo ambayo CCM imeshinda au hutarajiwa kushinda. Utasikia Mgombea wa CCM anaongoza ukiangalia figure hazipishani sana. Kuna majimbo ambayo CCM imebwagwa ajabu jana NEC hawakusema kuhusu matokeo ya uraisi. Hai, Arusha, Nyamagana, Ilemela, Mbeya. etc Lakini Siha kwa kuwa CCM imeshinda huko wametangaza.

Nina imani kuwa wanaharakati ktk kipindi hiki cha miaka mitano tutapigania swala la katiba mpya ili tuweze kuwa na independent bodies ikiwemo NEC. Niwafahamishe NEC kuwa kumsadia JK kwa kuchelewesha matokeo haiwajengi bali inavunja heshima ndogo iliyopo ya NEC na vilevile kumchafulia JK kwa upande wa uongozi.
 
payuka

payuka

JF-Expert Member
Joined
Jun 17, 2010
Messages
832
Likes
13
Points
0
payuka

payuka

JF-Expert Member
Joined Jun 17, 2010
832 13 0
Inasikitisha sana nchi yetu kuchafuliwa na familia moja ya kikwete, kisa uchu wa madaraka! Kweli nimeamini uongozi ni kilevi kwa watu wasio na hekima!
 
Nyambala

Nyambala

JF-Expert Member
Joined
Oct 10, 2007
Messages
4,470
Likes
32
Points
135
Nyambala

Nyambala

JF-Expert Member
Joined Oct 10, 2007
4,470 32 135
NEC hawakusema kuhusu matokeo ya uraisi. Hai, Arusha, Nyamagana, Ilemela, Mbeya. etc Lakini Siha kwa kuwa CCM imeshinda huko wametangaza.
Mambo ya ajabu kabisa mkuu!
 
birungi

birungi

JF-Expert Member
Joined
Oct 6, 2010
Messages
388
Likes
2
Points
35
birungi

birungi

JF-Expert Member
Joined Oct 6, 2010
388 2 35
lol kwa mtindo huu NEC tutawaamini tena????
 
TIMING

TIMING

JF-Expert Member
Joined
Apr 12, 2008
Messages
21,829
Likes
155
Points
160
TIMING

TIMING

JF-Expert Member
Joined Apr 12, 2008
21,829 155 160
hawana jeuri ya kuchakachua mkuu. tulia kama mtoto ananyonya titi la mama. subiri
Ng'wanangwa.... avatar yako ina gogoro mkuu... naona ni mtu aliyejiua sasa unaenjoy hiyo picha?
 
T

The King

JF-Expert Member
Joined
Oct 20, 2010
Messages
357
Likes
1
Points
0
T

The King

JF-Expert Member
Joined Oct 20, 2010
357 1 0
Wakati utata ulipokuwa ukiendelea kuhusu Wabunge wa thithiem walioanguka na kuyakataa matokeo na pia kutia saini kwenye form za matokeo, NEC walikuwa wanayachakachua matokeo ya urais na wabunge wengine wa thithiem ili kuhakikisha thithiem kutoadhirika zaidi.
 
3D.

3D.

JF-Expert Member
Joined
Sep 7, 2010
Messages
1,022
Likes
9
Points
0
3D.

3D.

JF-Expert Member
Joined Sep 7, 2010
1,022 9 0
hawana jeuri ya kuchakachua mkuu. tulia kama mtoto ananyonya titi la mama. subiri
Ng'wanangwa nakushusha cheo. Kakwambia nani hawawezi kuchakachua? Kunyonya titi la mama ni habari ya starehe. Sasa hivi tunakomboa nchi hakuna kunyonya kama akina Ng'wanangwa.


  1. Kwanza baada ya haya ni lazima tuweke shinikizo hata kama Slaa hatasema Jaji Makame aachie Ngazi.
  2. Tunataka tume huru. Tufanye maandamano kuifia nchi yetu.
  3. Tusipumbazwe na viongozi wa dini wanaotuambia tuache tu wakati hawaishinikizi CCM kutenda haki.
 
O

Optimistic Soul

JF-Expert Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
205
Likes
0
Points
33
O

Optimistic Soul

JF-Expert Member
Joined Nov 1, 2010
205 0 33
If they were confident enough to win 80% of the votes,why do they have to thief around? between Zanzibar and Ubungo which constituency is simple to count and anounce? uchakachuzi continues! POOR US
 

Forum statistics

Threads 1,252,079
Members 481,989
Posts 29,794,899