Jana uso kwa uso na mwana JF kwenye basi


K

KIDUNDULIMA

JF-Expert Member
Joined
Aug 18, 2010
Messages
851
Likes
161
Points
60
K

KIDUNDULIMA

JF-Expert Member
Joined Aug 18, 2010
851 161 60
Jana kwa mara ya kwanza nilibahatika kupanda basi moja na mwana JF. Niligundua kuwa ni mwana JF pale ambambo alipokuwa anatumia laptop yake na kuaccess internet. Nilipochungulia niliona ana access mtandao wa JF ingawa user name yake sikuiona. Kilichonishangaza sana ni kuwa kabla ya kujua kuwa ni mwan JF wote wawili (mimi na yeye) tulijitolea kumsaidia jamaa mmoja aliyekuwa ameibiwa pesa hivyo kukosa nauli. Bahati mbaya sana sikutaka kureveal my true identity mbele yake kutokana na nafasi yangu katika JMT. Pamoja na kuwa tulisalimiana hakuna majadiliano zaidi yaliyofanyika kuhusu JF.

Hayo ndiyo yaliyotokea saa 12.30 jioni wakati naelekea Moro kwa basi la Hood.
 
Kigogo

Kigogo

JF-Expert Member
Joined
Dec 14, 2007
Messages
20,562
Likes
1,584
Points
280
Kigogo

Kigogo

JF-Expert Member
Joined Dec 14, 2007
20,562 1,584 280
hahaa kumbe ni wewe safi sana ..usihangike ni mimi ndugu yangu..
 
K

KIDUNDULIMA

JF-Expert Member
Joined
Aug 18, 2010
Messages
851
Likes
161
Points
60
K

KIDUNDULIMA

JF-Expert Member
Joined Aug 18, 2010
851 161 60
hahahaa Chezo kumbe ulikuwa ni wewe? Natumai tukikutana kesho huwezi kunitambua
 
K

KIDUNDULIMA

JF-Expert Member
Joined
Aug 18, 2010
Messages
851
Likes
161
Points
60
K

KIDUNDULIMA

JF-Expert Member
Joined Aug 18, 2010
851 161 60
Chezo unatania hukuwa wewe maana jamaa thanks alizopatiwa zilikuwa zinafika 300 na kitu
 
drphone

drphone

JF-Expert Member
Joined
Sep 29, 2009
Messages
3,561
Likes
93
Points
145
drphone

drphone

JF-Expert Member
Joined Sep 29, 2009
3,561 93 145
Chezo unatania hukuwa wewe maana jamaa thanks alizopatiwa zilikuwa zinafika 300 na kitu
ss uliwezaje kuona thanks ambazo ni herufi ndogo ushindwe kuona id ambayo ni herufi kubwa na bold kwa sana ila si kitu next time ucjifiche umwonapa mwana jf mwenzako me nimewai kuonana na 2 tu mpaka ss ninahamu ya kuonana na kufahamiana na wengi humu
 
Kigogo

Kigogo

JF-Expert Member
Joined
Dec 14, 2007
Messages
20,562
Likes
1,584
Points
280
Kigogo

Kigogo

JF-Expert Member
Joined Dec 14, 2007
20,562 1,584 280
ni mimi live ...ntaku PM nikutumie picha yangu uone kama sikuwa mimi
 
K

KIDUNDULIMA

JF-Expert Member
Joined
Aug 18, 2010
Messages
851
Likes
161
Points
60
K

KIDUNDULIMA

JF-Expert Member
Joined Aug 18, 2010
851 161 60
ss uliwezaje kuona thanks ambazo ni herufi ndogo ushindwe kuona id ambayo ni herufi kubwa na bold kwa sana ila si kitu next time ucjifiche umwonapa mwana jf mwenzako me nimewai kuonana na 2 tu mpaka ss ninahamu ya kuonana na kufahamiana na wengi humu
page alikuwa ameipandisha kidogo hivyo avitar na username vilikuwa havionekani
 
K

KIDUNDULIMA

JF-Expert Member
Joined
Aug 18, 2010
Messages
851
Likes
161
Points
60
K

KIDUNDULIMA

JF-Expert Member
Joined Aug 18, 2010
851 161 60
ni mimi live ...ntaku PM nikutumie picha yangu uone kama sikuwa mimi
nitumie maana nimeshakuwa tomaso mpaka nione picha ndo nitaamini
 
M

Maamuma

JF-Expert Member
Joined
Dec 22, 2008
Messages
856
Likes
27
Points
45
M

Maamuma

JF-Expert Member
Joined Dec 22, 2008
856 27 45
Nimejifunza kitu - wanaJF WA UKWELI wana upendo. Asanteni sana kwa kumsaidia huyo aliyeibiwa. Nimeona hata misaada na michango ya hali na mali inayotolewa hapa inaonyesha upendo wa dhati walionao wana JF. Mungu akubarikini.
 
Amoeba

Amoeba

JF-Expert Member
Joined
Aug 20, 2009
Messages
3,328
Likes
122
Points
0
Amoeba

Amoeba

JF-Expert Member
Joined Aug 20, 2009
3,328 122 0
Vp mkuu, hujiamini? Sasa mlikuwa mnaongea nn dar mpaka moro!...au mliuchubua kila mtu kivyake?
Kitu cha kwanza unappogundua jamaa ni wa kwenu unajitambulisha, automatically na yeye atajitambulisha, katika mazungumzo mnajuana interest zenu, mnakuja kugundua kuwa wote ni wana JF, mnabadilishana namba za simu, na huo ndiyo mwanzo wa kufahamiana! Humu ndani najuana na jamaa wawili tu, ni watu wazuri sana tu!
 
M

MzeePunch

JF-Expert Member
Joined
Jun 8, 2009
Messages
1,412
Likes
21
Points
135
M

MzeePunch

JF-Expert Member
Joined Jun 8, 2009
1,412 21 135
That's interesting. Kuna mwana-JF mmoja tunafanya naye kazi ofisi moja, halafu kuna siku akaja mezani kwangu nikiwa nime-log in kwenye JF akachungulia na kugundua ID yangu akacheka sana. Akasema du! Hizi ID za JF zinaficha mengi kweli.
 
M

Mokoyo

JF-Expert Member
Joined
Mar 2, 2010
Messages
15,215
Likes
2,346
Points
280
M

Mokoyo

JF-Expert Member
Joined Mar 2, 2010
15,215 2,346 280
huyo alikuwa ni Guest anasoma topic ya MM
 
JOANNA

JOANNA

Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
40
Likes
21
Points
15
JOANNA

JOANNA

Member
Joined Nov 1, 2010
40 21 15
Hongereni sana!!!We are proud of you all.Thanks be to the joining spirit.
 
K

KIDUNDULIMA

JF-Expert Member
Joined
Aug 18, 2010
Messages
851
Likes
161
Points
60
K

KIDUNDULIMA

JF-Expert Member
Joined Aug 18, 2010
851 161 60
Vp mkuu, hujiamini? Sasa mlikuwa mnaongea nn dar mpaka moro!...au mliuchubua kila mtu kivyake?
Kitu cha kwanza unappogundua jamaa ni wa kwenu unajitambulisha, automatically na yeye atajitambulisha, katika mazungumzo mnajuana interest zenu, mnakuja kugundua kuwa wote ni wana JF, mnabadilishana namba za simu, na huo ndiyo mwanzo wa kufahamiana! Humu ndani najuana na jamaa wawili tu, ni watu wazuri sana tu!
Kama nilivyosema nafasi yangu kwenye JMT ni ya muhimu ingawa naendeleza mpambano zidi yake. Si unajua sheria za utumishi wa umma jinsi zinavyobana pindi ukimsema vibaya mwajiri wako?
 
drphone

drphone

JF-Expert Member
Joined
Sep 29, 2009
Messages
3,561
Likes
93
Points
145
drphone

drphone

JF-Expert Member
Joined Sep 29, 2009
3,561 93 145
Vp mkuu, hujiamini? Sasa mlikuwa mnaongea nn dar mpaka moro!...au mliuchubua kila mtu kivyake?
Kitu cha kwanza unappogundua jamaa ni wa kwenu unajitambulisha, automatically na yeye atajitambulisha, katika mazungumzo mnajuana interest zenu, mnakuja kugundua kuwa wote ni wana JF, mnabadilishana namba za simu, na huo ndiyo mwanzo wa kufahamiana! Humu ndani najuana na jamaa wawili tu, ni watu wazuri sana tu!
kweli kabisa naomba na me niwe wa 3 kati ya hao 2 kwani na me nawajua 2 tu na niwazuri tu
 
drphone

drphone

JF-Expert Member
Joined
Sep 29, 2009
Messages
3,561
Likes
93
Points
145
drphone

drphone

JF-Expert Member
Joined Sep 29, 2009
3,561 93 145
Nimejifunza kitu - wanaJF WA UKWELI wana upendo. Asanteni sana kwa kumsaidia huyo aliyeibiwa. Nimeona hata misaada na michango ya hali na mali inayotolewa hapa inaonyesha upendo wa dhati walionao wana JF. Mungu akubarikini.
humu kuna watu walostarabika sana
 
Azimio Jipya

Azimio Jipya

JF-Expert Member
Joined
Nov 27, 2007
Messages
3,370
Likes
17
Points
135
Azimio Jipya

Azimio Jipya

JF-Expert Member
Joined Nov 27, 2007
3,370 17 135
You guys , you are jocking!!
 
drphone

drphone

JF-Expert Member
Joined
Sep 29, 2009
Messages
3,561
Likes
93
Points
145
drphone

drphone

JF-Expert Member
Joined Sep 29, 2009
3,561 93 145
kama kweli ni nyie kumbukeni stori ilotokea dar mpaka moro mtajuana tu
 
M

Munghiki

Senior Member
Joined
Oct 10, 2010
Messages
153
Likes
2
Points
35
M

Munghiki

Senior Member
Joined Oct 10, 2010
153 2 35
ukweli ni wengi sna tunaonana kny usafiri wetu kafiri mkuu wangu chezo na kidundulima hasa kny hizi cmu zetu za cku hizi with internet try to check utakubaliana nami.
 

Forum statistics

Threads 1,236,858
Members 475,318
Posts 29,269,958