Jana siku ya wanawake nimempiga chini aliyekuwa housegirl wangu

Bujibuji

JF-Expert Member
Feb 4, 2009
56,132
2,000
Eti ndio mwandiko wa mtu mwenye ndoa yake kweli huu???

Heshi nyinge kweny, nlileta uzi hapa mwaka jana nimeutafutasijauona. Miaka 3 nlikuwa na mahusiano ya kimapenzi na beki tatu wangu, niseme tu binti huyu japo hajui mapenzi ila ni mtam sio kawaida, tulikuja kugundulika ila sio live ni ushahidi wa kuhisia tu.kna kipindi nlimk\mata mpenzi wangu huyu mara kadh\ na sms za wanaume nikamsamehe. Jana kaniambia amepata mchumba wa kumwoa and hapa kati amekuwa na visingizio kedekede kila nikitaka mzigo. Nimeamua kumdis yaishe, japo hataki kabisa tuachane, anasema ameamua tu kuolewa kwa vileanajua mm nina ndoa yangu siwezi kumwoa. Ila ananipenda mm na si mchumba wake, na yupo tayari kuzaa na mm na ikitokea nimamzalisha hataoleww

Sent using Jamii Forums mobile app
 

mulwanaka

JF-Expert Member
Feb 19, 2017
4,156
2,000
Heshi nyinge kweny, nlileta uzi hapa mwaka jana nimeutafutasijauona. Miaka 3 nlikuwa na mahusiano ya kimapenzi na beki tatu wangu, niseme tu binti huyu japo hajui mapenzi ila ni mtam sio kawaida, tulikuja kugundulika ila sio live ni ushahidi wa kuhisia tu.kna kipindi nlimk\mata mpenzi wangu huyu mara kadh\ na sms za wanaume nikamsamehe. Jana kaniambia amepata mchumba wa kumwoa and hapa kati amekuwa na visingizio kedekede kila nikitaka mzigo. Nimeamua kumdis yaishe, japo hataki kabisa tuachane, anasema ameamua tu kuolewa kwa vileanajua mm nina ndoa yangu siwezi kumwoa. Ila ananipenda mm na si mchumba wake, na yupo tayari kuzaa na mm na ikitokea nimamzalisha hataoleww

Sent using Jamii Forums mobile app
Hilo ndo tatizo la kuanza maisha ya ndoa ukiwa bado huja komaa kiakiri

Sent using Jamii Forums mobile app
 

Bill

JF-Expert Member
Oct 5, 2007
6,512
2,000
Heshi nyinge kweny, nlileta uzi hapa mwaka jana nimeutafutasijauona. Miaka 3 nlikuwa na mahusiano ya kimapenzi na beki tatu wangu, niseme tu binti huyu japo hajui mapenzi ila ni mtam sio kawaida, tulikuja kugundulika ila sio live ni ushahidi wa kuhisia tu.kna kipindi nlimk\mata mpenzi wangu huyu mara kadh\ na sms za wanaume nikamsamehe. Jana kaniambia amepata mchumba wa kumwoa and hapa kati amekuwa na visingizio kedekede kila nikitaka mzigo. Nimeamua kumdis yaishe, japo hataki kabisa tuachane, anasema ameamua tu kuolewa kwa vileanajua mm nina ndoa yangu siwezi kumwoa. Ila ananipenda mm na si mchumba wake, na yupo tayari kuzaa na mm na ikitokea nimamzalisha hataoleww

Sent using Jamii Forums mobile app
Pumbavu. Nenda kafanye kazi ulee familia. Namna hii vyuma vitaacha kukaza, kutwa unawaza michepuko badala ya kutafuta fursa ukamwaga hapa. Mpenda vya bure wewe huwezi kumudu wanawake wanaojitambua.
 

squirtinator

JF-Expert Member
Sep 20, 2015
2,775
2,000
Heshi nyinge kweny, nlileta uzi hapa mwaka jana nimeutafutasijauona. Miaka 3 nlikuwa na mahusiano ya kimapenzi na beki tatu wangu, niseme tu binti huyu japo hajui mapenzi ila ni mtam sio kawaida, tulikuja kugundulika ila sio live ni ushahidi wa kuhisia tu.kna kipindi nlimk\mata mpenzi wangu huyu mara kadh\ na sms za wanaume nikamsamehe. Jana kaniambia amepata mchumba wa kumwoa and hapa kati amekuwa na visingizio kedekede kila nikitaka mzigo. Nimeamua kumdis yaishe, japo hataki kabisa tuachane, anasema ameamua tu kuolewa kwa vileanajua mm nina ndoa yangu siwezi kumwoa. Ila ananipenda mm na si mchumba wake, na yupo tayari kuzaa na mm na ikitokea nimamzalisha hataoleww

Sent using Jamii Forums mobile app
Yaani na wewe eti uko kwenye ndoa. Ina maana ndoani watu wajinga hivi?
 

ruhi

JF-Expert Member
Feb 26, 2012
2,442
2,000
Unaanzaje kutembea na dada wa nyumbani ? tena ambae wewe ndo Baba wa nyumba ? Yaani wanawake warembo wote waliojaa mtaani kama unataka nyumba ndogo umeshindwa?
Acha kutuaibisha
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom