Jana ndo ilikuwa cut off ya wapinzani kuendelea kunyakua ubunge


Njowepo

Njowepo

JF-Expert Member
Joined
Feb 26, 2008
Messages
9,349
Likes
428
Points
180
Njowepo

Njowepo

JF-Expert Member
Joined Feb 26, 2008
9,349 428 180
If I am wrong someone to criticize me please.
Naona kama jana ndo ilikuwa mwisho wa kutangaza ushindi kwa majimbo ambayo yamechukuliwa na wapinzani.
Je ni agizo toka NEC kwa wasimamizi kuwa waliopatikana wanatosha au it has just happened by coincidence.
Mind you the more delays are made unless there is a mass pressure lazima ushindi uende CCM
 
K

KIDUNDULIMA

JF-Expert Member
Joined
Aug 18, 2010
Messages
823
Likes
102
Points
60
K

KIDUNDULIMA

JF-Expert Member
Joined Aug 18, 2010
823 102 60
ni kweli wame elekezwa kuwa majimbo ya upinzani hayapaswi kufikia 60. Kumbuka kinana na chama chake walishafanya taarifa kuwa upinzani utapata majimbo 50 ili wa maintain umajoriti wao kwenye bunge
 
NATA

NATA

JF-Expert Member
Joined
May 10, 2007
Messages
4,516
Likes
19
Points
135
NATA

NATA

JF-Expert Member
Joined May 10, 2007
4,516 19 135
ni kweli wame elekezwa kuwa majimbo ya upinzani hayapaswi kufikia 60. Kumbuka kinana na chama chake walishafanya taarifa kuwa upinzani utapata majimbo 50 ili wa maintain umajoriti wao kwenye bunge
haswa hata mimi nilimshangaa alipoamua kutangaza hivyo wakati majimbo mengine hayajatangazwa! Kweli ccm = nec
 
Utotole

Utotole

JF-Expert Member
Joined
Oct 28, 2010
Messages
6,529
Likes
3,335
Points
280
Utotole

Utotole

JF-Expert Member
Joined Oct 28, 2010
6,529 3,335 280
If I am wrong someone to criticize me please.
Naona kama jana ndo ilikuwa mwisho wa kutangaza ushindi kwa majimbo ambayo yamechukuliwa na wapinzani.
Je ni agizo toka NEC kwa wasimamizi kuwa waliopatikana wanatosha au it has just happened by coincidence.
Mind you the more delays are made unless there is a mass pressure lazima ushindi uende CCM
This looks, to me, like more than a mere coincidence. It looks like a pre-meditated and pre-planned act by the ruling party in collaboration with every possible organ like NEC, that is supposed to oversee the interest of the country and not one party. That is why Kinana alitangaza kabisa tathmini ya uchaguzi na matokeo ya CCM na kuhitimisha kwa idadi ya viti vya ubunge ambavyo wapinzani wamepata mwaka huu japokuwa asilimia kubwa ya majimbo ilikuwa haijatangaza matokeo yake hadi wakati ule. Inaelekea waliona 'inatosha' idadi ya wabunge wa upinzani... this is dangerous than I initially thought!!
 
Njowepo

Njowepo

JF-Expert Member
Joined
Feb 26, 2008
Messages
9,349
Likes
428
Points
180
Njowepo

Njowepo

JF-Expert Member
Joined Feb 26, 2008
9,349 428 180
Tz has a long way to go on democracy just like Zimbabwe
 
mi_mdau

mi_mdau

JF-Expert Member
Joined
Oct 29, 2010
Messages
563
Likes
50
Points
45
mi_mdau

mi_mdau

JF-Expert Member
Joined Oct 29, 2010
563 50 45
Yeah, tuna kila sababu ya kuamini lilitoka agizo kali "NO MORE WAPINZANI"
 
Omutwale

Omutwale

JF-Expert Member
Joined
Feb 4, 2008
Messages
1,429
Likes
95
Points
145
Omutwale

Omutwale

JF-Expert Member
Joined Feb 4, 2008
1,429 95 145
Ungangisha nukta kati ya muda wa press conf. ya kinana, MATAMSHI (hasa Takwimu), na press conf. ya makamba, kisha tafakari kilichofuata. Kwa ufupi: Matokeo yote yaliyo na yatakayofuata ni sawa na njia anazopitia/lazimisha kiraza kukotoa swali baada ya kufunua mwisho wa kitabu na kuona jibu.
 
M

mama kubwa

JF-Expert Member
Joined
Nov 3, 2010
Messages
2,632
Likes
2,230
Points
280
M

mama kubwa

JF-Expert Member
Joined Nov 3, 2010
2,632 2,230 280
If I am wrong someone to criticize me please.
Naona kama jana ndo ilikuwa mwisho wa kutangaza ushindi kwa majimbo ambayo yamechukuliwa na wapinzani.
Je ni agizo toka NEC kwa wasimamizi kuwa waliopatikana wanatosha au it has just happened by coincidence.
Mind you the more delays are made unless there is a mass pressure lazima ushindi uende CCM
Hujakosea ndio hali halisi halafu wapiga kura tuendelee kuogopa kusema kwa kuwa ccm ni miungu mie hata wakenya hawakutaka yale yatokee ni lazima tujitolee kwa ajili ya ukombozi wa nchi yetu.
 
Njowepo

Njowepo

JF-Expert Member
Joined
Feb 26, 2008
Messages
9,349
Likes
428
Points
180
Njowepo

Njowepo

JF-Expert Member
Joined Feb 26, 2008
9,349 428 180
Omutwale kwa Kitaalamu ilo laitwa DESA.
Yaani piga ua galagaza as long as unajibu kichwani uku kwingine ni koforge tuu ili mradi utally na jibu
 
GeniusBrain

GeniusBrain

JF-Expert Member
Joined
Nov 3, 2010
Messages
4,321
Likes
19
Points
135
GeniusBrain

GeniusBrain

JF-Expert Member
Joined Nov 3, 2010
4,321 19 135
Hujakosea ndio hali halisi halafu wapiga kura tuendelee kuogopa kusema kwa kuwa ccm ni miungu mie hata wakenya hawakutaka yale yatokee ni lazima tujitolee kwa ajili ya ukombozi wa nchi yetu.
Utajitokeza peke yako , mie simo. Mtu ameshindwa kihalali halafu nijitokeza , japokuwa ni mwana CHADEMA
 
Njowepo

Njowepo

JF-Expert Member
Joined
Feb 26, 2008
Messages
9,349
Likes
428
Points
180
Njowepo

Njowepo

JF-Expert Member
Joined Feb 26, 2008
9,349 428 180
Genius vip acha woga mapinduzi hayaji kwa kulala
 
KasomaJr

KasomaJr

JF-Expert Member
Joined
Oct 21, 2010
Messages
344
Likes
13
Points
35
KasomaJr

KasomaJr

JF-Expert Member
Joined Oct 21, 2010
344 13 35
Bogas Brain....shenzi taipu, wewe kibaraka tu huna lolote kafie mbali huko. Unadhani US iliota kama uyoga tu. Ustawi wa jamii yoyote lazima sacrify itokeee. hiyo ni must...otherwise tunadanganyana that is what i know...and its is justified by history itself.
 
kanyagio

kanyagio

JF-Expert Member
Joined
Dec 10, 2009
Messages
987
Likes
45
Points
45
kanyagio

kanyagio

JF-Expert Member
Joined Dec 10, 2009
987 45 45
njowepo nimependa signature yako ""The jaws of power are always open to devour, and her arm is always stretched out, if possible, to destroy the freedom of thinking, speaking, and writing."John Adams


ila CCM wajue hawatatawala milele.. kizazi hiki kitazidi kuwa na chuki..... let us wake up, siyo kesho bali sasa!! tupiganie nchi yetu.. kama Mwl. Nyerere alivyofanya.. nchi imekamatwa na wakoloni.... tunatakiwa tuwatoe wakoloni hawa..

na nyie mnaoshabikia CCM ni vema mrudi nyuma na kutafakari tena na tena na tena!!!


 
Njowepo

Njowepo

JF-Expert Member
Joined
Feb 26, 2008
Messages
9,349
Likes
428
Points
180
Njowepo

Njowepo

JF-Expert Member
Joined Feb 26, 2008
9,349 428 180
Naona at late hours wameona haya wameiludisha jimbo la Kilombero.
Kesho unaweza sikia la Segerea nalo limerudi imekuwa sio kura tena bali ni utashi wa JK na NEC kweli hii ndo Tz Democracy
 
J

jensen

Member
Joined
Oct 31, 2010
Messages
22
Likes
0
Points
0
J

jensen

Member
Joined Oct 31, 2010
22 0 0
WASHKAJI BILA MASWALI NILIKUWA NAWAZA HIVYOHIVYO THATs WAY JANA KINANA kibaraka ALITOKA NA KUTANGAZA HAZARANI,NIKAJUA IMEKWISHA. I WAS LIKE DAMN! FxxxK KINANA HE HIS SON OF THE BxxxCH.
 
P

Pagi Ong'wakabu

Member
Joined
Sep 15, 2010
Messages
53
Likes
0
Points
0
P

Pagi Ong'wakabu

Member
Joined Sep 15, 2010
53 0 0
Yeah, tuna kila sababu ya kuamini lilitoka agizo kali "NO MORE WAPINZANI"
WaTZ tumewapa nafasi muhimu kwa watu wenye uraia wenye utata hivyo maamuzi na ushauri wanaotoa kwa watawala wa nji hii si wa kizalendo bali ni ya kukandamiza raia. Utawala bora hauna nafasi maamuzi magumu ikiwa ni pamoja na kuwalazimisha wakurugenzi wa jiji miji wilaya kuchakachua matokeo ya uchaguzi pasipo na ridhaa ya wapiga kura. Maamuzi magumu hutolewa na yeyote ali mradi ni mwanafamilia au awe na uhusiano na BMW wamo Makambaa RA EL RIZ MIRA....KINAMA spika mtarajiwa
 
afroPianist

afroPianist

Member
Joined
Nov 3, 2010
Messages
86
Likes
0
Points
0
afroPianist

afroPianist

Member
Joined Nov 3, 2010
86 0 0
Naona at late hours wameona haya wameiludisha jimbo la Kilombero.
Ni kweli hiyo? If this is true, then it's an [FONT=&quot]upswing to my day.
[/FONT] Please confirm if you are sure and the source please (I hope it's not ITV cos it seems they had "mistaken" and changed the report in favor of CCM).
 

Forum statistics

Threads 1,205,503
Members 457,953
Posts 28,196,111