Jana kulikuwa na nini hadi matangazo ya mpira yalikatishwa?

Lombo

JF-Expert Member
Jan 21, 2011
4,299
2,000
Salamu,
Jana mida ya Saa 1 hivi nikiwa live TBC Radio,nikisikiliza matangazo ya mpira wa Simba na RUVU, MATANGAZO YALIKATIZWA GHAFLA NA KUJIUNGA NA IKULU ! Kwa kuwa mimi TBC huwa nasikiliza mpira pekee ,nilijofanya nikuhamia kituo kituo kingine ,na kuendelea na uhondo!
Ila asubuhi hii uzalendo umenirejea kidogo...nikajiulize hivi kulikuwa na nini Ikulu,kila naye muuulize hajui ! Nikaona nije huku kwenye kisima cha habari ...nijue Mheshimiwa Mtukufu Rais ,Mpendwa alikuwa na ujumbe gani mida hiyo!?/
 

msondomba

JF-Expert Member
Jul 29, 2015
1,350
2,000
Salamu,
Jana mida ya Saa 1 hivi nikiwa live TBC Radio,nikisikiliza matangazo ya mpira wa Simba na RUVU, MATANGAZO YALIKATIZWA GHAFLA NA KUJIUNGA NA IKULU ! Kwa kuwa mimi TBC huwa nasikiliza mpira pekee ,nilijofanya nikuhamia kituo kituo kingine ,na kuendelea na uhondo!
Ila asubuhi hii uzalendo umenirejea kidogo...nikajiulize hivi kulikuwa na nini Ikulu,kila naye muuulize hajui ! Nikaona nije huku kwenye kisima cha habari ...nijue Mheshimiwa Mtukufu Rais ,Mpendwa alikuwa na ujumbe gani mida hiyo!?/
Kulikua na Korosho
 

MO11

JF-Expert Member
Mar 23, 2014
17,508
2,000
Simba walikuwa wanamuAMBER RUTTY mtu
hutakiwi kutangaza live utafungiwa na Tisiaraei
 

NIYOMBARE

JF-Expert Member
Aug 26, 2016
3,735
2,000
Tbc ina utahira kabisa aloo yani unakatisha matangazo ya mpira unaweka upuuzi wa jiwe kutafuta kiki. fwack
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom