JamiiForums kuwa na waangalizi katika uchaguzi mkuu | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

JamiiForums kuwa na waangalizi katika uchaguzi mkuu

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Kaa la Moto, Oct 22, 2010.

  1. Kaa la Moto

    Kaa la Moto JF-Expert Member

    #1
    Oct 22, 2010
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 7,666
    Likes Received: 166
    Trophy Points: 160
    Wana jf nilimsikia mkurugenzi wa kituo cha kisheria na haki za binadamu akitaja JF kama moja ya taasisi zitakazotoa waangalizi wakati wa uchaguzi mkuu.

    Nilisikia JF itatoa watu 60 watakaojiunga na wa taasisi nyingine wakati wa uchaguzi hapo 31.10.

    Je wewe utakuwa mmoja wao?
     
  2. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #2
    Oct 22, 2010
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,297
    Likes Received: 381
    Trophy Points: 180
    On a serious note kuna haja ya kuunga mkono ilo
     
  3. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #3
    Oct 22, 2010
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,172
    Likes Received: 862
    Trophy Points: 280
    chodechode wana JF tuitumie hii nafasi ingawa hata wasingetupa tarifa tungezi toa tu....sipati picha tarehe 31-10-mida kama hii hapa JF itakuwa je
     
  4. F

    Froida JF-Expert Member

    #4
    Oct 22, 2010
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 7,900
    Likes Received: 1,328
    Trophy Points: 280
    Mimi ni mmoja wapo lakini sio kupitia LHRC tuliomba Tume na kupitishwa
     
  5. T

    The King JF-Expert Member

    #5
    Oct 22, 2010
    Joined: Oct 20, 2010
    Messages: 357
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Patakuwa pamefurika kupita kiasi. Popote ulipo mwanajamii hakikisha unashiriki katika kulinda kura kwa kila hali. Jiandae na camera yako, hata kama ni ya simu, kuchukua picha mara moja ya tukio lolote ambalo si kawaida na kuzitundika hapa.
     
  6. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #6
    Oct 23, 2010
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 158,305
    Likes Received: 417,643
    Trophy Points: 280
    Watakaobahatika kwenda waende maeneo ambayo waangalizi hawapo na wakae mpaka wajue matokeo na kuhakikisha yamebandikwa ukutani..................wasiwe watalii kama hawa wa kimataifa ambao hupitapita tu na hawasubiri kumla ng'ombe wote wanabakiza mkia bila ya kujua hapo ndiyo dhambi kubwa hufanyika....kuhesabu kura na kubandika matokeo yake..............
     
  7. Kichuguu

    Kichuguu Platinum Member

    #7
    Oct 23, 2010
    Joined: Oct 11, 2006
    Messages: 7,202
    Likes Received: 864
    Trophy Points: 280
    Ningependa kufanya hivyo ila kwa vila sijawa na uhakika wa safari yangu ya kurudi Dar, inawezekana nikawa naondoka mchana ule ule baada ya kupiga kura wakati usimamizi unakuhitaji mtu ukae pale mpaka matokea ya kuhesabu kura yamekwisha.
     
  8. Pascal Mayalla

    Pascal Mayalla JF-Expert Member

    #8
    Oct 23, 2010
    Joined: Sep 22, 2008
    Messages: 24,573
    Likes Received: 18,461
    Trophy Points: 280
    Ni kweli, wengi wetu tunaunga mkono hii hoja, na miongoni mwetu humu humu jf, wako members ambao tayari ni waangalizi kupitia taasisi mbalimbali na miongoni mwao, wapo kwenye kundi la waangalizi wa kimataifa, hivyo naamini wote wataiupdate jf as much as they can
     
  9. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #9
    Oct 23, 2010
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,236
    Likes Received: 308
    Trophy Points: 180
    Good note...For that matter we shall get a witnessed word from horse's mouth!
    Kimsingi kila mtu na hasa mwana JF ana jukumu hilo, maana tutatakiwa wote hatimaye kutoa taarifa kwa maeneo yetu!
     
  10. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #10
    Oct 23, 2010
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,357
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135

    aaaaaaaa,sio mfurike hapa toka asubuhi kupiga domo badala mkapige kura,au wenzetu mko mbali mnapiga kelele za kampeni ambazo hazisaidiiii?
    Tunataka sanduku la kura lijae kura,sio jf ijae kura za maoni afu hamfanyi chochote kama mko mbali rudini home mfanye mabadililko sio kila siku tap tap tap tap kwenye computer
     
  11. Geza Ulole

    Geza Ulole JF-Expert Member

    #11
    Oct 23, 2010
    Joined: Oct 31, 2009
    Messages: 11,067
    Likes Received: 3,999
    Trophy Points: 280
    kumbee mziki wa JF unakubalikaaa.. maana kuna watu huwa wanakandia ati kijiwe cha CHADEMA? hii ni "house of Great Thinkers"
     
  12. tzjamani

    tzjamani JF-Expert Member

    #12
    Oct 23, 2010
    Joined: Oct 9, 2010
    Messages: 997
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Jamani mlioko Bongo hakikisheni mnawabana jamaa wa NEC, na vyombo vyote vya dola. Usione rahisi kuachia tonge mdomo. CCM wanajua utamu wa madaraka. kwa hiyo hawako tayari kuachia kilani hivyo.
     
  13. B

    Bulesi JF-Expert Member

    #13
    Oct 23, 2010
    Joined: May 14, 2008
    Messages: 6,447
    Likes Received: 414
    Trophy Points: 180

    Hiki ni kijiwe cha WAZALENDO , WENYE NCHI NA WAFIA NCHI!!!
     
  14. M

    Mp Kalix2 JF-Expert Member

    #14
    Oct 23, 2010
    Joined: Oct 4, 2010
    Messages: 5,227
    Likes Received: 1,153
    Trophy Points: 280
    Big up bro.Wana JF waelewe kupiga kura lazima ufike kituoni, labda 2060 tutakuwa kwenye mfumo kama huu wa kutumia mtandao kupiga kura.Ila kuipa ushindi Chadema mwaka huu upigaji kura kupitia mtandaoni 2020 will be must!!.
    If your able to check your Registration Status through NEC Web why Not vote too?
     
  15. Mlachake

    Mlachake JF-Expert Member

    #15
    Oct 23, 2010
    Joined: Oct 13, 2009
    Messages: 2,920
    Likes Received: 619
    Trophy Points: 280
    Kwani ushamaliza mafunzo ya kuchakachua matokeo? Ningekua nakufahamu phisically na Centre utakayokua lazima ningekuja kulinda.
     
  16. MTWA

    MTWA JF-Expert Member

    #16
    Oct 23, 2010
    Joined: Aug 5, 2009
    Messages: 1,024
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    Naitamania nafasi hiyo sana, kwamaana mwaka huu watu, majeshi, na vyombo vya serikali na wanazi wa ccm wengi tu lazima waumbuke kwa mipango yao itakayowatafuna.
    wao wenyewe wanasalitiana halafu wamezidiwa

    Natamani kuwa mwagalizi ili haki itendeke
     
  17. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #17
    Oct 23, 2010
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 39,373
    Likes Received: 19,611
    Trophy Points: 280
    e bwanae ningekugongea thanks sema hii kitu nnayotumia hapa iph 4 haina kitufe cha kukugongea
     
  18. Kaa la Moto

    Kaa la Moto JF-Expert Member

    #18
    Oct 23, 2010
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 7,666
    Likes Received: 166
    Trophy Points: 160
    Mie nitakuwa wakala wa chama changu. Ole wake mtu alete deal za kijinga. Nitamchomoa figo moja hapo hapo kituoni. Bahati nzuri nina mafunzo ya kun fu.
    Nitajaribu sana kuleta habari zakituoni kwangu

     
  19. sijui nini

    sijui nini JF-Expert Member

    #19
    Oct 23, 2010
    Joined: Sep 29, 2010
    Messages: 2,382
    Likes Received: 306
    Trophy Points: 180
    :thumb::thumb::thumb:
     
  20. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #20
    Oct 23, 2010
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,709
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Good note and a good one
     
Loading...