Jamii Forums: JIWE lililokataliwa na waashi lakini sasa ndilo jiwe kuu na Msingi wa Habari Tanzania | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jamii Forums: JIWE lililokataliwa na waashi lakini sasa ndilo jiwe kuu na Msingi wa Habari Tanzania

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Dr.Mbura, Mar 19, 2013.

  1. D

    Dr.Mbura Senior Member

    #1
    Mar 19, 2013
    Joined: Jun 30, 2009
    Messages: 135
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Wana JamiiForums, mnakumbuka vizuri jinsi mtandao huu ulivyopingwa vikali na watesi wa haki za binadamu hapa Tanzania (CCM na Serkali yake) tangia misingi yake yaani JamboForums.

    Serikali na Taasisi zake karibia zote hasa JESHI la polisi lilikuwa mstari wa mbele kusema hii JF ni ya wahuni bila kusahau viongozi wengi wa serikali wakiwepo wabunge wa CCM kama MAMA G. LWAKATARE aliyetaka JamiiForums ifungiwe.

    Leo hii tunaona mkurugenzi wa usalama wa CHADEMA yuko mahakamani tena serikali ikidai ina ushaidi kutoka JamiiForums.

    Swali langu ni lini Serikali ilitangaza kuwa JamiiForums siyo chombo cha wahuni tena?

    Je, sitakuwa sahihi kusema kuwa JamiiForums ni jiwe lililokataliwa na waashi ambalo sasa ni jiwe kuu la pembeni?

    :tape2:
     
  2. Z

    ZeMarcopolo JF-Expert Member

    #2
    Mar 19, 2013
    Joined: May 11, 2008
    Messages: 13,579
    Likes Received: 461
    Trophy Points: 180
    Wanaosema JF ni chombo cha wahuni ni watu wasijua kinavhoendelea...
     
  3. NATA

    NATA JF-Expert Member

    #3
    Mar 19, 2013
    Joined: May 10, 2007
    Messages: 4,516
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Hawana lolote waacha kufanya kazi ya kutafuta waharifu wanakaa kuangalia upepo wa mitandaoni. too low kwa intelejensia!
     
  4. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #4
    Mar 19, 2013
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 26,395
    Likes Received: 9,326
    Trophy Points: 280
    Hahahahaa huo ndio ukweli wanashinda kutwa nzima humu wala hata hawalali ujue.....
     
  5. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #5
    Mar 19, 2013
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,829
    Likes Received: 252
    Trophy Points: 180
    stone that they build refuse, will always be the head corner stone!
     
  6. master peace

    master peace JF-Expert Member

    #6
    Mar 19, 2013
    Joined: Dec 19, 2012
    Messages: 1,454
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mkuu ukweli unabaki pale pale, CCM kwa ujumla wao hakuna hata mmoja wao mwenye akili timamu.
     
  7. W

    Walas Ba JF-Expert Member

    #7
    Mar 19, 2013
    Joined: Sep 6, 2012
    Messages: 2,969
    Likes Received: 437
    Trophy Points: 180
    Naona leo umewah kunywa chai
     
  8. K

    Kilaza JF-Expert Member

    #8
    Mar 19, 2013
    Joined: Feb 28, 2013
    Messages: 3,324
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 0
    mkuu hii English ni noma umewafunika
     
  9. K

    Kilaza JF-Expert Member

    #9
    Mar 19, 2013
    Joined: Feb 28, 2013
    Messages: 3,324
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 0
    Ukiugusa ukweli (udhaifu wa serekali) ambao serekali hawaupendi basi lazima uwe muhuni
     
  10. Ranks

    Ranks JF-Expert Member

    #10
    Mar 19, 2013
    Joined: Oct 21, 2012
    Messages: 2,527
    Likes Received: 775
    Trophy Points: 280
    Wanlamba tapishi,mh,kinyaa.
     
  11. pmwasyoke

    pmwasyoke JF-Expert Member

    #11
    Mar 19, 2013
    Joined: May 27, 2010
    Messages: 3,567
    Likes Received: 167
    Trophy Points: 160
    Kuna watakaokwambia kasoro Makufuli na Mwakyembe
     
  12. M

    Mbalamwezi JF-Expert Member

    #12
    Mar 19, 2013
    Joined: Sep 30, 2007
    Messages: 803
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 45
    Watu wetu wengi wamekuwa wakipuuza nguvu ya social media, ama kwa kutojua, au kwa ulevi wa madaraka. Social media, kwa mfano JF, zimeongeza sana upana wa upashanaji habari kwa mfumo huu wa social journalism. Hatua hii inaweka sana shinikizo kwa viongozi kuwa wanawajibika kwa wananchi, na hili ndilo linalowapa sana shida...kuwa accountable to wananchi.

    Social media ndiyo iliyochangia sana kujulikana, na hatimaye kuwajibishwa kwa walioshiriki sakata la EPA; huo ni mgano mmoja tu mkubwa. Katika nchi za Afrika Kaskazini na sehemu ya Uarabuni, social media imechangia sana kuleta vuguvugu na mabadiliko ya kisiasa, hata kuangushwa kwa tawala ambazo haikufikirika kuwa kuna siku zitaanguka...

    Ukiangalia idadi ya wanachama wa JF, (118,935 19-March 2013) na kwamba kwa wakati mmoja thread inaweza kuwa na watu zaidi ya 200 wa kaliba tofauti wakijadili jambo, ni ushahidi tosha kuwa mtandao huu una nguvu kubwa ambayo haipaswi kubezwa.

    Wanaoibeza, ni wale wasiotaka kukosolewa, wasiotaka mabadiliko...na hatimaye mabadiliko huwatupa nje ya ulingo...
     
  13. c

    cencer09 JF-Expert Member

    #13
    Mar 19, 2013
    Joined: Oct 19, 2012
    Messages: 2,293
    Likes Received: 464
    Trophy Points: 180
    teh teh you've made my day
     
  14. ZionGate

    ZionGate JF-Expert Member

    #14
    Mar 19, 2013
    Joined: Oct 17, 2012
    Messages: 4,544
    Likes Received: 178
    Trophy Points: 160
    Mkuu hapo kwenye lugha kwel we mbaya hahahaaaaaaaa swahil english.
     
  15. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #15
    Mar 19, 2013
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,128
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 160
    Kwa hiyo kwa kuwa JF inawasulubu ulitaka wasiitumie kumsulubu??

    Kwani wee hujui fitna? Adui mwombee njaa tena akipanda mchicha uwe bangi ndio theory iliyokuwa inatumika
     
  16. The Don

    The Don JF-Expert Member

    #16
    Mar 19, 2013
    Joined: Dec 2, 2011
    Messages: 3,454
    Likes Received: 139
    Trophy Points: 160
    Ni kibaya pale kinapofichua uozo wa serikali lakini kwa mengine lazima washupalie
     
  17. c

    cencer09 JF-Expert Member

    #17
    Mar 19, 2013
    Joined: Oct 19, 2012
    Messages: 2,293
    Likes Received: 464
    Trophy Points: 180
    magufuli mwizi wa nyumba za serikali,Mwakyembe unakumbuka alivyosema wakati wa sakata Richmond kuwa kama wakisema ukweli wote serikali inaweza ikaanguka.Ili asiseme wakaamua kumfix alivyochomoka wakaamua kumpa uwaziri,kimya.Kuna msafi ccm?my ...
     
  18. Lizaboni

    Lizaboni JF-Expert Member

    #18
    Mar 19, 2013
    Joined: Feb 21, 2013
    Messages: 33,596
    Likes Received: 13,413
    Trophy Points: 280
    umemjibu vyema sana.
     
  19. Lizaboni

    Lizaboni JF-Expert Member

    #19
    Mar 19, 2013
    Joined: Feb 21, 2013
    Messages: 33,596
    Likes Received: 13,413
    Trophy Points: 280
    teh teh teh teh, kidhungu cha tuition hicho, utasikia "goodmorning thank u teacher hata kama saa nane mchana "
     
  20. Omutwale

    Omutwale JF-Expert Member

    #20
    Mar 19, 2013
    Joined: Feb 4, 2008
    Messages: 1,429
    Likes Received: 81
    Trophy Points: 145
    Hofu ni pale wasiojua dhana ya Conduit Media inavyofanya kazi bila upendeleo wa kiitikadi, kidini, kikanda wala kikabila ndani ya JF watakapo badili uelekeo wa mashambulizi yao kutoka kwa Serikali ya Chama Dhalimu na kuelekeza kwa Wamiliki wa JF. Baadhi yetu tulikwishajipa hati miliki ya aina ya mijadala na ushahidi wa kuwekwa hapa JF. Yakija yale yaliyokinyume na mapenzi yetu, hata kama ni ukweli tunahisi ama Mtu kununuliwa au kuonewa!
     
Loading...