Jamii forum yataka kunivunjia ndoa


P

Peter Kings

Member
Joined
Nov 6, 2010
Messages
11
Likes
0
Points
0
P

Peter Kings

Member
Joined Nov 6, 2010
11 0 0
Nimekaa Jamvini takribani miezi miwili ila naona maisha yangu ya ndoa yako matatani. Nachelewa sana kutoka kwenye shughuli zangu, ila nikifika nikisha pata chakula cha jioni nahamia kwenye laptop na kuhangaika kwenye jamii forum mpaka alfajiri. Mama hajapata haki yake tangu nijiunge na jamii forum. Nikisha kaa sibanduki mpaka alfajiri. Mida hiyo nikiomba mzigo mama hataki anasema kumekucha.

Naomba MODS mnitoe kwenye forum yenu nisije nikavunja ndoa yangu.

Byeeee.
 
Zipuwawa

Zipuwawa

JF-Expert Member
Joined
Nov 28, 2010
Messages
3,051
Likes
96
Points
145
Zipuwawa

Zipuwawa

JF-Expert Member
Joined Nov 28, 2010
3,051 96 145
Jaribu kuwa na Ratiba JF isiwe sababu ya wewe kutotimiza haki ya Ndoa....angalia usije megewa na wenzio wasio kuwa busy.tafuta muda wa JF na familia yako kwa ujumla.
 
Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined
May 15, 2006
Messages
80,765
Likes
46,164
Points
280
Age
28
Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined May 15, 2006
80,765 46,164 280
Mkeo hayupo humu?
 
Mbu

Mbu

JF-Expert Member
Joined
Jan 11, 2007
Messages
12,736
Likes
269
Points
180
Mbu

Mbu

JF-Expert Member
Joined Jan 11, 2007
12,736 269 180
Nimekaa Jamvini takribani miezi miwili ila naona maisha yangu ya ndoa yako matatani. Nachelewa sana kutoka kwenye shughuli zangu, ila nikifika nikisha pata chakula cha jioni nahamia kwenye laptop na kuhangaika kwenye jamii forum mpaka alfajiri. Mama hajapata haki yake tangu nijiunge na jamii forum. Nikisha kaa sibanduki mpaka alfajiri. Mida hiyo nikiomba mzigo mama hataki anasema kumekucha.

Naomba MODS mnitoe kwenye forum yenu nisije nikavunja ndoa yangu.

Byeeee.
...aiy---yaaaahhh! Self discipline inasumbua...
huenda hata Mods wakiku Ban, utakuja na ID nyingine,...!
Pole sana,....
 
afrodenzi

afrodenzi

Platinum Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
18,164
Likes
2,463
Points
280
afrodenzi

afrodenzi

Platinum Member
Joined Nov 1, 2010
18,164 2,463 280
mmmmhhhh bwana we nadhini kila mtu huku anamajukumu kama yako na familia...
ila cha muhimu nikujaribu ku control muda wako..
muda ambao unatakiwa ku spent na bibie fanya hivyo...
na kama unawatoto na wao wape mda wao pia....
jaribu sana kuiweka familia mbele....
mmmmhhh tena wakati wa usiku ndo usiingie kabisa huku....
huo ndo muda wa wekupata raha zaidi ya ambayo utaipata hapa kweye JF..
take easy, take it slow, and take care....:party:
 
Abdulhalim

Abdulhalim

JF-Expert Member
Joined
Jul 20, 2007
Messages
16,510
Likes
196
Points
160
Abdulhalim

Abdulhalim

JF-Expert Member
Joined Jul 20, 2007
16,510 196 160
Duh..mkuu no pun intended lakini wewe ni limbukeni.
 
Mtazamaji

Mtazamaji

JF-Expert Member
Joined
Feb 29, 2008
Messages
5,971
Likes
44
Points
0
Mtazamaji

Mtazamaji

JF-Expert Member
Joined Feb 29, 2008
5,971 44 0
Kama ndoa inaushida kwa kisingizio cha jf basi hata kazi uko ofisini hufanyi unhitaji kuustafishwa.
 
Questt

Questt

JF-Expert Member
Joined
Oct 8, 2009
Messages
3,013
Likes
30
Points
135
Questt

Questt

JF-Expert Member
Joined Oct 8, 2009
3,013 30 135
Kifupi wewe Ni mjinga....jielimishe mwenyewe uelimike........
 
Mtoto wa Kishua

Mtoto wa Kishua

JF-Expert Member
Joined
Oct 15, 2009
Messages
832
Likes
57
Points
45
Mtoto wa Kishua

Mtoto wa Kishua

JF-Expert Member
Joined Oct 15, 2009
832 57 45
Hauna lolote , wewe una kicheche unachomalizia haja zako, ukifika home unamuona mkeo taka taka na kwa sababu net is so addictive basi una kaa online kumkwepa mkeo.
 
K

kijiichake

JF-Expert Member
Joined
Oct 13, 2010
Messages
284
Likes
1
Points
33
Age
38
K

kijiichake

JF-Expert Member
Joined Oct 13, 2010
284 1 33
Mimi sikubaliani na mada hii ingawa sipendi kutema cheche kama na wengine waliogadhabishwa ila naomba nitumie kauli ya busara na kizalendo kukushauri ndugu yangu. Hakuna haja ya kuwaomba jf wakufute ila unaweza ukahamua usiwashe laptop yako wala kutokuingia internet na hautaona wala kusikia jamii forums wakikuuliza mbona hujaja leo? Mimi huwa nakawia hata miezi minne bila kwenda internet kusoma magazeti kuangalia tvs na hata kusikiliza radio, na hakuna m2 anae nihukumu sembuse wewe na jf kaka jihukumu mwenyewe kwa kwenda bar kupata beer kwa pesa yako mwenyewe bila kulazimishwa.
 
BLUE BALAA

BLUE BALAA

JF-Expert Member
Joined
Nov 30, 2010
Messages
936
Likes
59
Points
45
BLUE BALAA

BLUE BALAA

JF-Expert Member
Joined Nov 30, 2010
936 59 45
Naomba namba ya mkeo niwasiliane nae. Hujapiga mashine miezi miwili kisa jamii forum? Mlete tukusaidie kaka
 
B

Brandon

JF-Expert Member
Joined
Oct 8, 2010
Messages
336
Likes
3
Points
0
B

Brandon

JF-Expert Member
Joined Oct 8, 2010
336 3 0
mimi sikubaliani na mada hii ingawa sipendi kutema cheche kama na wengine waliogadhabishwa ila naomba nitumie kauli ya busara na kizalendo kukushauri ndugu yangu. Hakuna haja ya kuwaomba jf wakufute ila unaweza ukahamua usiwashe laptop yako wala kutokuingia internet na hautaona wala kusikia jamii forums wakikuuliza mbona hujaja leo? Mimi huwa nakawia hata miezi minne bila kwenda internet kusoma magazeti kuangalia tvs na hata kusikiliza radio, na hakuna m2 anae nihukumu sembuse wewe na jf kaka jihukumu mwenyewe kwa kwenda bar kupata beer kwa pesa yako mwenyewe bila kulazimishwa.
well said, hope itamsaidia.
 
TIMING

TIMING

JF-Expert Member
Joined
Apr 12, 2008
Messages
21,829
Likes
150
Points
160
TIMING

TIMING

JF-Expert Member
Joined Apr 12, 2008
21,829 150 160
...aiy---yaaaahhh! Self discipline inasumbua...
huenda hata Mods wakiku Ban, utakuja na ID nyingine,...!
Pole sana,....
Kamanda... this is what we call blame it on the rain or sunshine

Mapungufu yake anaseingizia JF

LOL
 
Lekanjobe Kubinika

Lekanjobe Kubinika

JF-Expert Member
Joined
Dec 6, 2006
Messages
3,065
Likes
30
Points
135
Lekanjobe Kubinika

Lekanjobe Kubinika

JF-Expert Member
Joined Dec 6, 2006
3,065 30 135
Kifupi wewe Ni mjinga....jielimishe mwenyewe uelimike........
Na ndio maana kaja hapa ili aondoe ujinga wake wewe umsaidie. Hapo hujamsaidia bado. Sasa nani zaidi ya mwenzake hapo??
 
Humphnicky

Humphnicky

JF-Expert Member
Joined
Dec 1, 2010
Messages
1,878
Likes
606
Points
280
Humphnicky

Humphnicky

JF-Expert Member
Joined Dec 1, 2010
1,878 606 280
Je kweli we ni rijali?
Nimekaa Jamvini takribani miezi miwili ila naona maisha yangu ya ndoa yako matatani. Nachelewa sana kutoka kwenye shughuli zangu, ila nikifika nikisha pata chakula cha jioni nahamia kwenye laptop na kuhangaika kwenye jamii forum mpaka alfajiri. Mama hajapata haki yake tangu nijiunge na jamii forum. Nikisha kaa sibanduki mpaka alfajiri. Mida hiyo nikiomba mzigo mama hataki anasema kumekucha.

Naomba MODS mnitoe kwenye forum yenu nisije nikavunja ndoa yangu.

Byeeee.
 
PakaJimmy

PakaJimmy

JF-Expert Member
Joined
Apr 29, 2009
Messages
16,231
Likes
346
Points
180
PakaJimmy

PakaJimmy

JF-Expert Member
Joined Apr 29, 2009
16,231 346 180
Nimekaa Jamvini takribani miezi miwili ila naona maisha yangu ya ndoa yako matatani. Nachelewa sana kutoka kwenye shughuli zangu, ila nikifika nikisha pata chakula cha jioni nahamia kwenye laptop na kuhangaika kwenye jamii forum mpaka alfajiri. Mama hajapata haki yake tangu nijiunge na jamii forum. Nikisha kaa sibanduki mpaka alfajiri. Mida hiyo nikiomba mzigo mama hataki anasema kumekucha.

Naomba MODS mnitoe kwenye forum yenu nisije nikavunja ndoa yangu.

Byeeee.
Acha uwongo!
Mbona kwa miezi hiyo mi2 una posti 10 tu, huku ukilalama kwamba unakesha hapa, ina maana wewe huchangii kitu...sasa huwa unafanya nini, au huwa upo kule kwa Maria-Rozina?
Mpende mkeo bana...JF uliikuta na utaiacha!
 
Dena Amsi

Dena Amsi

R I P
Joined
Aug 17, 2010
Messages
13,129
Likes
268
Points
160
Dena Amsi

Dena Amsi

R I P
Joined Aug 17, 2010
13,129 268 160
Walewale wakusingizia vitu eti JF inakufanya usimpe haki yake mkeo?? Acha visingizio bwana wewe una kichenchede huko unamaliza haki yako halafu ukija home unajidai eti uko busy na laptop wizi mtupu huna lolote.
 
Kimey

Kimey

JF-Expert Member
Joined
Mar 25, 2009
Messages
4,119
Likes
10
Points
135
Kimey

Kimey

JF-Expert Member
Joined Mar 25, 2009
4,119 10 135
Acha uwongo!
Mbona kwa miezi hiyo mi2 una posti 10 tu, huku ukilalama kwamba unakesha hapa, ina maana wewe huchangii kitu...sasa huwa unafanya nini, au huwa upo kule kwa Maria-Rozina?
Mpende mkeo bana...JF uliikuta na utaiacha!
hahaha kuna watu hawabanduki kule lol..Maria rozina kiboko!
 
MwanajamiiOne

MwanajamiiOne

Platinum Member
Joined
Jul 24, 2008
Messages
10,476
Likes
94
Points
145
MwanajamiiOne

MwanajamiiOne

Platinum Member
Joined Jul 24, 2008
10,476 94 145
Nimekaa Jamvini takribani miezi miwili ila naona maisha yangu ya ndoa yako matatani. Nachelewa sana kutoka kwenye shughuli zangu, ila nikifika nikisha pata chakula cha jioni nahamia kwenye laptop na kuhangaika kwenye jamii forum mpaka alfajiri. Mama hajapata haki yake tangu nijiunge na jamii forum. Nikisha kaa sibanduki mpaka alfajiri. Mida hiyo nikiomba mzigo mama hataki anasema kumekucha.

Naomba MODS mnitoe kwenye forum yenu nisije nikavunja ndoa yangu.

Byeeee.
Wewe lazimas utakuwa ulikuwa unazama PM au kulewa wakubwa.... haiwezekani upende siasa, kiasi hicho.

mods hebu ban hii semegi
 
Ngongo

Ngongo

JF-Expert Member
Joined
Sep 20, 2008
Messages
12,431
Likes
4,113
Points
280
Ngongo

Ngongo

JF-Expert Member
Joined Sep 20, 2008
12,431 4,113 280
Duh Post kumi unaleta longo longo acha kuisingizia JF,ingekuwa Ruta wa Arusha ningeelewa kidogo.
 

Forum statistics

Threads 1,235,671
Members 474,707
Posts 29,230,185