James Mwakibinga amuomba radhi Emanuel Nchimbi kwa kumchafua, ametubu hatarudia

figganigga

JF-Expert Member
Oct 17, 2010
16,672
2,000
Heshima kwenu wakuu,

Tarehe 16 Mwezi wa nane 2016 kuna mwanaccm aitwaye Mwakibinga, alitoa taarifa ya kumchafua Emanuel Chimbi. Taarifa yenyewe ni hii=>UVCCM wapinga wenzao kutumbuliwa na Kamati Kuu ya UVCCM, Wamvaa Mh Nchimbi

Baadae Emanuel Nchimbi akamtaka Mwakibinga alotoa hiyo taarifa amuombe radhi na kumlipa kiasi cha Bil 2 kama gharama za kumchafua.=>Dr. Emmanuel Nchimbi: Ninamtaka Mwakibinga aniombe radhi na kunilipa bilioni 2 kwa kuniita mwizi

Sasa leo naona jamaa katekeleza Matakwa ya Nchimbi. Jameni Vijana, acheni kukurupuka.
0cd8dbbc-3683-459a-a200-d92b63151902 (1).jpg
6fa6fbba-2292-48e5-b5fc-b9c50fb8d535.jpg

CC: Lizaboni , Tulime , Elli
 

VUTA-NKUVUTE

JF-Expert Member
Nov 25, 2010
6,066
2,000
Hawa ndiyo wanaoichafua CCM yetu. CCM inaonekana kichaka cha waropokaji na wepesi katika kujenga hoja. Ni aibu kwa Mwakibinga pamoja na wengine wenye hulka kama yake. LAKINI, ni uungwana kuomba msamaha. Ana bahati, angefanywa mbaya Mahakamani.

Mzee Tupatupa
 

Lizaboni

JF-Expert Member
Feb 21, 2013
33,871
2,000
Hawa ndiyo wanaoichafua CCM yetu. CCM inaonekana kichaka cha waropokaji na wepesi katika kujenga hoja. Ni aibu kwa Mwakibinga pamoja na wengine wenye hulka kama yake. LAKINI, ni uungwana kuomba msamaha. Ana bahati, angefanywa mbaya Mahakamani.

Mzee Tupatupa
Wanaandika kwa kuropoka ili kutafuta vyeo. Lizaboni ndipo anapowaacha kwa mbali
 

Lizaboni

JF-Expert Member
Feb 21, 2013
33,871
2,000
Nchimbi usikubali mpelekeshe akulipe afilisike! Kesho tujifunze kuacha kuropoka, kuacha kuambiwa nini cha kusema. uache kuambiwa namna ya kufikiri na chama!
Najua ameandika hapa ili kukwepa rungu la kisheria. Ila ukweli utajulikana soon
 

Daudi Mchambuzi

JF-Expert Member
Nov 25, 2010
48,964
2,000
Wanaandika kwa kuropoka ili kutafuta vyeo. Lizaboni ndipo anapowaacha kwa mbali
Wewe ni mmoja kati ya mwanalumba aliyeshadadia ile taarifa ya mwakibinga anayoikana leo.

Kwa tamko hili mme-surrender kwa Nchimbi kwa kuwa hamna namna nyingine tena.
 

dareda

JF-Expert Member
Oct 12, 2016
222
500
Hawa ndiyo wanaoichafua CCM yetu. CCM inaonekana kichaka cha waropokaji na wepesi katika kujenga hoja. Ni aibu kwa Mwakibinga pamoja na wengine wenye hulka kama yake. LAKINI, ni uungwana kuomba msamaha. Ana bahati, angefanywa mbaya Mahakamani.

Mzee Tupatupa
Nyinyi vijana wote wakurupukaji na waropokaji kama mmemeza moto mdomoni mwisho wenu mwaka huu baada ya uchaguzi wa ndani, nawashauri mjipange kwenda kufanya shughuli zingine za kuwaingizia kipato, uganga njaa wenu na vibaraka wenu wote mwisho July......
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom