james milya wa ccm ahamia cdm | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

james milya wa ccm ahamia cdm

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Kirode, Apr 16, 2012.

  1. Kirode

    Kirode JF-Expert Member

    #1
    Apr 16, 2012
    Joined: Mar 25, 2011
    Messages: 3,575
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Milya wa ccm ahamia chadema sorce, radio five arusha.sasa ivi,
     
  2. KakaJambazi

    KakaJambazi JF-Expert Member

    #2
    Apr 16, 2012
    Joined: Jun 5, 2009
    Messages: 13,939
    Likes Received: 2,100
    Trophy Points: 280
    Pandikizi.
     
  3. MWANAWAVITTO

    MWANAWAVITTO Senior Member

    #3
    Apr 16, 2012
    Joined: Dec 2, 2011
    Messages: 185
    Likes Received: 45
    Trophy Points: 45
    Acha utani wewe mbona nimei-tune na sijasikia
     
  4. Mvaa Tai

    Mvaa Tai JF-Expert Member

    #4
    Apr 16, 2012
    Joined: Aug 11, 2009
    Messages: 5,918
    Likes Received: 1,697
    Trophy Points: 280
    James Milya ni nani? nikumbushe kidogo hili jina ni geni masikioni mwangu.
     
  5. Ngongo

    Ngongo JF-Expert Member

    #5
    Apr 16, 2012
    Joined: Sep 20, 2008
    Messages: 12,056
    Likes Received: 3,416
    Trophy Points: 280
    Hili ni jitu la Lowassa lakini utashangaa atakavyosifiwa kwakuwa kaamia CDM ha ha ha ha.
     
  6. Nicas Mtei

    Nicas Mtei JF-Expert Member

    #6
    Apr 16, 2012
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 11,568
    Likes Received: 96
    Trophy Points: 145
    Pandikizi la kutumwa.
     
  7. MVUMBUZI

    MVUMBUZI JF-Expert Member

    #7
    Apr 16, 2012
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 4,770
    Likes Received: 490
    Trophy Points: 180
    Hii habari naipa doubt kubwa mno kwani huyu jamaa na EL ni watu wa karibu labda useme naye EL anampango wa kuhamia CDM. CDM ni chama makini msikubali kupokea watu walioshindwa kwenye vyama vyao hao ni rotten na mkiwaingiza kwenye meli yetu tu lazima wataleta bakteria za uozo. Watu wa namna hii wanataka kusafisha nyota zao chafu kwa kutumia kitu safi kama CHADEMA;. Lazima tusimame united kusema "HATUDANGANYIKI"
     
  8. qq.com

    qq.com JF-Expert Member

    #8
    Apr 16, 2012
    Joined: Jan 9, 2012
    Messages: 371
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    CDM kuwa makini na huyu jamaa
     
  9. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #9
    Apr 16, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,054
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    Karibu nyumbani mwanakondoo uliyekuwa umepotea.
     
  10. b

    bob malya JF-Expert Member

    #10
    Apr 16, 2012
    Joined: Apr 5, 2012
    Messages: 230
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    arusha ni pagumu kuliko maelezo kuwa ccm.kwani arusha ccm haikubaliki .hawana shida 2tampa ubalozi wa nyumba kumi kwa miaka kumi ili 2jue siyo pandikizi
     
  11. sexologist

    sexologist JF-Expert Member

    #11
    Apr 16, 2012
    Joined: Dec 5, 2010
    Messages: 2,296
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 135
    mamluki huyo..
     
  12. Pukudu

    Pukudu JF-Expert Member

    #12
    Apr 16, 2012
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 2,915
    Likes Received: 639
    Trophy Points: 280
    huyo n wa kumtoa ole sendeka Simanjiro still ni kijana CDM mpeni mafunzo anafaa
     
  13. nashy

    nashy JF-Expert Member

    #13
    Apr 16, 2012
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 679
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    kwa habari za hivi punde ni kwamba mwenyekiti wa UVCCM mkoa wa Arusha, James Ole Millya, amejiengua CCM.

    Source. Mwananchi communications online
     
Loading...