James Mbatia: UKAWA ipo imara, haitasambaratika, akerwa na kauli za Magufuli, CCM

Chilisosi

JF-Expert Member
Oct 19, 2008
3,054
1,195
Anaongea upumbavu tu

Sisi tunataka mdahalo wa wagombea urais, huyo Mbowe akanywe naye chai

Tunataka tumsikie Lowassa mwenyewe
 

mmh

JF-Expert Member
Nov 9, 2010
2,011
2,000
ukawa eti wanataka maridhiano! asa mnaenda kwenye kampeni kwa nn! wacha moto uwake na if you lose you lose all
 

Babeli

JF-Expert Member
Jul 20, 2015
5,503
2,000
Mbatia namuonea huruma sana. Hajui atendalo maskini. Wenzake wamepiga mahela yeye sijui kaambulia nhapi
 

J C

JF-Expert Member
Dec 12, 2013
2,572
2,000
Miongoni mwa mafisadi yalionunua nyumba za serikali ni Sumaye na Lowasa tena sio moja moja! wazomewee!
Ni nani aliyewauzia?. Ukinijibu kura yangu kwa mapadlock asubuhi na mapema 25 october
 

BONGOLALA

JF-Expert Member
Sep 14, 2009
16,518
2,000
Wenye akili timamu watamuelewa Mh.Mbatia.
Ila kwa kuwa lile genge la ccm limeamua kufanya uovu mwisho wao umefika.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom