James Mbatia: "Sisi tumeamua Kuwasamehe Wale wote Waliohusika na Mauaji ya DR.MVUNGI.


Ranks

Ranks

JF-Expert Member
Joined
Oct 21, 2012
Messages
2,597
Likes
866
Points
280
Ranks

Ranks

JF-Expert Member
Joined Oct 21, 2012
2,597 866 280
Nilimtazama Mbatia na Mchungaji wa kanisa wanavyotoa kauli zao kuweza kuwapa wana familia tumaini.,nikawahurumia kwani "ni dhahiri wanadhani wao wako salama."WANASAHAU HISTORIA YA NCHI NYINGINE ZILIZOPITA KUNAKO 'TRACK' HII TUIPITAYO".
 
Mzee

Mzee

JF-Expert Member
Joined
Feb 2, 2011
Messages
13,433
Likes
3,489
Points
280
Mzee

Mzee

JF-Expert Member
Joined Feb 2, 2011
13,433 3,489 280
Mbatia asifikiri Mvungi ni wa NCCR pekee.

Hii tabia ya kusamehe hovyo iishie kwa Mandela tu.
 
Abdillahjr

Abdillahjr

JF-Expert Member
Joined
Oct 3, 2011
Messages
694
Likes
4
Points
0
Abdillahjr

Abdillahjr

JF-Expert Member
Joined Oct 3, 2011
694 4 0
Mbowe kaambiwa apeleke video ya warusha bomu akagoma, ile video ingerahisisha kumbaini muhalifu mapema zaidi. Otherwise polisi bado wanaendelea na uchunguzi. Naye akipatikana hatua za kisheria lazima zifuatwe!

Slaa alitegeshewagwa vinasa sauti hotelini na akaripoti ila hamna kilichofanyika,vipi wauwaji wa Mwakyusa?? Kibanda je?! Ulimboka je??!! Kapuya na saga la ubakaji na kutishia uhai??!!
 
BAK

BAK

JF-Expert Member
Joined
Feb 11, 2007
Messages
82,757
Likes
123,472
Points
280
BAK

BAK

JF-Expert Member
Joined Feb 11, 2007
82,757 123,472 280
Ahsanteeee!!!!

Kwa bomu la Arusha kwenye mkutano wa CHADEMA,mateso ya Ulimboka,wauaji wa Professor Mwakyusa getini kwake,mateso kwa Kibanda etc,mkono wa serikali una urefu wa birika??!! Wacheni propaganda za kipumbavu!!!
 
L

lupe

JF-Expert Member
Joined
Apr 1, 2013
Messages
5,659
Likes
5
Points
0
L

lupe

JF-Expert Member
Joined Apr 1, 2013
5,659 5 0
Mbatia naye mambo yake kama Mandela!!! Nani kampa mamlaka ya kusamehe watu walioa baba wa familia? Anadhani Mvungi yuko more of NCCR than his family!!!

Kama tumeamua hii ni dunia ya kusamehesamehe tu bora tufunge mahakama sasa.
Jamaa una kihere here kama kuku anaye taka kutaga...
 
Tambikeni

Tambikeni

Member
Joined
Mar 11, 2013
Messages
52
Likes
3
Points
15
Age
57
Tambikeni

Tambikeni

Member
Joined Mar 11, 2013
52 3 15
Wambie ukweli mambwiga hao kwani matindikali, mibomu na marisasi ya zanji na bara sheria zilikuwa jembe lenye makali dugi na upande mmoja sio msumeno ongeen huku mkipima cha kusema.
 
Kibanga Ampiga Mkoloni

Kibanga Ampiga Mkoloni

JF-Expert Member
Joined
Aug 9, 2007
Messages
16,642
Likes
3,213
Points
280
Kibanga Ampiga Mkoloni

Kibanga Ampiga Mkoloni

JF-Expert Member
Joined Aug 9, 2007
16,642 3,213 280
Mbatia naye mambo yake kama Mandela!!! Nani kampa mamlaka ya kusamehe watu walioa baba wa familia? Anadhani Mvungi yuko more of NCCR than his family!!!

Kama tumeamua hii ni dunia ya kusamehesamehe tu bora tufunge mahakama sasa.
Ubunge wa kitu maalum mulio mpa unamchanganya.
 
K

Kashishi

JF-Expert Member
Joined
Apr 11, 2010
Messages
1,103
Likes
25
Points
145
K

Kashishi

JF-Expert Member
Joined Apr 11, 2010
1,103 25 145
Eti Anawasamehe?

Anawajua wauaji hao ni kina nani? Walitekeleza mauaji hayo kwa utashi wao wenyewe au kutumwa? Na kama ilikuwa kutumwa basi walitumwa na akina nani kufanya mauji hayo? What was the motives behind the killings?

Na yeye anasamehe kama nani? Na kwa mamlaka ipi? Familia Dr Mvungi ilimwagiza kutoa kauli hiyo ya kuwa wanasamee?.....Naona kama anatafuta umaarufu kwenye msiba ya watu wakati wafiwa bado wakiwa bado wana machungu ya kuomboleza. Wa Tanzania kwa kutafuta kiki kwenye misiba ya watu...Anajitwisha u 'Mandela' wa ku copy na ku paste pasipo hata ku edit:)
 
Noti mpya tz

Noti mpya tz

JF-Expert Member
Joined
Mar 23, 2011
Messages
976
Likes
49
Points
45
Noti mpya tz

Noti mpya tz

JF-Expert Member
Joined Mar 23, 2011
976 49 45
Hata mimi nimeamua kuwasamehe waliowaua Mwangosi, Nyerere, Kolimba, salome mbatia na waliotaka kumuua Mwakyembe, Mengi, Slaa na Mwandosya.
 
nameless girl

nameless girl

JF-Expert Member
Joined
Apr 22, 2012
Messages
3,963
Likes
689
Points
280
nameless girl

nameless girl

JF-Expert Member
Joined Apr 22, 2012
3,963 689 280
Sheria ichukue mkondo wake.
 
don-oba

don-oba

JF-Expert Member
Joined
Dec 8, 2011
Messages
1,387
Likes
27
Points
135
don-oba

don-oba

JF-Expert Member
Joined Dec 8, 2011
1,387 27 135
Lakini Jamhuri haitawasamehe kamwe, mkondo wa sheria utafuatwa na mwisho wahuni wote waliofanya ule unyama watachukuliwa hatua muafaka!
Jamhuri hii ya Tanzania?
 
Ng'wanangwa

Ng'wanangwa

JF-Expert Member
Joined
Aug 28, 2010
Messages
10,690
Likes
1,656
Points
280
Ng'wanangwa

Ng'wanangwa

JF-Expert Member
Joined Aug 28, 2010
10,690 1,656 280
mbatia mnafiki na opportunist. kama mzee mandela angekuwa hai leo hii, asingesema(mbatia) haya.
 
Mohamedi Mtoi

Mohamedi Mtoi

R I P
Joined
Dec 11, 2010
Messages
3,325
Likes
51
Points
0
Mohamedi Mtoi

Mohamedi Mtoi

R I P
Joined Dec 11, 2010
3,325 51 0
Eti Anawasamehe?

Anawajua wauaji hao ni kina nani? Walitekeleza mauaji hayo kwa utashi wao wenyewe au kutumwa? Na kama ilikuwa kutumwa basi walitumwa na akina nani kufanya mauji hayo? What was the motives behind the killings?

Na yeye anasamehe kama nani? Na kwa mamlaka ipi? Familia Dr Mvungi ilimwagiza kutoa kauli hiyo ya kuwa wanasamee?.....Naona kama anatafuta umaarufu kwenye msiba ya watu wakati wafiwa bado wakiwa bado wana machungu ya kuomboleza. Wa Tanzania kwa kutafuta kiki kwenye misiba ya watu...Anajitwisha u 'Mandela' wa ku copy na ku paste pasipo hata ku edit:)
Kiongozi umeuliza maswala ya msingi sana. Huyu bwana alitakiwa asukume hili swala livaliwe njuga na serikali kuhakikisha kuwa haki inatendeka. Yeye anakimbili kusema anasamehe ?huku akijua mauwaji na vitendo vya kutesa, kuteka na kuumiza watu vinashamiri!?

Kusamehe kunakuja baada ya kukomesha vitendo vyote vichafu, huwezi kusema una samehe wakati vitendo hivyo vimekuwa vinajirudia rudia kila mara.

Huku sio kutumika kuficha maovu ya watu fulani kweli?!!!
 
TIMING

TIMING

JF-Expert Member
Joined
Apr 12, 2008
Messages
21,831
Likes
156
Points
160
TIMING

TIMING

JF-Expert Member
Joined Apr 12, 2008
21,831 156 160
Mbatia anatoa siasa msibani....
 
M

MBWILA

Member
Joined
Nov 22, 2013
Messages
12
Likes
0
Points
0
M

MBWILA

Member
Joined Nov 22, 2013
12 0 0
Hata kama wamewasamehe this is not civil case, yes it is criminal case watabaki kama mashahidi tu, Dr. mvungi ni mali serikal so the public has interest, case itaendelea vile vile
 
M

majeshi 1981

JF-Expert Member
Joined
Dec 7, 2013
Messages
1,923
Likes
348
Points
180
M

majeshi 1981

JF-Expert Member
Joined Dec 7, 2013
1,923 348 180
Lakini Jamhuri haitawasamehe kamwe, mkondo wa sheria utafuatwa na mwisho wahuni wote waliofanya ule unyama watachukuliwa hatua muafaka!
ona msije mkajikaanga wenyewe maana katika mauaji ya mvungi kuna harufu ya lumumba aka wangoa macho na kucha za binadamu
 

Forum statistics

Threads 1,264,279
Members 486,258
Posts 30,178,772