James Mbatia: "Sisi tumeamua Kuwasamehe Wale wote Waliohusika na Mauaji ya DR.MVUNGI.


K

Kamanda Francis

JF-Expert Member
Joined
Nov 30, 2013
Messages
834
Likes
2
Points
0
Age
26
K

Kamanda Francis

JF-Expert Member
Joined Nov 30, 2013
834 2 0
Akizungumza Kwenye Ibada Maalum ya Kumwombea Dr.Mvungi, Mwenyekiti wa NCCR-Mageuzi JAMES MBATIA amesema Wao wameamua Kuwasamehe wale Wote waliohusika na Mauaji ya Dr.Mvungi... Chanzo: ITV Habari.
 
K

Kamanda Francis

JF-Expert Member
Joined
Nov 30, 2013
Messages
834
Likes
2
Points
0
Age
26
K

Kamanda Francis

JF-Expert Member
Joined Nov 30, 2013
834 2 0
Nifahamisheni Coz bado mie Cjaelewa!
 
Z

ZeMarcopolo

JF-Expert Member
Joined
May 11, 2008
Messages
13,598
Likes
529
Points
280
Z

ZeMarcopolo

JF-Expert Member
Joined May 11, 2008
13,598 529 280
Mbatia naye mambo yake kama Mandela!!! Nani kampa mamlaka ya kusamehe watu walioa baba wa familia? Anadhani Mvungi yuko more of NCCR than his family!!!

Kama tumeamua hii ni dunia ya kusamehesamehe tu bora tufunge mahakama sasa.
 
F

Fitinamwiko

JF-Expert Member
Joined
Aug 13, 2012
Messages
4,808
Likes
257
Points
180
F

Fitinamwiko

JF-Expert Member
Joined Aug 13, 2012
4,808 257 180
It is good for media, but he has no power/authority to let it go
 
M

mshumbue-soi

JF-Expert Member
Joined
Aug 28, 2013
Messages
1,847
Likes
794
Points
280
Age
34
M

mshumbue-soi

JF-Expert Member
Joined Aug 28, 2013
1,847 794 280
wanawajua ni wakina nani usikute hawajui ndo maana wamewasamehe wao wanasamehe wauaji jk alisamehe wezi wa epa yani huu ushirikiano unakolea je akiwa rais wezi nao atawasamehe?
 
MUSSA ALLAN

MUSSA ALLAN

JF-Expert Member
Joined
Oct 13, 2013
Messages
18,953
Likes
7,596
Points
280
MUSSA ALLAN

MUSSA ALLAN

JF-Expert Member
Joined Oct 13, 2013
18,953 7,596 280
Lakini Jamhuri haitawasamehe kamwe, mkondo wa sheria utafuatwa na mwisho wahuni wote waliofanya ule unyama watachukuliwa hatua muafaka!
 
Chimunguru

Chimunguru

JF-Expert Member
Joined
May 3, 2009
Messages
10,420
Likes
1,374
Points
280
Chimunguru

Chimunguru

JF-Expert Member
Joined May 3, 2009
10,420 1,374 280
Duh hii kali
 
peri

peri

JF-Expert Member
Joined
Mar 22, 2011
Messages
2,584
Likes
43
Points
145
peri

peri

JF-Expert Member
Joined Mar 22, 2011
2,584 43 145
Mbatia naye mambo yake kama Mandela!!! Nani kampa mamlaka ya kusamehe watu walioa baba wa familia? Anadhani Mvungi yuko more of NCCR than his family!!!

Kama tumeamua hii ni dunia ya kusamehesamehe tu bora tufunge mahakama sasa.
bila kusahau magereza. Anadhani nccr walikuwa wanammiliki dr mvungi, wanasahau ana mke, watoto, ndugu, jamaa na marafiki.
 
Babkey

Babkey

JF-Expert Member
Joined
Dec 10, 2010
Messages
4,592
Likes
2,667
Points
280
Babkey

Babkey

JF-Expert Member
Joined Dec 10, 2010
4,592 2,667 280
Abarikiwe...
Familia yake na wenye uchungu na kifo chake twataka haki itendeke.
Hata Mungu hasamehi wenye dhambi wasipotubu.
 
Abdillahjr

Abdillahjr

JF-Expert Member
Joined
Oct 3, 2011
Messages
694
Likes
4
Points
0
Abdillahjr

Abdillahjr

JF-Expert Member
Joined Oct 3, 2011
694 4 0
Lakini Jamhuri haitawasamehe kamwe, mkondo wa sheria utafuatwa na mwisho wahuni wote waliofanya ule unyama watachukuliwa hatua muafaka!
Kwa bomu la Arusha kwenye mkutano wa CHADEMA,mateso ya Ulimboka,wauaji wa Professor Mwakyusa getini kwake,mateso kwa Kibanda etc,mkono wa serikali una urefu wa birika??!! Wacheni propaganda za kipumbavu!!!
 
B

Bangoo

JF-Expert Member
Joined
Nov 3, 2011
Messages
5,600
Likes
5
Points
135
B

Bangoo

JF-Expert Member
Joined Nov 3, 2011
5,600 5 135
Lakini Jamhuri haitawasamehe kamwe, mkondo wa sheria utafuatwa na mwisho wahuni wote waliofanya ule unyama watachukuliwa hatua muafaka!
Hatua gani watachukuliwa wakati walitumwa na wakuu.
 
Daata

Daata

JF-Expert Member
Joined
Dec 24, 2012
Messages
4,444
Likes
651
Points
280
Daata

Daata

JF-Expert Member
Joined Dec 24, 2012
4,444 651 280
Watenda maovu wakisamehewa wote wema wataonewa sana
 
MUSSA ALLAN

MUSSA ALLAN

JF-Expert Member
Joined
Oct 13, 2013
Messages
18,953
Likes
7,596
Points
280
MUSSA ALLAN

MUSSA ALLAN

JF-Expert Member
Joined Oct 13, 2013
18,953 7,596 280
Kwa bomu la Arusha kwenye mkutano wa CHADEMA,mateso ya Ulimboka,wauaji wa Professor Mwakyusa getini kwake,mateso kwa Kibanda etc,mkono wa serikali una urefu wa birika??!! Wacheni propaganda za kipumbavu!!!
Mbowe kaambiwa apeleke video ya warusha bomu akagoma, ile video ingerahisisha kumbaini muhalifu mapema zaidi. Otherwise polisi bado wanaendelea na uchunguzi. Naye akipatikana hatua za kisheria lazima zifuatwe!
 
Deo Corleone

Deo Corleone

JF-Expert Member
Joined
Jun 29, 2011
Messages
14,928
Likes
2,938
Points
280
Deo Corleone

Deo Corleone

JF-Expert Member
Joined Jun 29, 2011
14,928 2,938 280
familia pia imesema imewasamehe. source ea radio.
 
H

Haji Salum

JF-Expert Member
Joined
Nov 27, 2013
Messages
1,022
Likes
9
Points
0
H

Haji Salum

JF-Expert Member
Joined Nov 27, 2013
1,022 9 0
Mbowe kaambiwa apeleke video ya warusha bomu akagoma, ile video ingerahisisha kumbaini muhalifu mapema zaidi. Otherwise polisi bado wanaendelea na uchunguzi. Naye akipatikana hatua za kisheria lazima zifuatwe!
Mbowe anasubiri apeleke video hiyo mahakamani na wala siyo polisi au ikulu kwa kuwa polisi na ikulu ndio watuhumiwa namba moja.
 
delusions

delusions

JF-Expert Member
Joined
Jan 11, 2013
Messages
5,019
Likes
702
Points
280
Age
52
delusions

delusions

JF-Expert Member
Joined Jan 11, 2013
5,019 702 280
Hata wasiposamehe haibadilishi chochote no bora kusamehe saba Mara sabini
 
Satoti

Satoti

Member
Joined
May 22, 2012
Messages
44
Likes
1
Points
13
Satoti

Satoti

Member
Joined May 22, 2012
44 1 13
Kusamehe ni wajibu wetu kama wanadamu na si mamlaka. "safisha ubongo ondoa mavi hayo"
 

Forum statistics

Threads 1,261,451
Members 485,163
Posts 30,090,434