James Mbatia apata shida kupiga kura Kawe | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

James Mbatia apata shida kupiga kura Kawe

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Endeleaaa, Oct 31, 2010.

  1. Endeleaaa

    Endeleaaa JF-Expert Member

    #1
    Oct 31, 2010
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 1,040
    Likes Received: 195
    Trophy Points: 160
    Live from ITV Mbatia ameonekana akilalamikia kuzuiwa kupiga kura baada ya jina lake kukosekana kwenye orodha ya wapiga kura.

    Hili linaonekana ni tatizo kubwa sana maana wanaonekana wengi kukumbwa na tatizo kama hilo la mbatia.
     
  2. M

    Mkulima JF-Expert Member

    #2
    Oct 31, 2010
    Joined: Feb 4, 2007
    Messages: 698
    Likes Received: 111
    Trophy Points: 60
    Hivi hata Mbatia hakuhakiki kwanza kama jina lake lipo?
     
  3. Mzito Kabwela

    Mzito Kabwela JF-Expert Member

    #3
    Oct 31, 2010
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 17,394
    Likes Received: 1,550
    Trophy Points: 280
    sasa kama hajajiandikisha alitegemea nini? Aende kushikishwa ukut* huko!
     
  4. Faru Kabula

    Faru Kabula JF-Expert Member

    #4
    Oct 31, 2010
    Joined: Mar 26, 2009
    Messages: 9,994
    Likes Received: 2,176
    Trophy Points: 280
    Siku zote nane alikuwa wapi kuhakiki jina lake?
     
  5. 255Texter

    255Texter Senior Member

    #5
    Oct 31, 2010
    Joined: Aug 31, 2007
    Messages: 150
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Mbatia mchovu huyo, sio mtu makini hata kidogo.
     
  6. Gurudumu

    Gurudumu JF-Expert Member

    #6
    Oct 31, 2010
    Joined: Feb 5, 2008
    Messages: 2,350
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Bora hakupiga kwa sababu angempigia kikwete
     
  7. nzitunga

    nzitunga Senior Member

    #7
    Oct 31, 2010
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 193
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Labda limeondolewa jana usiku
     
  8. TGS D

    TGS D Senior Member

    #8
    Oct 31, 2010
    Joined: Aug 3, 2010
    Messages: 114
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    katika hali ya kushangaza, jina la mgombea ubunge jimbo la kawe kupitia nccr mageuzi, mh. James Mbatia hatapiga kura mpaka sasa kwa sababu jina lake halijaonekana kwenye orodha.

    Kwa kweli NEC wamechemsha sana kwenye maandalizi ya uchaguzi. Pia mh. Mbatia amewaonesha waandishi wa habari kadi feki ya kupigia kura iliyo amatwa yenye jina bila picha ya mwenye kitambulisho.
     
  9. KasomaJr

    KasomaJr JF-Expert Member

    #9
    Oct 31, 2010
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 336
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Mkulima unasema nini wewe! majina yameondolewa kwa makusudi, watu walihakiki na wakaona majina yao. Angalia sasa mpaka vitambulisho hewa vya kupigia kura, ameletewa na mpenda haki ameonyesha kama ushahidi.
     
  10. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #10
    Oct 31, 2010
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,275
    Likes Received: 353
    Trophy Points: 180
    Uyu nae anaonekana hayuko makini
    Sasa anatupa picha gani wananchi wa kawaida ebuu aache usanii apa
     
  11. KakaJambazi

    KakaJambazi JF-Expert Member

    #11
    Oct 31, 2010
    Joined: Jun 5, 2009
    Messages: 13,935
    Likes Received: 2,098
    Trophy Points: 280
    Anatafuta kura za sympath tu,,hana lolote, amepanga dili.
     
  12. M

    Mkulima JF-Expert Member

    #12
    Oct 31, 2010
    Joined: Feb 4, 2007
    Messages: 698
    Likes Received: 111
    Trophy Points: 60
    Tuache kulalamika na tuchukue hatua. Hivi kweli itakuwa rahisi jina la Mbatia liwepo siku mbili zilizopita halafu lieondolewe leo?

    Kama wanatoa majina, hawawezi ku risk kwa kutoa jina la kigogo kama Mbatia.

    Atakuwa hakuhakiki jina lake.
     
  13. Mshiiri

    Mshiiri JF-Expert Member

    #13
    Oct 31, 2010
    Joined: Jun 16, 2008
    Messages: 1,891
    Likes Received: 45
    Trophy Points: 145
    Kwani hata kama halipo si itakuwa halipo tu. Usajili haufanyiki. Hujuma wazi wazi.
     
  14. babu M

    babu M JF-Expert Member

    #14
    Oct 31, 2010
    Joined: Mar 4, 2010
    Messages: 3,621
    Likes Received: 744
    Trophy Points: 280
    Tena bila aibu analalamika!Huyu kama ameshindwa kufuatilia jina lake kabla ya uchaguzi,akiwa mbunge ataweza kweli kufuatilia matatizo ya wana Kawe?
     
  15. kiraia

    kiraia JF Gold Member

    #15
    Oct 31, 2010
    Joined: Nov 20, 2007
    Messages: 1,606
    Likes Received: 229
    Trophy Points: 160
    Hizo kadi zinatumika kupiga kura kwenye vituo vyao feki
     
  16. M

    Mkulima JF-Expert Member

    #16
    Oct 31, 2010
    Joined: Feb 4, 2007
    Messages: 698
    Likes Received: 111
    Trophy Points: 60
    Watu wengi tu majina yao hayakuwepo na baada ya kulalamika, ufumbuzi ukapatikana.

    Sasa Mbatia anaomba kura za wengine huku anashindwa kulinda kura yake? Mtu kama huyu anapoteza tu muda wa NEC kulalamika sasa.
     
  17. G

    Gagnija JF-Expert Member

    #17
    Oct 31, 2010
    Joined: Apr 28, 2006
    Messages: 5,913
    Likes Received: 309
    Trophy Points: 180
    Kama hii inatokea kwa mgombea ubunge na mwenyekiti wa chama taifa, ni maelfu mangapi ya wapiga kura ambao kwa makusudi NEC ya mafisadi imewanyang'anya haki yao ya kupiga kura?
     
  18. Faru Kabula

    Faru Kabula JF-Expert Member

    #18
    Oct 31, 2010
    Joined: Mar 26, 2009
    Messages: 9,994
    Likes Received: 2,176
    Trophy Points: 280
    Sasa ataidai NEC fidia ya bilioni nne.
     
  19. Kasheshe

    Kasheshe JF-Expert Member

    #19
    Oct 31, 2010
    Joined: Jun 29, 2007
    Messages: 4,623
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Usually Majina Yapo. Watu wanashindwa tu kufuatilia kwa Uzuri.
     
  20. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #20
    Oct 31, 2010
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,830
    Likes Received: 236
    Trophy Points: 160
    tehe haya sasa NEC watueleze
     
Loading...