JAMBAZI ATEKETEZWA MOTO MBEYA -Graphic Images | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

JAMBAZI ATEKETEZWA MOTO MBEYA -Graphic Images

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by MaxShimba, Apr 9, 2011.

  1. MaxShimba

    MaxShimba JF-Expert Member

    #1
    Apr 9, 2011
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 35,816
    Likes Received: 121
    Trophy Points: 160


    [​IMG]Jambazi mmoja ajulikanaye kwa jina la Njenda Lutelo amechomwa moto na wananchi wenye hasira kali kwa kile kinachosadikiwa kuiba viti vitano vya plastiki

    [​IMG]Jambazi hilo likiwa limeingizwa ndani ya tahiri na kuwekewa kuni juu kabla ya kumpiga kiberiti


    Source: JESUS IS LORD
     
  2. Ibrahim K. Chiki

    Ibrahim K. Chiki Verified User

    #2
    Apr 9, 2011
    Joined: Apr 5, 2011
    Messages: 587
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 35
    Duu kweli nguvu ya umma a.k.a jeshi la machz wanatisha.
     
  3. Ibrahim K. Chiki

    Ibrahim K. Chiki Verified User

    #3
    Apr 9, 2011
    Joined: Apr 5, 2011
    Messages: 587
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 35
    Duu kweli nguvu ya umma a.k.a jeshi la machz wanatisha. Watu wamechoka.
     
  4. Babu Lao

    Babu Lao JF-Expert Member

    #4
    Apr 9, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 2,056
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Lakini mkubwa mbona hatuoni alipochomwa au aliinuka na kukimbia??
     
Loading...