Jamani watu hawakomi kuwa mke wa Mtu Sumu...Haya Sasa mwingine Huyu kashikwa leo kijitonyama..


MadameX

MadameX

JF-Expert Member
Joined
Dec 27, 2009
Messages
7,838
Points
1,225
MadameX

MadameX

JF-Expert Member
Joined Dec 27, 2009
7,838 1,225
Mtaingia akili wazinzi....
 
Heart

Heart

JF-Expert Member
Joined
Nov 29, 2011
Messages
2,662
Points
2,000
Heart

Heart

JF-Expert Member
Joined Nov 29, 2011
2,662 2,000
Cha kuibia kitamu asikwambie mtu...watu hawataacha haka kamchezo hata kama atanaswa nani...
 
Kwetunikwetu

Kwetunikwetu

JF-Expert Member
Joined
Dec 23, 2007
Messages
1,542
Points
1,225
Kwetunikwetu

Kwetunikwetu

JF-Expert Member
Joined Dec 23, 2007
1,542 1,225
Nzi kafia kwenye kidonda...!
 
BHULULU

BHULULU

JF-Expert Member
Joined
Jun 28, 2012
Messages
4,904
Points
1,250
BHULULU

BHULULU

JF-Expert Member
Joined Jun 28, 2012
4,904 1,250
Kwa style hiyo nafikiri jamaa walimgeuza
 
KakaJambazi

KakaJambazi

JF-Expert Member
Joined
Jun 5, 2009
Messages
16,260
Points
2,000
KakaJambazi

KakaJambazi

JF-Expert Member
Joined Jun 5, 2009
16,260 2,000
Siku izi fumanizi ni dili, demu anakubaliana na mme wake wapate hela ya mboga.
 
SMU

SMU

JF-Expert Member
Joined
Feb 14, 2008
Messages
8,630
Points
2,000
SMU

SMU

JF-Expert Member
Joined Feb 14, 2008
8,630 2,000
Hiyo 'gesti' kama naifahamu vile! Pole zake.....ajali kazini hiyo. Heeeeee....halafu huyo mke wa mtu alikuwa tayari kisha vua wakati njema bado!
 
Mzee wa Rula

Mzee wa Rula

JF-Expert Member
Joined
Oct 6, 2010
Messages
8,182
Points
1,250
Mzee wa Rula

Mzee wa Rula

JF-Expert Member
Joined Oct 6, 2010
8,182 1,250
Daaaah inatia huruma kweli jamani.
 
Mandingo

Mandingo

JF-Expert Member
Joined
Sep 22, 2011
Messages
3,880
Points
2,000
Mandingo

Mandingo

JF-Expert Member
Joined Sep 22, 2011
3,880 2,000
Kumegewa kubaya asee!Ndio maana wajasiriamali wamekuja na lile ligundi la kugandana!
 
Mwana Mtoka Pabaya

Mwana Mtoka Pabaya

JF-Expert Member
Joined
Apr 22, 2012
Messages
13,761
Points
2,000
Mwana Mtoka Pabaya

Mwana Mtoka Pabaya

JF-Expert Member
Joined Apr 22, 2012
13,761 2,000
Wanawake wasiojiheshimu. Hicho kishimo kimekuwa dust bin, kila uchafu umiminwe hapo, loh!

Hii mitego iendelee kuwekwa, iletwe na ya wanaume, pambaf! Tumekuwa kama mbuzi, kupandanapandana hovyo bila nidhamu na wala aibu hatuna
 
Daudi Mchambuzi

Daudi Mchambuzi

JF-Expert Member
Joined
Nov 25, 2010
Messages
39,299
Points
2,000
Daudi Mchambuzi

Daudi Mchambuzi

JF-Expert Member
Joined Nov 25, 2010
39,299 2,000
Tabia ni kama ngozi.
 
Ndibalema

Ndibalema

JF-Expert Member
Joined
Apr 26, 2008
Messages
10,953
Points
1,500
Ndibalema

Ndibalema

JF-Expert Member
Joined Apr 26, 2008
10,953 1,500
Adha yote hiyo chanzo ni kugusanisha makojoleo tuu!! Ama kweli binadamu tuna kazi!!
 
Ziltan

Ziltan

JF-Expert Member
Joined
Aug 20, 2011
Messages
1,411
Points
1,250
Age
36
Ziltan

Ziltan

JF-Expert Member
Joined Aug 20, 2011
1,411 1,250
Dah! Hii picha imenikumbusha tukio la huyo mshikaji wangu tukiwa chuo mwaka 2010,
tulikuwa room moja na jamaa na hiyo scandal alitengenezewa akawa amenaswa na huyo ni mwanafunzi,
shigongo aliitoa ikiwa na heading ''ticha abambwa gesti akiwa anamfundisha denti wake math'
 
Jaluo_Nyeupe

Jaluo_Nyeupe

JF-Expert Member
Joined
Dec 21, 2010
Messages
2,433
Points
2,000
Jaluo_Nyeupe

Jaluo_Nyeupe

JF-Expert Member
Joined Dec 21, 2010
2,433 2,000
Ukiangalia kwa haraka haraka hii issue ni kama imetengenezwa ndio maana mwanamke kavua nguo fasta wakati jamaa bado anashangaa. Na wafumaniaji wanadili na mwanaume tu ilhali mwanamke yupo huru kalala na sura yake imestiriwa. Akili kumkichwa siku hizi kutengeneza fumanizi ni dili la watu.
 
J

julisa

JF-Expert Member
Joined
Dec 15, 2011
Messages
210
Points
195
J

julisa

JF-Expert Member
Joined Dec 15, 2011
210 195
Mbona hizi pic kama zile za tukio la Nigeria
 
Shark

Shark

JF-Expert Member
Joined
Jan 25, 2010
Messages
23,827
Points
2,000
Shark

Shark

JF-Expert Member
Joined Jan 25, 2010
23,827 2,000
Siku izi fumanizi ni dili, demu anakubaliana na mme wake wapate hela ya mboga.
Juzi jamaa yangu mmoja nusura afungishwe ndoa ya mkeka kama sio machale kumcheza. Wakati yuko guest house demu ambae walikutana siku hiyo tu (changu??) katoka kwenda toilet na simu, jamaa machale yakamcheza akamnyatia nyumanyuma na kumsikia akiwaelekeza watu guest ilipo.

Alichofanya ni kurudi fasta na kuvaa kisha kusepa, njiani anapishana na kundi la watu wakiwa mkeka na sheikh mbele
 

Forum statistics

Threads 1,294,406
Members 497,915
Posts 31,174,948
Top