Jamani wanawake, kwanini mmenitenga?

kenny trump

JF-Expert Member
Joined
Feb 3, 2019
Messages
438
Points
500

kenny trump

JF-Expert Member
Joined Feb 3, 2019
438 500
Wakuu, sijajua kwanini hawa dada zetu wamenitenga sana, sijawahi kukubaliwa na demu, kila nikitongoza chalii! Sasa swali langu, je mnadhani wapi nakwama?

Wanasema mapenzi sio sura ni hela kama hela ninazo ila siwapatiwadada naombeni mnipende
IMG_20191112_113349_7.jpeg
 

wiser1

JF-Expert Member
Joined
Aug 6, 2015
Messages
1,844
Points
2,000

wiser1

JF-Expert Member
Joined Aug 6, 2015
1,844 2,000
Nasikitika kusema wazi kuwa wewe siyo riziki. Nimekuwa nakuona sana katika magroup ya wanawake kule fb, ukitukana na kudhalilisha wanawake na ukijitapa wazi kuwa wewe unaweza shughuli za wanawake. Nakupa pole sana kwasababu huna akili.

Hapa jf siyo pahala sahihi kwako rudi fb. Namuonea huruma mama yako aliyekubeba miezi saba na baba ako aliyemwaga bure mbegu zake.

Fb kama sijakosea unatumia jina la "hamowise" sasa kuwa makini maana huna ulijualo zaidi ya kujiuza.

Uzi wako peleka jf.
 

wa stendi

JF-Expert Member
Joined
Jul 7, 2016
Messages
13,983
Points
2,000

wa stendi

JF-Expert Member
Joined Jul 7, 2016
13,983 2,000
Ebu jaribu kujipaka makup maana sura yako hiyo unaonekana teja kwa mbaalii
Wakuu, sijajua kwanini hawa dada zetu wamenitenga sana, sijawahi kukubaliwa na demu, kila nikitongoza chalii! Sasa swali langu, je mnadhani wapi nakwama?

Wanasema mapenzi sio sura ni hela kama hela ninazo ila siwapatiwadada naombeni mnipendeView attachment 1261803
 

Fundi kipara

Member
Joined
Oct 27, 2019
Messages
6
Points
45

Fundi kipara

Member
Joined Oct 27, 2019
6 45
Wakuu, sijajua kwanini hawa dada zetu wamenitenga sana, sijawahi kukubaliwa na demu, kila nikitongoza chalii! Sasa swali langu, je mnadhani wapi nakwama?

Wanasema mapenzi sio sura ni hela kama hela ninazo ila siwapatiwadada naombeni mnipendeView attachment 1261803
KWA UJASIRI ULIONAO WE UNAKWAMA KWENE TUTA
 

Forum statistics

Threads 1,364,519
Members 520,767
Posts 33,319,029
Top