"Jamani wanaJF, kuna rafiki yangu mmoja"...ni fasheni ama?


NG'ADA

NG'ADA

Senior Member
Joined
Sep 2, 2011
Messages
153
Likes
0
Points
0
NG'ADA

NG'ADA

Senior Member
Joined Sep 2, 2011
153 0 0
inaniboa watu wanatumia watu wengine kuelezea matatizo yao...ooh rafiki yangu ni "gasho" ...ooh rafiki yangu ana uume uliopinda...aaaargghh!!funguka tu kama ni ww...
 
IGWE

IGWE

JF-Expert Member
Joined
Feb 3, 2011
Messages
8,425
Likes
2,341
Points
280
IGWE

IGWE

JF-Expert Member
Joined Feb 3, 2011
8,425 2,341 280
mmmmmmmmh!...mimi napita tu mkuu...ijumaa njema
 
A

Ave Ave Maria

JF-Expert Member
Joined
Apr 22, 2011
Messages
10,752
Likes
46
Points
0
A

Ave Ave Maria

JF-Expert Member
Joined Apr 22, 2011
10,752 46 0
We una uhakika gani kama wao ndo wenye matatizo husika? Give us a vivid example!
 

Forum statistics

Threads 1,236,183
Members 475,020
Posts 29,249,043