Jamani walioko mikoani hasa vijijini tunaomba mtuendeshee kura za maoni | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jamani walioko mikoani hasa vijijini tunaomba mtuendeshee kura za maoni

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Democrasia, Aug 30, 2010.

  1. Democrasia

    Democrasia Member

    #1
    Aug 30, 2010
    Joined: Feb 1, 2008
    Messages: 80
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 15
    Jamni mimi niko Arusha na tunapmbana kuhakikisha kuwa hawa Majambazi wanaondoka madarakani mwezi wa kumi mwishoni, upepo huku sio mbaya, kwa sababu kwa sasa ukiuliza watu kumi unaokutana nao watu nane wanakuambia ushindi ni kwa Dr SLAA, neno ambalo nimekuwa mikikumbana nalo ni kuwa "tunampa Dr SLAA japokuwa CCM wataiba" Sasa wataalam hebu tujadiliane hapa Jamvini kuwa ni nini Kifanyike kuhakikisha kuwa Kura zetu hazfanyiwi manuva?

    Jana nilikuwa na Mwenyekiti wa CCM wilaya ya Arumeru akaniambia kuwa Jamaaa anatisha na sasa wanajipanga Kivingine, Nikashindwa kuelewa.

    Sasa jamani nawaombeni mlioko mikoani mtujuze walau ukifanya sampling kidogo inakujaje kati ya Hili dume la CCM aka Dr SLAA na huyu Mgonjwa wa CCM
     
  2. B

    Baija Bolobi JF-Expert Member

    #2
    Aug 30, 2010
    Joined: Feb 25, 2009
    Messages: 830
    Likes Received: 365
    Trophy Points: 80
    Hapa Karatu, jibu liko wazi. Hata wakiiba hawatazimaliza.
     
  3. N-handsome

    N-handsome JF-Expert Member

    #3
    Aug 30, 2010
    Joined: Jan 23, 2008
    Messages: 2,297
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    :becky: Aliliililililililililili lilililili hakuna cha how how?
     
Loading...