JAMANI TUMWANGILIENi MZEE KABLA YA KUONDOKA NYUMBANI!!


P

Pdidy

JF-Expert Member
Joined
Nov 22, 2007
Messages
39,844
Likes
8,664
Points
280
P

Pdidy

JF-Expert Member
Joined Nov 22, 2007
39,844 8,664 280
Kweli yawezekana mzee wetu tangu mama atutoke lakini naamini yuko na msaidiizi
kwanza nampongeza kwa jinsi ya pamba anazovaa kwa kweli mzee hili nakupa kumi ila kuna hili kidogo yawezekana ni kajoto cha dar lakini sikuhzi kuna vitoto vidogo vikiona vifua vya wazee vimetakata kama chako avichelewi kukukimbilia..kujihami na mafwataki hawa wa kike mzee kifua kidogo uwafiche wasije kuongeza munkari siku ya siku UWAZI na IJUMAA hilo upareni...namaanisha mnaomtunza mzee tujitahdi kumfunga kifungo mpaka juu else madhara yake ni makubwa hasa kwa vijibinti vyenye kutamani wazee wetu na kuvunja ndoa za mama zetu


IMG_7341.JPG
 
P

Pdidy

JF-Expert Member
Joined
Nov 22, 2007
Messages
39,844
Likes
8,664
Points
280
P

Pdidy

JF-Expert Member
Joined Nov 22, 2007
39,844 8,664 280
IMG_7340.JPG
 
FDR.Jr

FDR.Jr

JF-Expert Member
Joined
Jun 17, 2008
Messages
1,339
Likes
100
Points
160
FDR.Jr

FDR.Jr

JF-Expert Member
Joined Jun 17, 2008
1,339 100 160
Alianza kayanza pinda siku alipotangazwa kuwa pm 2008
 
P

Pdidy

JF-Expert Member
Joined
Nov 22, 2007
Messages
39,844
Likes
8,664
Points
280
P

Pdidy

JF-Expert Member
Joined Nov 22, 2007
39,844 8,664 280
mzee unakula kuku shavu limependeza mpaka namkumbuka mama yangu nasema Mola muweke pema peponi maana unavyotakataka ..mmmh Bwana awe nawe mzee msuya...na mwanga wa FWEDHA uzidi kukuangazia milele kama ulivyowaangazia watu wa upareni bila kujali ...
 
P

Pdidy

JF-Expert Member
Joined
Nov 22, 2007
Messages
39,844
Likes
8,664
Points
280
P

Pdidy

JF-Expert Member
Joined Nov 22, 2007
39,844 8,664 280
Alianza kayanza pinda siku alipotangazwa kuwa pm 2008
umeona eeeehhhhh inabidi mzee jk amrudishe uongozini kidogo..kama alivyochekesha RAIS WETU WA ZANZIBAR kwa Kumrudisha aliekuwa Jajimkuu mstaafu kuwa jaji shame on you shein
 
Utingo

Utingo

JF-Expert Member
Joined
Dec 15, 2009
Messages
7,232
Likes
306
Points
180
Utingo

Utingo

JF-Expert Member
Joined Dec 15, 2009
7,232 306 180
tofauti kati yao ni moja tu. Though mzee Msuya ni mkubwa kwa Pinda, akili yake iko sharp kama mtoto wa miaka 30; Pinda na genge la wezake akina Makamba and Club Co. ni kama wana miaka 90 au chekechea. Ukidiscuss issues na mzee Msuya utashangaa!!
 
N

Ndinani

JF-Expert Member
Joined
Aug 29, 2010
Messages
5,411
Likes
733
Points
280
N

Ndinani

JF-Expert Member
Joined Aug 29, 2010
5,411 733 280
tofauti kati yao ni moja tu. Though mzee Msuya ni mkubwa kwa Pinda, akili yake iko sharp kama mtoto wa miaka 30; Pinda na genge la wezake akina Makamba and Club Co. ni kama wana miaka 90 au chekechea. Ukidiscuss issues na mzee Msuya utashangaa!!
Utingo wewe ni lazima unatoka Mwanga otherwise huyu mzee CD utamuona wapi? Na kama ni hivyo ni lazima umrembe!!
 
Utingo

Utingo

JF-Expert Member
Joined
Dec 15, 2009
Messages
7,232
Likes
306
Points
180
Utingo

Utingo

JF-Expert Member
Joined Dec 15, 2009
7,232 306 180
Utingo wewe ni lazima unatoka Mwanga otherwise huyu mzee CD utamuona wapi? Na kama ni hivyo ni lazima umrembe!!
mkuu si kweli kuwa natoka mwanga, na sijawahi hata kunywa maji ya ule mji. Mimi natoka nyanda za juu kusini magharibi, niliwahi kumsindikiza mjournalist mmoja alikuwa na issues za kumwuliza huyu mzee, I was so surprised how he could urge na namna alivyo constructive na anavyofahamu latest issues.
 
Gama

Gama

JF-Expert Member
Joined
Jan 9, 2010
Messages
9,874
Likes
1,712
Points
280
Gama

Gama

JF-Expert Member
Joined Jan 9, 2010
9,874 1,712 280
Kweli yawezekana mzee wetu tangu mama atutoke lakini naamini yuko na msaidiizi
kwanza nampongeza kwa jinsi ya pamba anazovaa kwa kweli mzee hili nakupa kumi ila kuna hili kidogo yawezekana ni kajoto cha dar lakini sikuhzi kuna vitoto vidogo vikiona vifua vya wazee vimetakata kama chako avichelewi kukukimbilia..kujihami na mafwataki hawa wa kike mzee kifua kidogo uwafiche wasije kuongeza munkari siku ya siku UWAZI na IJUMAA hilo upareni...namaanisha mnaomtunza mzee tujitahdi kumfunga kifungo mpaka juu else madhara yake ni makubwa hasa kwa vijibinti vyenye kutamani wazee wetu na kuvunja ndoa za mama zetu


IMG_7341.JPG
tafadhari sahihisha spelingi za taito ili tukuewlewe.
 
kipipili

kipipili

JF-Expert Member
Joined
Jul 29, 2009
Messages
1,527
Likes
34
Points
145
kipipili

kipipili

JF-Expert Member
Joined Jul 29, 2009
1,527 34 145
mzee unakula kuku shavu limependeza mpaka namkumbuka mama yangu nasema Mola muweke pema peponi maana unavyotakataka ..mmmh Bwana awe nawe mzee msuya...na mwanga wa FWEDHA uzidi kukuangazia milele kama ulivyowaangazia watu wa upareni bila kujali ...
duuu
 
Kigogo

Kigogo

JF-Expert Member
Joined
Dec 14, 2007
Messages
20,562
Likes
1,583
Points
280
Kigogo

Kigogo

JF-Expert Member
Joined Dec 14, 2007
20,562 1,583 280
umeona eeeehhhhh inabidi mzee jk amrudishe uongozini kidogo..kama alivyochekesha RAIS WETU WA ZANZIBAR kwa Kumrudisha aliekuwa Jajimkuu mstaafu kuwa jaji shame on you shein
shein zezeta sana bana..sijui kama anapataga muda wa kufikiria mambo yule
 
Kigogo

Kigogo

JF-Expert Member
Joined
Dec 14, 2007
Messages
20,562
Likes
1,583
Points
280
Kigogo

Kigogo

JF-Expert Member
Joined Dec 14, 2007
20,562 1,583 280
tafadhari sahihisha spelingi za taito ili tukuewlewe.

picha safi ,mzee afya yako imara kuliko hata ya mwenye kaya.lakini mbona umejaza mi PENI mfukoni ya nini yote hiyo sasa
 

Forum statistics

Threads 1,235,164
Members 474,353
Posts 29,213,561