Jamani!! Tanzania inajengwa na wenye moyo na inatafunwa na wenye meno kulikoni?

  • Thread starter Karibuni masijala
  • Start date

K

Karibuni masijala

JF-Expert Member
Joined
Sep 13, 2012
Messages
409
Points
0
K

Karibuni masijala

JF-Expert Member
Joined Sep 13, 2012
409 0
Wana bodi heshima kwenu.
Nakumbuka serikali ilileta hoja ya kupandisha gharama za umeme kwa kipindi kifupi. Kwa upande wangu na wapangaji tulitoka kulipa elfu 15 mpaka 30 kila mpangaji tukaenda TANESCO Maana tulidhani nyumba inapoteza kabla ya hapo tumeshikana mashati nani ametumia zaidi.
Ndipo tulipoambiwa ni ongezeko la umeme kwa kipindi cha dharura kuijengea uwezo TANESCO.
Cha kushangaza na kusikitisha baada ya muda kashfa za Mhando kutumia ongezeko hilo kujifungulia Kampuni kupitia mke wake.
Mara mgao kupiga dili na sasa umeme mara miundo mbinu mara mgao wa kisiri.
Muda tulioambiwa tunatozwa gharama za ongezeko umepita na hazijarejeshwa za awali wabunge watanzania kimya.
Wenye meno wanajichotea mijihela yetu kwa kisingizio cha mgao kampuni feki, mikataba. Bado watanzania wanaendelea kujenga nchi wenye meno kama wateule wanaitafuna mpaka wanakosa pa kuweka hela kwenye bank zetu wanapeleka nje wangine wakidai vijisenti, wamejisahau mpaka wanasema tz ni muunganiko wa zimbabwe na visiwa.
Kulikoni??
 
K

Karibuni masijala

JF-Expert Member
Joined
Sep 13, 2012
Messages
409
Points
0
K

Karibuni masijala

JF-Expert Member
Joined Sep 13, 2012
409 0
hapo ujatazama epa, meremeta, kagoda na mzimu wa richmond dowan
 
Watu8

Watu8

JF-Expert Member
Joined
Feb 19, 2010
Messages
48,087
Points
2,000
Watu8

Watu8

JF-Expert Member
Joined Feb 19, 2010
48,087 2,000
Wana bodi heshima kwenu.
Nakumbuka serikali ilileta hoja ya kupandisha gharama za umeme kwa kipindi kifupi. Kwa upande wangu na wapangaji tulitoka kulipa elfu 15 mpaka 30 kila mpangaji tukaenda TANESCO Maana tulidhani nyumba inapoteza kabla ya hapo tumeshikana mashati nani ametumia zaidi.
Ndipo tulipoambiwa ni ongezeko la umeme kwa kipindi cha dharura kuijengea uwezo TANESCO.
Cha kushangaza na kusikitisha baada ya muda kashfa za Mhando kutumia ongezeko hilo kujifungulia Kampuni kupitia mke wake.
Hicho ndio kilichomtoa Mhando pale Tanesco???
 

Forum statistics

Threads 1,296,603
Members 498,672
Posts 31,253,487
Top