Jamani serikali, hivi kweli mbunge Lema yuko Lupango mpaka leo?!


Hajto

Hajto

JF-Expert Member
Joined
Sep 30, 2013
Messages
2,590
Points
2,000
Age
29
Hajto

Hajto

JF-Expert Member
Joined Sep 30, 2013
2,590 2,000
Ivi huko jela aliko yupo v.i.p ama yupo pamoja na wale wezi wa kuku ?
 
M

Magezi

JF-Expert Member
Joined
Oct 26, 2008
Messages
2,985
Points
1,250
M

Magezi

JF-Expert Member
Joined Oct 26, 2008
2,985 1,250
Katika kutafuta haki fulani huwa ni lazima baadhi ya watu waumie kwa niaba ya wengine. kinachofanyika kwa Mh. Lema ni kudhihirisha kuwa yeye yuko tayari kutamka na kutenda kwa ajili ya wengine wasio na uwezo huo kwa sababu mbali mbali. Kitu ambacho watawala wa Africa wanatakiwa kujifunza ni kwamba siasa siyo vita wala ugomvi lakini siasa hiyo hiyo ikitumika vibaya inaleta vita na kusambaratisha jamii nzima. Katika hili mifano ni mingi na sihitaji kuitaja.

Daima, huwezi kuinua umaarufu wako au wa jamii yako kwa kukandamiza/kunyanyasa jamii nyingine. Umaarufu wa mtu au jamii huinuka kwa matendo yaliyomema na sifa huletwa na aliyetendewa mema na wala siyo aliyetenda kwani hajui alitendalo kama ni jema au la.
 
K

kidodosi

JF-Expert Member
Joined
May 1, 2013
Messages
1,921
Points
2,000
Age
45
K

kidodosi

JF-Expert Member
Joined May 1, 2013
1,921 2,000
Duh! Hivi Mh. Lema kakosa nini kiasi cha kusota lupango mpaka leo? People's Power iwapi na viongozi mlituahidi kuja kwa wingi mahakamani kumtoa mbunge wetu, kama hataachiwa!

Kipi kimewarudisha nyuma makamanda wangu ? Halafu siwaoni viongozi wa kitaifa hata mmoja kuja mahakamani kumpa kampani!, mmemuacha mwenyewe na askari magereza!! Inaniuma sanaa!
USIWE NA SHAKA KILA KITU KINA WAKATI WAKE!!!!
 

Forum statistics

Threads 1,285,109
Members 494,437
Posts 30,850,198
Top