Jamani serikali, hivi kweli mbunge Lema yuko Lupango mpaka leo?!


A

aliisaac1000

JF-Expert Member
Joined
Jul 11, 2015
Messages
382
Likes
201
Points
60
A

aliisaac1000

JF-Expert Member
Joined Jul 11, 2015
382 201 60
Duh! Hivi Mh. Lema kakosa nini kiasi cha kusota lupango mpaka leo? People's Power iwapi na viongozi mlituahidi kuja kwa wingi mahakamani kumtoa mbunge wetu, kama hataachiwa!

Kipi kimewarudisha nyuma makamanda wangu ? Halafu siwaoni viongozi wa kitaifa hata mmoja kuja mahakamani kumpa kampani!, mmemuacha mwenyewe na askari magereza!! Inaniuma sanaa!
 
Mkwaju Ngedere

Mkwaju Ngedere

JF-Expert Member
Joined
Oct 15, 2016
Messages
1,051
Likes
860
Points
280
Mkwaju Ngedere

Mkwaju Ngedere

JF-Expert Member
Joined Oct 15, 2016
1,051 860 280
"Sifa za kijinga ' Mr. Ebbo (rip), atajiju kivyakevyake!
 
W

wise-comedian

JF-Expert Member
Joined
Aug 4, 2011
Messages
3,050
Likes
3,323
Points
280
W

wise-comedian

JF-Expert Member
Joined Aug 4, 2011
3,050 3,323 280
Huwezi kumtishia rais kama konda wa matejoo
 
jingalao

jingalao

JF-Expert Member
Joined
Oct 12, 2011
Messages
28,693
Likes
19,487
Points
280
jingalao

jingalao

JF-Expert Member
Joined Oct 12, 2011
28,693 19,487 280
Unaanzaje kumtishia Rais kifo...?

Wewe ni nani?una mpango gani?
 
kopites

kopites

JF-Expert Member
Joined
Jan 28, 2015
Messages
5,079
Likes
4,328
Points
280
kopites

kopites

JF-Expert Member
Joined Jan 28, 2015
5,079 4,328 280
Uonevu tu huo!..hakuna la maana
 
chief zuma

chief zuma

JF-Expert Member
Joined
May 29, 2016
Messages
230
Likes
142
Points
60
Age
31
chief zuma

chief zuma

JF-Expert Member
Joined May 29, 2016
230 142 60
Mbaya sana
 
mgusi mukulu

mgusi mukulu

JF-Expert Member
Joined
Oct 24, 2013
Messages
720
Likes
552
Points
180
mgusi mukulu

mgusi mukulu

JF-Expert Member
Joined Oct 24, 2013
720 552 180
Hii nchi ni ngumu sana hasa pale baadhi ya chama kujifanya ndo wamepewa mamlaka yote na mungu na kujiona wao ndo wametosha na kuwaona wengine ni kama wahamiaji.. Saa zengine unajilazimisha upende matendo ya mh. Lakini nashindwa kabisa kumkubali kiukweli namchukia sana na utawala wake ..maana umejaa visasi na kukomoana tu...
 
shungurui

shungurui

JF-Expert Member
Joined
Sep 1, 2008
Messages
2,817
Likes
3,278
Points
280
shungurui

shungurui

JF-Expert Member
Joined Sep 1, 2008
2,817 3,278 280
Unaanzaje kumtishia Rais kifo...?

Wewe ni nani?una mpango gani?
Hivi huyu Rais naye anaogopa kufa, sasa mbona anafanya mambo kama haogopi kufa kwani kufa kutampeleka jehenamu.

Anatakiwa aogope jehenamu zaidi kuliko kufa maana matendo yake yanaonyesha tayari yeye ni mteja wa jehenamu.
 
DEOD 360

DEOD 360

JF-Expert Member
Joined
Jun 30, 2016
Messages
2,632
Likes
3,713
Points
280
DEOD 360

DEOD 360

JF-Expert Member
Joined Jun 30, 2016
2,632 3,713 280
Chakujiuliza ni kwnn yy kila cku hamuoni mwenyekiti wake kasoma upepo kaamua kukaa kimya
 
Consultant

Consultant

JF-Expert Member
Joined
Jun 15, 2008
Messages
7,597
Likes
10,053
Points
280
Consultant

Consultant

JF-Expert Member
Joined Jun 15, 2008
7,597 10,053 280
Ni dhambi kubwa sana kuendelea kumtwanga mateke mtu aliye chini tayari akiwa hoi kwa kuwa tu una nguvu, uwezo na nia ya dhati ya kuthibitisha ubabe wako.
 
Magonjwa Mtambuka

Magonjwa Mtambuka

JF-Expert Member
Joined
Aug 2, 2016
Messages
18,042
Likes
11,065
Points
280
Magonjwa Mtambuka

Magonjwa Mtambuka

JF-Expert Member
Joined Aug 2, 2016
18,042 11,065 280
Mwache asotee ndani aisome Biblia vizuri. Si anajifanya yeye ni mtume wa makamanda; haya tuone. Mijitu inayotumia jina la Mungu kwa kutimiza maovu yao huwaga inanikera sana.
 
mtafiti05

mtafiti05

JF-Expert Member
Joined
Oct 17, 2016
Messages
967
Likes
586
Points
180
Age
48
mtafiti05

mtafiti05

JF-Expert Member
Joined Oct 17, 2016
967 586 180
Kauli mbiu ya awamu ya 5 ni kutetea wanyonge, je mnyonge gani anaenufaika na serikali hii? Wahanga wa tetemeko hela kupelekwa kwenye miundo mbinu ikiwa zmechangwa kwa ajiri yao,

Hizo ndege watapanda na wale watu waishio vjjn? Baada kuanza kuwapelekea misaada chakula, umeme na maji unaanza na ndege!

Wanyonge wazid kunyongw na kukaangwa kwa kwa mafuta yao wenyewe!

WOTE KWA PAMOJA TUKUTANE 2020!
 
Eisher

Eisher

Senior Member
Joined
Mar 2, 2015
Messages
136
Likes
122
Points
60
Eisher

Eisher

Senior Member
Joined Mar 2, 2015
136 122 60
Alisema lock - up ni kama sebuleni kwake sioni kama anateseka ndo mana kila siku huwa anapelekwa uko
 
Facilitator

Facilitator

JF-Expert Member
Joined
Oct 30, 2010
Messages
2,289
Likes
845
Points
280
Facilitator

Facilitator

JF-Expert Member
Joined Oct 30, 2010
2,289 845 280
Na kwa dalili zilivyo, kuna uwezekano akala xmas na mwaka mpya nyavuni. Let's watch...
 
nyanzara

nyanzara

JF-Expert Member
Joined
Jun 19, 2016
Messages
690
Likes
285
Points
80
Age
49
nyanzara

nyanzara

JF-Expert Member
Joined Jun 19, 2016
690 285 80
Hii nchi ni ngumu sana hasa pale baadhi ya chama kujifanya ndo wamepewa mamlaka yote na mungu na kujiona wao ndo wametosha na kuwaona wengine ni kama wahamiaji.. Saa zengine unajilazimisha upende matendo ya mh. Lakini nashindwa kabisa kumkubali kiukweli namchukia sana na utawala wake ..maana umejaa visasi na kukomoana tu...
Nyumbu katika ubora wake
 
Mauza uza

Mauza uza

JF-Expert Member
Joined
Jul 24, 2008
Messages
2,108
Likes
839
Points
280
Mauza uza

Mauza uza

JF-Expert Member
Joined Jul 24, 2008
2,108 839 280
Mwachee anyee debe si kajitia ubabe kwa wababe walioshika mpini yeye alifikiri utawala wa JK bado unaendelea... huyu ni ngosha chapa ng'ombe.
 
T

TAU 1

JF-Expert Member
Joined
Jan 8, 2013
Messages
455
Likes
114
Points
60
T

TAU 1

JF-Expert Member
Joined Jan 8, 2013
455 114 60
Mwachee anyee debe si kajitia ubabe kwa wababe walioshika mpini yeye alifikiri utawala wa JK bado unaendelea... huyu ni ngosha chapa ng'ombe.
Jee majangili? Faru John?kweli kabisa tunamtesa binadamu mwenzetu kwa ndoto yake?kwani ndoto ikabaki kuwa ndoto kuna shida gani? Ndio sababu ikaitwa ndoto! Na si uhalisia, kuna wengine walishawahi kuota ndoto wamekuwa matajiri na wakiamka asubuhi wakajikuta hata mlo wa siku moja ni mtihani inamaana wakiujulisha umma kuhusu ndoto zao nao waende jela?jamani tumuogope Mungu haya maisha wote tunapita tu bila kujalisha wewe ni nani katika ulimwengu huu
 

Forum statistics

Threads 1,273,088
Members 490,268
Posts 30,470,878