Jamani Saidieni Mama (Hawa Ngulume)


Ndallo

Ndallo

JF-Expert Member
Joined
Oct 1, 2010
Messages
7,293
Likes
1,415
Points
280
Ndallo

Ndallo

JF-Expert Member
Joined Oct 1, 2010
7,293 1,415 280
Kweli nimeamini shukrani ya Punda ni mateke! Mama huyu amekitumikia chama chake cha CCM kwa miongo 18 akiwa kama Mkuu wa wilaya tofauti katika taifa hili! Akiwa kama kada muadilifu kwa chama chake lakini sipati picha aliwajibishwa na bosi wake JK kwa kosa gani! Alishawahi kuwa mkuu wa wilaya kadhaa kama vile Kinondoni/Bagamoyo na Kibaha. Sasa hivi jamani anaugulia kitandani na hakuna wa kumsaidia na hata chama chake cha CCM? Pole sana Mama Hawa Ngulume kwa yalio kukuta ni Mungu tu atakae kusaidia. Mama Hawa Ngulume subiri tuone serikali mpya kwa awamu ya pili kwa aliyekua bosi wako labda anaweza kua amesikia kilio chako natumaini hata hapa JF huwa anapitiaga akaona Post hii kuwa na subira hata Spika wa Bunge letu tukufu ni mwanamke Mama Anna Makinda natumaini atakakua ameshasikia kilio chako.:sad:
 
Ndachuwa

Ndachuwa

JF-Expert Member
Joined
Mar 8, 2006
Messages
4,847
Likes
1,097
Points
280
Ndachuwa

Ndachuwa

JF-Expert Member
Joined Mar 8, 2006
4,847 1,097 280
Alipkuwa kazini alitumiaje kipato chake? Maana kwa waafrika tegemeo la kwanza ni kuwasomesha vizuri watoto ile waje kuwa na kipato wakutunze utakapokuwa mzee. Kila mtu ana mzazi na anamhudumia, hakuna anayetegemea serikali ije kumhudumia mzazi wake hata kama alikuwa mtumishi wa serikali. Hivyo hisia zinazojengwa hapa kuwa serikali haiwaangalii wastaafu wake si sahihi, hakuna huo utaratibu; labda kama hajalipwa mafao yake hapo mwende kudai sehemu husika kwani JF halipi mafao
 
Msanii

Msanii

JF-Expert Member
Joined
Jul 4, 2007
Messages
6,446
Likes
393
Points
180
Msanii

Msanii

JF-Expert Member
Joined Jul 4, 2007
6,446 393 180
Tumchangie kiasi cha kutunisha mfuko wake wa matibabu.
tukiwaachia ccm waendelee kuimiliki hii nafsi itaangamia bila shaka.
tuweke tofauti za kisiasa pembeni tumwokoe mwenzetu.
Invisible anza kupokea buku buku zetu ukaziwakilishe
 
Kigogo

Kigogo

JF-Expert Member
Joined
Dec 14, 2007
Messages
20,562
Likes
1,584
Points
280
Kigogo

Kigogo

JF-Expert Member
Joined Dec 14, 2007
20,562 1,584 280
hatuna cha kumsaidia sisi provided anatoka CCM yaani bora afe tu ,maana hao ndo walikuwa mabingwa wa kuchakachua kura
 
Kinyau

Kinyau

JF-Expert Member
Joined
Nov 24, 2006
Messages
828
Likes
167
Points
60
Kinyau

Kinyau

JF-Expert Member
Joined Nov 24, 2006
828 167 60
toka lini CCM ikawakumbuka wenye shida? kama sera zao haziwasaidii wagonjwa wala masikini sembuse mtu binafsi? wao wanajua kuwasafirisha vigogo kwenda kutibiwa ujerumani, uingereza na south africa.
CHa muhimu ndugu na jamaa na wenye mapenzi mema kujitokeza kumsaidia. Ila aisitegemee kukumbukwa na CCM hata chembe.
 
Utingo

Utingo

JF-Expert Member
Joined
Dec 15, 2009
Messages
7,234
Likes
309
Points
180
Utingo

Utingo

JF-Expert Member
Joined Dec 15, 2009
7,234 309 180
Kweli nimeamini shukrani ya Punda ni mateke! Mama huyu amekitumikia chama chake cha CCM kwa miongo 18 akiwa kama Mkuu wa wilaya tofauti katika taifa hili! Akiwa kama kada muadilifu kwa chama chake lakini sipati picha aliwajibishwa na bosi wake JK kwa kosa gani! Alishawahi kuwa mkuu wa wilaya kadhaa kama vile Kinondoni/Bagamoyo na Kibaha. Sasa hivi jamani anaugulia kitandani na hakuna wa kumsaidia na hata chama chake cha CCM? Pole sana Mama Hawa Ngulume kwa yalio kukuta ni Mungu tu atakae kusaidia. Mama Hawa Ngulume subiri tuone serikali mpya kwa awamu ya pili kwa aliyekua bosi wako labda anaweza kua amesikia kilio chako natumaini hata hapa JF huwa anapitiaga akaona Post hii kuwa na subira hata Spika wa Bunge letu tukufu ni mwanamke Mama Anna Makinda natumaini atakakua ameshasikia kilio chako.:sad:
mkuu hapo kwenye red??!!!!! miongo 18 ni miaka 180 how old is she?
 
Baba_Enock

Baba_Enock

JF-Expert Member
Joined
Aug 21, 2008
Messages
6,882
Likes
310
Points
180
Baba_Enock

Baba_Enock

JF-Expert Member
Joined Aug 21, 2008
6,882 310 180
Well:::

Tunao ndugu zetu kule Kanyigo, Ibandankuli, Malampaka, Nyampulukana, Kyabakali, Namanyere, Mbozi, Lusaunga, Misungwi, Liwale, Meatu, Sikonge, Namtumbo, Chwaka, e.t.c wanaokufa kwa kukosa dawa za bure! Dawa ambazo zinaoza kwenye makabati ya MSD!

Iliyobaki amwombe Mungu ampumzishe kwa amani... basi

She was part of them...and She shuld go down wih them:rip:
 
Safari_ni_Safari

Safari_ni_Safari

JF-Expert Member
Joined
Oct 5, 2007
Messages
23,230
Likes
7,043
Points
280
Safari_ni_Safari

Safari_ni_Safari

JF-Expert Member
Joined Oct 5, 2007
23,230 7,043 280
Akaombe radhi wale aliowatandika vibao kule Mbarali halafu ndio aje kutembeza bakuli
 
Mungi

Mungi

JF Gold Member
Joined
Sep 23, 2010
Messages
16,994
Likes
482
Points
180
Mungi

Mungi

JF Gold Member
Joined Sep 23, 2010
16,994 482 180
Getrude Mongella mwanaye John Mongella ni Mkuu wa wilaya ya Kigoma. Hivi huyu mama yetu hana mtoto ambaye ni graduate?

Jibu plse ili kama vipi tuanze kumsaidia ikiwezekana kupitia M-PESA
 
Mahesabu

Mahesabu

JF-Expert Member
Joined
Jan 27, 2008
Messages
5,212
Likes
781
Points
280
Mahesabu

Mahesabu

JF-Expert Member
Joined Jan 27, 2008
5,212 781 280
HIVI SIKU HIZI UGONJWA HUUSISHWA NA CHAMA....? basi malaria watakuwa wanaugua chadema....kipindupindu tlp......kizunguzungu udp...etc
 
Zogwale

Zogwale

JF-Expert Member
Joined
Jul 10, 2008
Messages
12,025
Likes
1,376
Points
280
Zogwale

Zogwale

JF-Expert Member
Joined Jul 10, 2008
12,025 1,376 280
Kweli nimeamini shukrani ya Punda ni mateke! Mama huyu amekitumikia chama chake cha CCM kwa miongo 18 akiwa kama Mkuu wa wilaya tofauti katika taifa hili! Akiwa kama kada muadilifu kwa chama chake lakini sipati picha aliwajibishwa na bosi wake JK kwa kosa gani! Alishawahi kuwa mkuu wa wilaya kadhaa kama vile Kinondoni/Bagamoyo na Kibaha. Sasa hivi jamani anaugulia kitandani na hakuna wa kumsaidia na hata chama chake cha CCM? Pole sana Mama Hawa Ngulume kwa yalio kukuta ni Mungu tu atakae kusaidia. Mama Hawa Ngulume subiri tuone serikali mpya kwa awamu ya pili kwa aliyekua bosi wako labda anaweza kua amesikia kilio chako natumaini hata hapa JF huwa anapitiaga akaona Post hii kuwa na subira hata Spika wa Bunge letu tukufu ni mwanamke Mama Anna Makinda natumaini atakakua ameshasikia kilio chako.:sad:
Hivi hawa Wakuu wa Wilaya na MaDED si ndo wasimamizi wakuu wa kura na wachakachuaji? Acha alipe malipizi, hakuna cha kumchangia hapa!!! Si alikuwa anatumikia Chama?? acha kimtibu!!!! Hivi si atakuwa na umri fulani eeeeehh!!! Angekuwa ni umri wa kati..........................ha ha ha ha ha!!!! Politics always a dirty game!!
 
mbuvu

mbuvu

Member
Joined
Jul 3, 2009
Messages
62
Likes
1
Points
13
mbuvu

mbuvu

Member
Joined Jul 3, 2009
62 1 13
Somo kwa walioko madarakani mkumbuke kuwasomesha watoto wenu ili waje kuwajali mnapostaafu sio kuwapa watoto ma shangingi wanatamba nayo mtaani bila kujua kuna leo na kesho.
 
Gosbertgoodluck

Gosbertgoodluck

JF-Expert Member
Joined
Mar 3, 2008
Messages
2,865
Likes
32
Points
0
Gosbertgoodluck

Gosbertgoodluck

JF-Expert Member
Joined Mar 3, 2008
2,865 32 0
Kwa nini asitumie hela alizokula kutoka kwa wafugaji wa kisukuma wakati wa kuwahamisha kwenye bonde la Ihefu Mbarali. Wakati huo yeye ndiye mkuu wa wilaya.
 
Elli

Elli

JF-Expert Member
Joined
Mar 17, 2008
Messages
29,423
Likes
14,697
Points
280
Elli

Elli

JF-Expert Member
Joined Mar 17, 2008
29,423 14,697 280
Mpwa hebu kwanza fanya editing kidogo, sio miongo 18, muongo mmoja ni sawa na miaka 10 sasa ukisema amekitumikia chama cha mafisadi kwa miongo 18 nashindwa kuelewa. hata hivyo anastahili kusaidiwa no matter alikua katili kiasi gani, kama kweli alikua anachapa watu vibao ilikua katika utendaji tu!!!!
 
K

Kiti

JF-Expert Member
Joined
Nov 2, 2010
Messages
241
Likes
12
Points
35
K

Kiti

JF-Expert Member
Joined Nov 2, 2010
241 12 35
Shida ni kwamba anataka akatibiwe nje ya nchi wakati hataki kwenda kwenye hospitali ya Taifa ya Muhimbili ambako madaktari wenye kutoa rufaa ya kwenda nje ya nchi wanafanya kazi. Sasa hao wataalamu wamfuate kwake huko Goba? Wataandikaje rufaa bila kumwona mgonjwa? (Bofya mwananchi ya leo). Hebu naye asidharau wataalamu wetu wa hapa ambao wamebobea kwenye fani zote.
 
chobu

chobu

JF-Expert Member
Joined
Nov 5, 2010
Messages
310
Likes
19
Points
35
chobu

chobu

JF-Expert Member
Joined Nov 5, 2010
310 19 35
Binadamu hujifunza kwa makosa!!!!!!!!!Nadhani ameshatubu sasa. Mtoto akinyea mkono utaukata??????????????????
 
N

Njaare

JF-Expert Member
Joined
Sep 26, 2010
Messages
1,080
Likes
6
Points
135
N

Njaare

JF-Expert Member
Joined Sep 26, 2010
1,080 6 135
Kweli nimeamini shukrani ya Punda ni mateke! Mama huyu amekitumikia chama chake cha CCM kwa miongo 18 akiwa kama Mkuu wa wilaya tofauti katika taifa hili! Akiwa kama kada muadilifu kwa chama chake lakini sipati picha aliwajibishwa na bosi wake JK kwa kosa gani! Alishawahi kuwa mkuu wa wilaya kadhaa kama vile Kinondoni/Bagamoyo na Kibaha. Sasa hivi jamani anaugulia kitandani na hakuna wa kumsaidia na hata chama chake cha CCM? Pole sana Mama Hawa Ngulume kwa yalio kukuta ni Mungu tu atakae kusaidia. Mama Hawa Ngulume subiri tuone serikali mpya kwa awamu ya pili kwa aliyekua bosi wako labda anaweza kua amesikia kilio chako natumaini hata hapa JF huwa anapitiaga akaona Post hii kuwa na subira hata Spika wa Bunge letu tukufu ni mwanamke Mama Anna Makinda natumaini atakakua ameshasikia kilio chako.:sad:


Tukiwa UDSM aligoma kutusainia fomu za mikopo akasema turudi wilayani kwetu. Thank you Mkuchika kwa kutuona hatuna nauli akaamua kutusaidia. Alipoenda Mbarali alinyanganya wananchi mashamba akawapa wawekezaji na ndo kilichomtoa ukuu wa wilaya.

Malipo ni hapahapa duniani.
 
mgt software

mgt software

JF-Expert Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
11,161
Likes
2,002
Points
280
mgt software

mgt software

JF-Expert Member
Joined Nov 1, 2010
11,161 2,002 280
Mhimbili kumeboreshwa sana hata kuna VIP sasa yaweza kwenda pale mhimbili sio ile alioshindwa kuitetea akiwa kwenye Ukuu wa wa wilaya, anaenda nje kufanya nini wakati kuna hata waganga wa jadi wanoaminika tatizo hatuwatumii
 

Forum statistics

Threads 1,236,765
Members 475,220
Posts 29,267,975