Jamani nisaidieni mnaoijua Kalangalala sec,Geita! | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jamani nisaidieni mnaoijua Kalangalala sec,Geita!

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Uncle Kaso, Mar 31, 2012.

  1. Uncle Kaso

    Uncle Kaso JF-Expert Member

    #1
    Mar 31, 2012
    Joined: Mar 5, 2012
    Messages: 652
    Likes Received: 205
    Trophy Points: 60
    Naombeni mnisaidie mnaoijua shule hii ya Kalangalala,Geita!
     
  2. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #2
    Mar 31, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 10,028
    Likes Received: 853
    Trophy Points: 280
    Kwenye kumbukumbu zangu,inaonyesha hii shule iko Kongo-kinshasa na sio tanzania.over
     
  3. Uncle Kaso

    Uncle Kaso JF-Expert Member

    #3
    Mar 31, 2012
    Joined: Mar 5, 2012
    Messages: 652
    Likes Received: 205
    Trophy Points: 60
    Acha mambo ya ajabu kama hukutaka kunisaidia si ungekaa kushoto? Mbona mnakosa hata moyo wa huruma jamani,mm nimeuliza kwa heshima na taadhma lakn ww sijui kw nn unakosa adabu kiac hicho,hv ww wa wapi? Kama ni mtu mzima nisamehe ila kiukwl huna adabu!
     
  4. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #4
    Mar 31, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 10,028
    Likes Received: 853
    Trophy Points: 280
    sasa kosa ni kukuambia hyo shule iko congo au?ndo ukweli wangu huo lakn mkuu,wat i know hyo shule iko congo na co tanzania.over
     
  5. Uncle Kaso

    Uncle Kaso JF-Expert Member

    #5
    Mar 31, 2012
    Joined: Mar 5, 2012
    Messages: 652
    Likes Received: 205
    Trophy Points: 60
    poa kaka,najua hutaki tu kunisaidia,okey fine,kila la kheri
     
  6. Power G

    Power G JF-Expert Member

    #6
    Mar 31, 2012
    Joined: Apr 20, 2011
    Messages: 3,911
    Likes Received: 88
    Trophy Points: 145
    Usaidiwe nini? Nafasi ya kusoma au nafasi ya kufundisha? Eleweka tafadhali
     
  7. G

    Godfrey waryoba Member

    #7
    Mar 31, 2012
    Joined: Mar 23, 2012
    Messages: 16
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hii shule ipo geita ni shule mpya kwa michepuo ya sayansi ila inaupungufu mkubwa wa walimu kwaiyo kazi ni kwako kijana
     
  8. Uncle Kaso

    Uncle Kaso JF-Expert Member

    #8
    Apr 1, 2012
    Joined: Mar 5, 2012
    Messages: 652
    Likes Received: 205
    Trophy Points: 60
    ina hostel? Je kama ni ya sayansi,kwa nini nimechaguliwa HGL?
     
  9. G

    Godfrey waryoba Member

    #9
    Apr 1, 2012
    Joined: Mar 23, 2012
    Messages: 16
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ndio ina michepuo ya arts pia lakini ni shule mpya kwa mchepuo wa sayansi.hostel zipo
     
  10. Uncle Kaso

    Uncle Kaso JF-Expert Member

    #10
    Apr 2, 2012
    Joined: Mar 5, 2012
    Messages: 652
    Likes Received: 205
    Trophy Points: 60
    unamaanisha ni kongwe kwa upande wa arts? Vp kuhusu huduma ndogondogo,umeme,maji:vinapatikana? Je ipo karbu na town? Wanatumia sare gani?
     
Loading...