Jamani nimetapeliwa na mjasiriamali ambaye ni member wa huku


G

gayo

JF-Expert Member
Joined
Feb 17, 2011
Messages
243
Likes
15
Points
35
G

gayo

JF-Expert Member
Joined Feb 17, 2011
243 15 35
Bado siamini kilichotokea. Huyu jamaa nilishawahi kufanya naye biashara kama mwaka umepita. Kama miezi mitatu imepita alikuja kaka yangu akaona ile mifugo niliyoagiza kwa huyu jamaa akatamani naye aifuge hivyo akaniomba nimwagizie halafu nimtumie maana yeye anaishi Lindi

Nikaongea na huyu mjasiriamali akanihakikishia mzigo anao ndipo tukakubaliana nimtumie pesa kama laki 3 hivi ili autume. Baada ya kutuma hela jamaa akaanza sababu mara amekosa basi na hatimaye anauguza hadi leo nikimpigia simu hapokei wala hajibu SMS zangu.

Namtahadharisha kuwa dhuluma siyo nzuri kwenye maisha na atambue kuwa yatakuja kumtokea pabaya maana ameweza kunifanyia hivi mimi ambaye sitaweza kumfanya kitu ila atakuja kumfanyia mtu ambaye anapenda revenge. Mimi naamini zaidi kwenye KARMA

Asanteni

Sent from my BlackBerry 9320 using JamiiForums
 
tofali

tofali

JF-Expert Member
Joined
Mar 27, 2013
Messages
3,998
Likes
2,143
Points
280
Age
33
tofali

tofali

JF-Expert Member
Joined Mar 27, 2013
3,998 2,143 280
Mtaje...halafu unamtapelije mwenzio sh laki 3...mbona hela ndg hiyo kwann ujishushie hadhi...mm mtu akinitapeli huwa simfatiliii ndo kwanza Mungu huwa anaongeza kapu langu
 
asrams

asrams

JF-Expert Member
Joined
Sep 4, 2011
Messages
4,765
Likes
1,989
Points
280
asrams

asrams

JF-Expert Member
Joined Sep 4, 2011
4,765 1,989 280
Mtaje...halafu unamtapelije mwenzio sh laki 3...mbona hela ndg hiyo kwann ujishushie hadhi...mm mtu akinitapeli huwa simfatiliii ndo kwanza Mungu huwa anaongeza kapu langu
Laki 3 kwako ndogo ila kwa wengine ni kubwa sana!
 
msemakweli2

msemakweli2

JF-Expert Member
Joined
Jul 28, 2013
Messages
1,491
Likes
1,292
Points
280
msemakweli2

msemakweli2

JF-Expert Member
Joined Jul 28, 2013
1,491 1,292 280
uzi wako utakuwa na maana kama utamtaja huyo tapeli ili asilete madhara zaid.pole xana!
 
bluetooth

bluetooth

JF-Expert Member
Joined
Jan 12, 2011
Messages
4,038
Likes
859
Points
280
bluetooth

bluetooth

JF-Expert Member
Joined Jan 12, 2011
4,038 859 280
Mods ... tunaomba mufanyie kazi tuhuma dhidi ya member wa forum hii, jf isije kuwa na sifa mbaya haswa katika jukwaa hili muhimu la ujasiriamali, pia ninashauri mleta mada achunguzwe pia ili asijekuwa anamchafua member wa jf pasipo ukweli

We need fair and justice in this saga

Moderators your task is to deliver a Verdict
 
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined
Feb 4, 2009
Messages
42,580
Likes
39,004
Points
280
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined Feb 4, 2009
42,580 39,004 280
Laki tatu zitampeleka wapi?Aibu nyingine ni za kuzikwepa kwa gharamu zozote.
Hamna haja ya kudhulumu
 
LiverpoolFC

LiverpoolFC

JF-Expert Member
Joined
Apr 12, 2011
Messages
11,018
Likes
178
Points
160
LiverpoolFC

LiverpoolFC

JF-Expert Member
Joined Apr 12, 2011
11,018 178 160
Weka jina Mkuu!
 
kadoda11

kadoda11

JF-Expert Member
Joined
Jan 6, 2011
Messages
21,317
Likes
15,837
Points
280
kadoda11

kadoda11

JF-Expert Member
Joined Jan 6, 2011
21,317 15,837 280
siku zote huwa nasema nyuma ya fake id za users wa jf kuna siri kubwa sana.ukiachia id za mabingwa ktk nyanja mbalimbali, wahalifu nao hawako nyuma.kuna id za vibaka,matapeli,majambazi,mafisadi nk.tuchukue tahadhari.
 
N

ndaha

JF-Expert Member
Joined
Jul 6, 2013
Messages
350
Likes
3
Points
0
N

ndaha

JF-Expert Member
Joined Jul 6, 2013
350 3 0
Huyo atakua kitomari2..hata mimi kanitapeli lak 5 ya bata mzinga..kila siku usafiri hakuna nikamtuma mpaka mdogo wangu aarusha achukue hao bata mzinga kamkwepa na mpaka sasa hapokei simu.Nimesharipoti polisi na RB ninayo
 
Mzee wa Rula

Mzee wa Rula

JF-Expert Member
Joined
Oct 6, 2010
Messages
8,182
Likes
118
Points
160
Mzee wa Rula

Mzee wa Rula

JF-Expert Member
Joined Oct 6, 2010
8,182 118 160
Mtaje...halafu unamtapelije mwenzio sh laki 3...mbona hela ndg hiyo kwann ujishushie hadhi...mm mtu akinitapeli huwa simfatiliii ndo kwanza Mungu huwa anaongeza kapu langu
Ndiyo wewe nini???
 
miss chagga

miss chagga

JF-Expert Member
Joined
Jun 7, 2013
Messages
57,572
Likes
31,025
Points
280
miss chagga

miss chagga

JF-Expert Member
Joined Jun 7, 2013
57,572 31,025 280
jamaa kajidhalilisha laki tatu.... duh
 
Katitima

Katitima

JF-Expert Member
Joined
Jun 28, 2013
Messages
621
Likes
6
Points
35
Katitima

Katitima

JF-Expert Member
Joined Jun 28, 2013
621 6 35
Hebu mlete hapa halafu nikupe maujanja ya kumpata.
 
Aleyn

Aleyn

JF-Expert Member
Joined
Nov 12, 2011
Messages
11,516
Likes
15,520
Points
280
Aleyn

Aleyn

JF-Expert Member
Joined Nov 12, 2011
11,516 15,520 280
Taja jina mkuu. Nimekereka sana, mtu mwenye tamaa za kipuuzi mi huwa ananikera. Jina tafadhali.
 
kbm

kbm

JF-Expert Member
Joined
Oct 5, 2012
Messages
5,128
Likes
251
Points
160
kbm

kbm

JF-Expert Member
Joined Oct 5, 2012
5,128 251 160
Huyo atakua kitomari2... hata mimi kanitapeli lak 5 ya bata mzinga..kila siku usafiri hakuna nikamtuma mpaka mdogo wangu aarusha achukue hao bata mzinga kamkwepa na mpaka sasa hapokei simu.Nimesharipoti polisi na RB ninayo
...pole sana mkuu!
 
Apolinary

Apolinary

JF-Expert Member
Joined
Aug 30, 2011
Messages
4,726
Likes
68
Points
145
Apolinary

Apolinary

JF-Expert Member
Joined Aug 30, 2011
4,726 68 145
Huyo atakua kitomari2..hata mimi kanitapeli lak 5 ya bata mzinga..kila siku usafiri hakuna nikamtuma mpaka mdogo wangu aarusha achukue hao bata mzinga kamkwepa na mpaka sasa hapokei simu.Nimesharipoti polisi na RB ninayo

Kitomari wa Tengeru Arusha au Mwingine!!
Huyu Kitomari wa Arusha sidhani kama anaweza kufanya vitu kama hivo.
 
Last edited by a moderator:

Forum statistics

Threads 1,251,559
Members 481,767
Posts 29,776,027