Jamani nimesikia Mh. Halima Mdee Kapata ajari je ni kweli (TRASHED: Si kweli)

Sina pa kwenda

Senior Member
Nov 18, 2010
113
170
Ndugu zanguni nimepata ujumbe kwenye simu yangu kwamba Mh. Halima Mdee amepata ajari sasa nilikuwa nataka kujua ni kweli au laaaaaaaaaaaaah.
 

NATA

JF-Expert Member
May 10, 2007
4,510
1,195
ndugu zanguni nimepata ujumbe kwenye simu yangu kwamba mh. Halima mdee amepata ajari sasa nilikuwa nataka kujua ni kweli au laaaaaaaaaaaaah.

unautani na huyo aliye kutumia ujumbe? Kama si utani mpigie akujulishe hali yake zaidi
 

kiraia

JF-Expert Member
Nov 20, 2007
1,713
2,000
Kapata ajali wapi na saa ngapi? Mbona usimuulize aliyekupatia ujumbe?
 

Njowepo

JF-Expert Member
Feb 26, 2008
9,478
2,000
Watu kwa kuwaombea wenzano mabaya,sasa si uconfirm na uyo aliekupa news
 

tartoo

Senior Member
Jul 2, 2010
129
0
Ndugu zanguni nimepata ujumbe kwenye simu yangu kwamba Mh. Halima Mdee amepata ajari sasa nilikuwa nataka kujua ni kweli au laaaaaaaaaaaaah.

Mh. Halima yuko salama salimini.Nimeongea naye hivi punde.Mod close this thread ASAP
 

Sisimizi

JF-Expert Member
Nov 10, 2009
495
195
Ndugu zanguni nimepata ujumbe kwenye simu yangu kwamba Mh. Halima Mdee amepata ajari sasa nilikuwa nataka kujua ni kweli au laaaaaaaaaaaaah.
AJali ipi ? Ya kisiasa kama aliyodaiwa kupata mh Lowasa na wenzake hadi kupelekea mtoto wa mkulima kuongoza shughuli za sirikali Bungeni?
 

Pearl

JF-Expert Member
Nov 25, 2009
3,039
1,195
Kwann ifungwe?zen wat do u mean umeoongea nae now?maana dakika nikubwa eti,kinldy re chake nae tena,zen utatuambia but if u dnt mind.
Mh. Halima yuko salama salimini.Nimeongea naye hivi punde.Mod close this thread ASAP
 

Yona F. Maro

R I P
Nov 2, 2006
4,233
0
mnatakiwa kuwa makini kuna watu siku moja watashitakiwa na kuletwa kwenye vyombo vya sheria kwa kuandika majungu na habari za uwongo
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom