Jamani nimesikia Mh. Halima Mdee Kapata ajari je ni kweli (TRASHED: Si kweli)


NATA

JF-Expert Member
Joined
May 10, 2007
Messages
4,516
Likes
19
Points
135

NATA

JF-Expert Member
Joined May 10, 2007
4,516 19 135
ndugu zanguni nimepata ujumbe kwenye simu yangu kwamba mh. Halima mdee amepata ajari sasa nilikuwa nataka kujua ni kweli au laaaaaaaaaaaaah.
unautani na huyo aliye kutumia ujumbe? Kama si utani mpigie akujulishe hali yake zaidi
 

Sisimizi

JF-Expert Member
Joined
Nov 10, 2009
Messages
490
Likes
14
Points
35

Sisimizi

JF-Expert Member
Joined Nov 10, 2009
490 14 35
Ndugu zanguni nimepata ujumbe kwenye simu yangu kwamba Mh. Halima Mdee amepata ajari sasa nilikuwa nataka kujua ni kweli au laaaaaaaaaaaaah.
AJali ipi ? Ya kisiasa kama aliyodaiwa kupata mh Lowasa na wenzake hadi kupelekea mtoto wa mkulima kuongoza shughuli za sirikali Bungeni?
 

Pearl

JF-Expert Member
Joined
Nov 25, 2009
Messages
3,042
Likes
34
Points
135

Pearl

JF-Expert Member
Joined Nov 25, 2009
3,042 34 135
Kwann ifungwe?zen wat do u mean umeoongea nae now?maana dakika nikubwa eti,kinldy re chake nae tena,zen utatuambia but if u dnt mind.
Mh. Halima yuko salama salimini.Nimeongea naye hivi punde.Mod close this thread ASAP
 

Forum statistics

Threads 1,204,087
Members 457,130
Posts 28,140,823