Jamani nawatakieni weekendi njema...usiombe yakukute mwenzangu!!!!


Ab-Titchaz

Ab-Titchaz

JF-Expert Member
Joined
Jan 30, 2008
Messages
14,702
Likes
141
Points
135
Ab-Titchaz

Ab-Titchaz

JF-Expert Member
Joined Jan 30, 2008
14,702 141 135

_64322791_08_kenya_dog_afp.jpg


In this photograph a police dog attacks a Kenyan man accused of stealing from ethnic Somali homes in the neighbourhood.
 
Mwanahisa

Mwanahisa

JF-Expert Member
Joined
Jun 29, 2012
Messages
1,395
Likes
30
Points
135
Mwanahisa

Mwanahisa

JF-Expert Member
Joined Jun 29, 2012
1,395 30 135
Huyu jibwa ni Deutscher Schaferhund, au Alisatan,
A very strong kiumbe, agile and well muscled animal, alert, intelligent, loyal and full of life. Hapana chezea hii kitu.
 
Ab-Titchaz

Ab-Titchaz

JF-Expert Member
Joined
Jan 30, 2008
Messages
14,702
Likes
141
Points
135
Ab-Titchaz

Ab-Titchaz

JF-Expert Member
Joined Jan 30, 2008
14,702 141 135
Mwengine huyu.....

_64638355_64638354.jpg


Spanish emergency services and the Moroccan Navy intercepted three inflatable boats carrying sub-Saharan immigrants across the Strait of Gibraltar.
 
Mangaline

Mangaline

JF-Expert Member
Joined
May 19, 2012
Messages
1,051
Likes
6
Points
0
Age
54
Mangaline

Mangaline

JF-Expert Member
Joined May 19, 2012
1,051 6 0
Hata wao wanatumia picha zetu kutuona kama wa-south wakati wa apartheid. Fikiria wakibandika picha zile za mabwepande, Morogoro au Iringa, kuna tofauti gani na hii picha yao????? Si nafuu hata hii yao wana onya wakorofi????????
 
M

Mzee wa fund

JF-Expert Member
Joined
Oct 24, 2010
Messages
518
Likes
1
Points
0
M

Mzee wa fund

JF-Expert Member
Joined Oct 24, 2010
518 1 0
Wamejichukulia sheria mkononi hao.
 
MziziMkavu

MziziMkavu

JF-Expert Member
Joined
Feb 3, 2009
Messages
39,977
Likes
5,351
Points
280
MziziMkavu

MziziMkavu

JF-Expert Member
Joined Feb 3, 2009
39,977 5,351 280
Hizi nchi za Kiafrika hazina haki za kibanadamu unampiga binadamu mwenzako kama mnyama?Viongozi wengi wa nchi za dunia ya tatu ni Madikteta hawawapendi wananchi wao wanao waongoza ahhh tutafika kweli tunakokwenda ?
 
BHULULU

BHULULU

JF-Expert Member
Joined
Jun 28, 2012
Messages
4,907
Likes
146
Points
160
BHULULU

BHULULU

JF-Expert Member
Joined Jun 28, 2012
4,907 146 160
Hiyo nguvu ni kubwa sana
 
saudari

saudari

JF-Expert Member
Joined
Dec 26, 2012
Messages
2,658
Likes
15
Points
135
saudari

saudari

JF-Expert Member
Joined Dec 26, 2012
2,658 15 135
Mimi nikajua ni mbwa kweli kaingia msikitini ili niseme ametumwa na wakristo.
 
N

Ngekewa

JF-Expert Member
Joined
Jul 8, 2008
Messages
7,725
Likes
27
Points
145
N

Ngekewa

JF-Expert Member
Joined Jul 8, 2008
7,725 27 145
Hata wao wanatumia picha zetu kutuona kama wa-south wakati wa apartheid. Fikiria wakibandika picha zile za mabwepande, Morogoro au Iringa, kuna tofauti gani na hii picha yao????? Si nafuu hata hii yao wana onya wakorofi????????
Du! Ile ya mabwe pande hawataionyesha kwa vile hadi sasa muhusika ni kutoka kwao.
 

Forum statistics

Threads 1,238,826
Members 476,196
Posts 29,332,726